• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.94K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 93 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi mang thai thì có đuợc uống sữa đậu nành không các mẹ ơi

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongtuan Xem bài viết
    các mẹ ơi mang thai thì có đuợc uống sữa đậu nành không các mẹ ơi
    BS của tớ khi s.a biết bé trai k cho tớ uống sữa đậu nành sợ ảnh hưởng tới của quý của con, k bit sao nữa:Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Ba mẹ yêu Chou; 13/02/2009 vào lúc 10:34 AM.

• 2,787 Bài viết

• 1,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baheo_mechuot Xem bài viết
    BS của tớ khi s.a biết bé trai k cho tớ uống sữa đậu nành sợ ảnh hưởng tới của quý của con, k bit sao nữa:Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    việc này đúng đấy ạ, nếu là thai con gái thì uống càng nhiều càng tốt nhé, nhg nếu là con trai uống sữa dậu nành thì mai mốt "yếu" lắm, kể cả sau này ra đời cũng thế, bé trai, con trai, đàn ông....tốt nhất nên tránh sữa đậu nành ra, uóng chơi, lâu lâu uống thì đc chứ uống theo kiểu mỗi ngày thì yếu sinh lý là chắc chắn đấy, đậu nành có tác dụng với đàn ông ý như bạc hà ý, theo đông y mình học thì đây là hai thứ cực âm, nên rất bổ cho nữ giới và ko tốt cho nam giới tẹo nào đâu....nếu là em bé gái, tập cho bé uống sữa đậu nàh từ bé, nhất là khi dậy thì , bảo đảm vòng 1 của bé sẽ rất phát triển đấy ạ, ngòai ra ở bất kì tầm tuổi nào của người phụ nữ, uống đậu nành cũng tránh đc tối đa các bệnh về ung thư vú, ung thư tử cung, hay là các loại u nang gì gì đó nữa á.....
    mình cũng là dạng "nghiện" đậu nành từ bé nè, nhg khi siêu âm biết là con trai thì ko dám đụng tới 1 giọt nào luôn, dù thèm lắm ý....để khi nào sanh xong, hết cho con bú mới dám uống lại cơ, kẻo sau này nhóc bị "yếu":Laughing::Laughing::Laughing:

• 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khakhakha Xem bài viết
    việc này đúng đấy ạ, nếu là thai con gái thì uống càng nhiều càng tốt nhé, nhg nếu là con trai uống sữa dậu nành thì mai mốt "yếu" lắm, kể cả sau này ra đời cũng thế, bé trai, con trai, đàn ông....tốt nhất nên tránh sữa đậu nành ra, uóng chơi, lâu lâu uống thì đc chứ uống theo kiểu mỗi ngày thì yếu sinh lý là chắc chắn đấy, đậu nành có tác dụng với đàn ông ý như bạc hà ý, theo đông y mình học thì đây là hai thứ cực âm, nên rất bổ cho nữ giới và ko tốt cho nam giới tẹo nào đâu....nếu là em bé gái, tập cho bé uống sữa đậu nàh từ bé, nhất là khi dậy thì , bảo đảm vòng 1 của bé sẽ rất phát triển đấy ạ, ngòai ra ở bất kì tầm tuổi nào của người phụ nữ, uống đậu nành cũng tránh đc tối đa các bệnh về ung thư vú, ung thư tử cung, hay là các loại u nang gì gì đó nữa á.....
    mình cũng là dạng "nghiện" đậu nành từ bé nè, nhg khi siêu âm biết là con trai thì ko dám đụng tới 1 giọt nào luôn, dù thèm lắm ý....để khi nào sanh xong, hết cho con bú mới dám uống lại cơ, kẻo sau này nhóc bị "yếu":Laughing::Laughing::Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: truớc ngày nào em cũng uống giờ k động 1 giọtrooling:rooling:rooling: bà bầu ham vui ạ:Laughing::Laughing::Laughing:

• 2,787 Bài viết

• 1,656 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: truớc ngày nào em cũng uống giờ k động 1 giọtrooling:rooling:rooling: bà bầu ham vui ạ:Laughing::Laughing::Laughing:
    hị...hị...hị....mình "ham vui" nên cũng muốn mai mốt con mình cũng ko gặp trở ngại gì trong chuyện ấy cả mờ....nên nghiện mấy thì cũng ráng nhịn....kẻo mơi mốt vợ thằng ku lên WTT lập cái topic "chồng em yếu quá, phải làm sao??" thì chít

• 5,647 Bài viết

• 866 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khakhakha Xem bài viết
    hị...hị...hị....mình "ham vui" nên cũng muốn mai mốt con mình cũng ko gặp trở ngại gì trong chuyện ấy cả mờ....nên nghiện mấy thì cũng ráng nhịn....kẻo mơi mốt vợ thằng ku lên WTT lập cái topic "chồng em yếu quá, phải làm sao??" thì chít
    huhu, mẹ khakhakha hỉu sai í em nè
    Ham vui là bùa trên 8tháng vẫn đi ọp với các mẹ í:Sad:
    Hôm đó Ba em bị đụng xe không là em cũng có mặt àh nha:Sad:
    Cũng ham vui k kém mà:Laughing::Laughing::Laughing:

• 2,787 Bài viết

• 1,656 Được cảm ơn

huhu, mẹ khakhakha hỉu sai í em nè
    Ham vui là bùa trên 8tháng vẫn đi ọp với các mẹ í:Sad:
    Hôm đó Ba em bị đụng xe không là em cũng có mặt àh nha:Sad:
    Cũng ham vui k kém mà:Laughing::Laughing::Laughing:
    aha....vụ đó....hôm đó đi off mới biết là họp tòan các chị bên box chuẩn bị mang thai thôi, vào thấy hơi lạc lõng 1 tẹo nhưng cũng vui lắm nhé....đúng là ham vui thật vì ở nhà buồn quá thể cơ, nên nghe nói ở đâu đi chơi đc là tếch đi hà.....hay là hom nào bên box mang thai - chuẩn bị sinh làm 1 bữa off nhể......

• 1,183 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

www.potay.com mẹ khakha và baheo_mechuot:Laughing::Laughing::Laughing::Laughi ng:

2 Con là cuộc sống là tình yêu của mẹ. Mẹ yêu 2 con rất nhiều. Mong 2 con luôn bình yên trong vòng tay mẹ. Hôn các con nhiều:Rose:

• 639 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói là có bầu con trai không nên uông sữa đậu nành. Giờ mình chỉ uống sữa tươi thôi