Mang thai - Chuẩn bị sinh

Sữa bầu Morinaga, có mẹ nào uống chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31.1K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 147 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mẹ nào đang bán sữa bà bầu Morinaga hoặc cần thanh lý sữa không dùng đến thì PM cho mình với nhé. Mình đang muốn mua để uống bồi bổ cho bé yêu. Khi PM thì cho mình giá bán và cách thức trao đổi luôn nhé. Tks.
    CÁC BỐ MẸ MUA HÀNG NHÀ TỚ FEEDBACK VỀ TỚ TRÊN TOPIC NHÉ. TKS.
    • 47 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

uống sữa đó tớ thấy rất tốt. Mẹ thì không hề bị tăng cân mà chủ yếu là vào con.Sữa dễ uống hơn các loại sữa khác nhiều.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào mua được ở đâu rẻ thế giới thiệu cho mình với, mình toàn mua 350K/hộp thôi à
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

[QUOTE=memitut;23714392]Mẹ nào mua được ở đâu rẻ thế giới thiệu cho mình với, mình toàn mua 350K/hộp thôi à[/QUOT
    Mình mua 20 hộp sữa bầu Morinaga nhưng chỉ mới uống hết 15 hộp thì sinh bé Bông. Sữa này cũng tốt cho bà mẹ cho con bú nhưng giờ mình chỉ thích uống sữa tươi. Mẹ nó muốn mua thì mình để lại cho, 315k/hộp.
    • 634 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Mình đang uống sữa bầu Morinaga 300k/ hộp thôi mà sao các mẹ để lại cho nhau mà bán đắt thế. Có 1 mẹ PM cho mình bảo để lại 7 hộp với giá 240k mà mình mua quen ở cửa hàng rồi nên ko mua nữa còn hơn tháng nữa là sinh rồi. Uống sữa này tớ thấy cả mẹ cả con chả to gì cả, nhưng hy vọng sữa tốt nên cứ uống, cơ bản tớ uống mấy loại rồi toàn bị đau bụng uống sang loại này thấy ok nên cũng ko đổi, mình 32w mà con 1,9kg, bs bảo hơi nhỏ. Mình ăn uống chán lắm ăn vớ vẩn toàn sữa với vitamin tổng hợp là chính chắc phải điều chỉnh lại ăn uống

Mong con yêu luôn đc bình an khỏe mạnh
    • 634 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memitut Xem bài viết
    Mẹ nào mua được ở đâu rẻ thế giới thiệu cho mình với, mình toàn mua 350K/hộp thôi à
    Mình mua ở Hương Diện (320k) và 33 NGuyễn Như Đổ (300k) mình chủ yếu mua ở nguyễn như đổ nhưng tuần trước lấy 2 hộp như kiểu hàng nhập khẩu ấy ko phải xách tay như mọi khi. Đúng là chả tin cái j 100% đc các mẹ nhỉ. Hàng xách tay nguồn ko đề có khi ng ta lấy hàng nhập khẩu bán cho mình

Mong con yêu luôn đc bình an khỏe mạnh
    • 132 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Sữa morinaga uống ngon lắm, đợt đầu em cũng uống nhưng về sau lười lại thôi. Em nhờ mua bên Nhật nên cũng k rõ mua ở đâu, c thử goole xem
    Bán LV priscilia, speedy, hamstead, Bally, Marc Jacobs giá phải chăng!
    http://mgod.webtretho.com/forum/f248.../#post26144017
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bữa trước mình mua ở shopban đã 310k/hộp, vì sợ phóng xạ sau động đất nên mình mua luôn 20 hộp sữa bà bầu, 3 thùng Mori số 2 cho cu Kem, 2 hộp số 1 cho bé Bông (ngày sản xuất trước 11/3/2011). Mình ở Quảng Trị nên nếu mẹ nào mua thì mình gửi CPN, 315k là vì tính chi phí vận chuyển. Mình thấy uống sữa Mori dễ uống, bé Bông hấp thu tốt, mẹ không tăng cân nhiều, nhưng bé con vẫn to. Không biết có phải khi bầu mẹ uống sữa này không mà sinh ra bé Bông rất cứng cáp, 2t17 là lật ngóc đầu, cổ cứng lắm; giờ 6 tháng đã bò và ngồi ngon lành rồi.
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sao các mẹ uống mori hay thế nhỉ, mình cũng ham hố mua 1 hộp về thử kết quả là uống ko nổi, phải nín thở ực 1 hơi cho hết xong kiếm cái gì nhai ngay cho mất mùi, cụ cố vì con uống đến nửa hộp thì bỏ của chạy lấy người thôi, cũng may hồi trước mua 10 hộp mà ko có hàng chứ có hàng là giờ ôm bom rồi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 258 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

E uống sữa này cũng thấy ko hợp. Mua 2 hộp, 1 vị như cafe thì còn uống đc 1 ít, 1 hộp màu vàng nhạt, chả biết vị gì thì uống vào cảm tưởng như có mùi xà phòng trong khi bắt chồng uống thì chồng khen ngon và thơm, ko có mùi xà phòng đâu. Giờ vẫn còn tầm hơn 10 gói .
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9