• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 1,226 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Tình hình là tớ đang uống sữa ANMUM Chocolate. Nhưng mẹ tớ vừa thông báo sữa ANMUM đang bị khuyến cáo không nên sử dụng ở Việt Nam. Vì uống sữa này bé sẽ bị lên từ 1-1.5 tháng mà như thế sẽ ko tốt. Nước ối sẽ bị cạn nhanh, không đẻ tự nhiên được và khi đẻ ra bé sẽ bị bệnh về đường hô hấp. Tớ thì không ở VN, nên không thể confirm được. Mẹ tớ bảo bác sĩ VN khuyên không nên dùng sữa này có đúng không hả các bạn ơi. Tớ đang rất lo lắng, tớ cũng mới uống hết 1 hộp to thôi. Chẳng biết thế nào mà lần cả. Giúp tớ với nhé!

Thanks!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 174 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Wampee ơi, ko biết bgio chất lượng sữa như thế nào chớ hồi mình có bầu mình uống 40 hộp sữa này đó khi bé sinh ra chẳng có sao cả mà nặng 3.8kg luôn và bgio thì nhóc rất khỏe mạnh đó là những gì minh biết

• 1,007 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trời ơi, tôi cũng đang dùng ANMUM đây mà không có nghe nói thông tin gì như vậy cả. Có mẹ nào biết thêm thông tin gì thì cho cả nhà biết với để còn đổi sữa, nhan lên các mẹ nhé! (Mà mình uống ANMUM lại thấy thích hơn cả EnfaMama nữa, nếu mà phải đổi thì cũng khó cho mình quá!)
    Chị Tuti ơiiiiiii, Bố bế em này... :4:

• 144 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng sữa ANMUM đấy. Mình thấy sữa đấy rất dễ uống mà. Có chị làm cùng phòng mình lần trước sinh con chị í cũng uống ANMUM mà có sao đâu, chị í vẫn đẻ thường, sinh con ra khoẻ mạnh. Mình đi khám ở phòng khám vẫn thấy họ dán áp phích sữa này mà, đâu có nghe ai nói là bị cấm dùng ở VN đâu. Mà đứa bạn mình ở Singapore có bầu cũng toàn dũng sũa này thôi. Mình nghĩ là thông tin bạn có không đúng đâu.

• 2,574 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

không thể có chuyện đó được. Mình thấy sữa Anmum vẫn quảng cáo ở mặt cuối của báo phụ nữ thủ đô đấy. Nếu đúng thế thì mình chết mất thôi. Tìm mãi mới thấy sữa Anmum là dễ uống nhất, các loại sữa khác như Enfa, Meiji, Formance, Similac mình đều đã thử & không uống được. Chị cùng phòng đang chúc mừng mình đã tìm được loại sữa thích hợp đấy. Không uống sữa thì không lên cân được, trời ơi, ai có thông tin chính xác thì post lên đính chính đi cho mọi người yên tâm.

• 687 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em thấy sữa ANMUM vẫn quảng cáo trên TV đấy chứ, "chúc mừng mẹ tròn con vuông" ấy, chưa thấy bài báo nào viết về việc nảy cả. Không hiểu mẹ của Wampee lấy thông tin ở đâu???

• 1,226 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Mình cũng thấy là sữa này dễ uống nhất, ngon nhất. Mình thấy mẹ thông báo vậy mà không biết có chính xác không. Chính vì thế mới hỏi các mẹ đang ở VN có nghe thông tin gì thì cho mình biết với. Mẹ mình nói là đọc được tin đó ở trên báo mà.

• 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Em cũng chăm chỉ đọc báo lắm, mà có thấy báo nào cảnh báo về sữa Anmum đâu nhỉ? Em vừa tha về nhà 2 hộp Anmum, nghe mẹ Wampee nói thế mà phát hoảng, vì sữa bà bầu khó uống lắm, mỗi cái Anmum này là dễ uống với em, lúc uống cứ tưởng tưởng đến cảnh " Mẹ tròn con vuông" quảng cáo trên TV là nhắm mắt nhắm mũi vào uống cho xong

• 832 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wampee
    Tình hình là tớ đang uống sữa ANMUM Chocolate. Nhưng mẹ tớ vừa thông báo sữa ANMUM đang bị khuyến cáo không nên sử dụng ở Việt Nam. Vì uống sữa này bé sẽ bị lên từ 1-1.5 tháng mà như thế sẽ ko tốt. Nước ối sẽ bị cạn nhanh, không đẻ tự nhiên được và khi đẻ ra bé sẽ bị bệnh về đường hô hấp. Tớ thì không ở VN, nên không thể confirm được. Mẹ tớ bảo bác sĩ VN khuyên không nên dùng sữa này có đúng không hả các bạn ơi. Tớ đang rất lo lắng, tớ cũng mới uống hết 1 hộp to thôi. Chẳng biết thế nào mà lần cả. Giúp tớ với nhé!

Thanks!
    Hồi có bầu mình cũng thường xuyên uống Anmum xen kẽ với các loại sưa khác đấy, nhưng uống Anmum nhiều nhất.. vì dễ uống. Đẻ em bé vẫn 40 tuần, đẻ thường, 3.3kg và chẳng có vần đề gì cả.
    bạn cứ yên tâm đi. Mình nghĩ thông tin đó không cxac đâu.

• 76 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi yên tâm đi, từ hồi mình bắt đầu có bầu mình uống liên tục toàn ANMUM thôi, đủ 40 tuần vẫn đi đẻ bình thường và nặng 3.6Kg.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wampee

Thanks!

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5