• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.1K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không biết các bà mẹ đang dùng sữa enmum mà dừng lại chắc tức lắm vì tìm toài nhiều mới có được một loại sữa tương ứng.
    Mình cũng không khỏi trường hợp đó.
    Hôm nay mình mới tham gia diễn đàng nghe thông tin enmum có hại mình súc quá đi mất.
    Mình cũng mới mua hộp enmum hôm qua đây chừ nghe thấy ớn rồi.
    Nhưng mình nghĩ la thông tin có hại từ enmum thì mình không tin cho lắm vì những hàng nào có ảnh hưởng lớn đến sức khỏe bà bầu như bọn mình thì tuyệt đối không được có mặt tại những siêu thị lớn trong cả nước đúng không.
    Mình thì chỉ vào mua hàng siêu thị thôi chứ không mua hàng chợ nên mình tin enmum. Các bà mẹ nên coi lại thông tin giùm mình với nha.
    cảm ơn các mẹ đã quan tâm enmum cũng như mình.
    nói nhỏ nha. mình 4 tháng rồi mới tìm được enmum đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,297 Bài viết

• 3,692 Được cảm ơn

Con mình 32w đc 1kg8 nên mình bắt đầu uống Anmum ngày 2 cốc hoăc 1 cốc tuỳ nhu cầu, mình sinh ở tuần 41 ối vẫn tốt. con mình đc 3kg4.

Từ tuần 33 mình cũng ko tăng cân nữa, vì thế chắc sữa vào con là chính

Hiện j mình vẫn uống Anmum hỗ trợ sữa về,
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PhamLinhAnh; 28/10/2010 vào lúc 05:15 PM.

Mins: NB: 3.4kg - 1M: 4.5kg - 2M: 5.4kg - 3M10D: 6.4kg -4M10D: 6kg8 - 5M 7kg1 - 6M 7kg4 - 7M 8kg - 8M 8kg2 ( vẫn rất nhùn 71cm) rooling:

Chưa kháng sinh :LoveStruc tv)
    Chia tay HTX toàn lợi ngày 5.7 rooling:
    Chưa từ chối tình cảm của em nào trong đời.... :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 367 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chỗ bán Anmum nhập ở đâu không? Mình đang tính uống sữa này mà tìm mua sữa nhập khẩu khó quá. Sữa sx tại VN có ok không hả các mẹ? Mẹ nào biết chỉ giùm mình với nhé

-> happy wedding
    and my small family
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa Anmum Essentille

Em đang có vấn đề băn khoăn, nhờ các mẹ tư vấn. Trước giờ con em uống sữa Anmum Essentielle, phân phối bởi công ty Diethlem. Dạo gần đây, em không thể kiếm mua sữa này trên thị trường. Em gọi đến cty thì cty thông báo là ngừng sản xuất. Em hỏi vì sao thì họ không nói. Em cũng k nghĩ ra được lý do...

• có mẹ nào cho con uống sữa Anmum chưa ạ

bé nhà em 2 tuổi rất thích uống sửa này có mẹ nào biết thông tin về sử này không tư vấn cho em với. cảm ơn các mẹ nhiều

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• Làm thế nào để bé tiêu đờm

Bé nhà em 3 tuổi bị đờm trong cổ, thỉnh thoảng ăn xong, vướng đờm là nôn hết. Bé không bị ho. Trước...

• Ông bố tuyệt vời nhất trong năm!

Gia đình mình sắp có 1 nàng công chúa nhỏ...Hnay coi hình này...chợt có suy nghĩ sau này sẽ làm 1...

• 145 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Mình uống ANMUM từ lúc biết có baby , ngày đều đều 2ly, giờ mình dc 21w rùi, mình tăng dc 4.5kg, sữa này ko béo dẽ uống, vị socola thì y như milo, nếu các mẹ ngán vani quá thì pha : 3 muỗng vani và 1 socola uống sẽ ngon hơn.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3