• 1 Lượt chia sẻ
  • 79.5K Lượt đọc
  • 183 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 676 Bài viết

• 710 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vpz Xem bài viết
    Mẹ meimei17693 giống hệt mình.đường nâu chạy thẳng tới rốn hơi lệch qua trái 1 chút xíu rồi chạy thẳng xuống dưới két quả 1 bé trai.và tùy từng người như mình có đường nâu từ hồi chưa quan hệ nhưng quan hệ rồi có bầu nó đậm hơn chút xíu.mình cũng có cô bạn thân hơi xấu nên chưa bít yêu đương quan hệ gì cả vậy mà đường nâu đậm luôn tại ng bạn ý hơi đen và nhiều lông nữa nhưng vết nâu nhìn rõ luôn
    Mình giống y chang 2 mẹ này, hồi mới bầu thì chưa rõ, bi h thì đậm hơn nhiều rồi
    Nhưng mình bầu bé gái
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _Sunny_; 03/06/2014 vào lúc 05:30 PM.
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lạ là e thai đc 16 tuần nhưng vẫn chưa thấy đg nâu đó ở bụng e chỉ thấy bụng e nhiều lông hơn, và thay vì đg nâu đó thì là đg lông bụng ạ.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới chậm kinh dc 4 ngày lúc đi vs mới thấy cái đường nâu ấy xuất hiện lệch bên trái chút, thử 3 que đều 2v nà siêu âm vẫn chưa thấy con yêu về
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 77 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RubiNhok Xem bài viết
    Lạ là e thai đc 16 tuần nhưng vẫn chưa thấy đg nâu đó ở bụng e chỉ thấy bụng e nhiều lông hơn, và thay vì đg nâu đó thì là đg lông bụng ạ.
    Hihii lúc mình mang thai 16t cũng như bạn, đến jo 26t thì đường sọc nâu đó rõ lắm, mình cứ hay nói trông xấu xấu thế nào ấy, nhưng nghe nói sau khi sanh sẽ hết

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android