Mang thai - Chuẩn bị sinh

siêu âm biết giới tính ở tuần thứ bao nhiêu ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang mang thai được gần 15 tuần, muốn siêu âm màu để biết giới tính em bé, nhưng sao điện thoại đến 1 số phòng khám có máy siêu âm 3D thì được trả lởi là 18 tuần mới siêu âm được. Có mẹ nào ở trong TP.Hồ Chí Minh biết chỗ siêu âm nào siêu âm sớm được kg chỉ giùm mình, cảm ơn các mẹ nhiều !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 205 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Siêu âm biết giới tính hiện đang bị cấm mà, không có ai dám nói cho bạn biết đâu! Thôi thì đợi 18, 19w rồi siêu âm 3D BS sẽ nói cho biết!
    • 1,061 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BoGau Xem bài viết
    Siêu âm biết giới tính hiện đang bị cấm mà, không có ai dám nói cho bạn biết đâu! Thôi thì đợi 18, 19w rồi siêu âm 3D BS sẽ nói cho biết!
    Tại sao bị cấm vạy mẹ nó???:Thinking:
    • 324 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuvan Xem bài viết
    Mình đang mang thai được gần 15 tuần, muốn siêu âm màu để biết giới tính em bé, nhưng sao điện thoại đến 1 số phòng khám có máy siêu âm 3D thì được trả lởi là 18 tuần mới siêu âm được. Có mẹ nào ở trong TP.Hồ Chí Minh biết chỗ siêu âm nào siêu âm sớm được kg chỉ giùm mình, cảm ơn các mẹ nhiều !
    Bạn ghé qua 150/29 Nguyễn Trãi, P.Bến Nghé, Q.1 là nơi tập trung 1 số BS giỏi trong S.A 3D và chẩn đoán hình ảnh thai nhi. Chúc bạn vui.:Smiling:
    • 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

[QUOTE=Petit Beur;965903]Tại sao bị cấm vạy mẹ nó???:Thinking:[/QUOTEmej
    Bệnh viện siêu âm mà nói giới tính khi thai còn nhỏ thì có 1 số người ko muốn giữ thì đi bỏ thai.
    Ngươời ta chỉ nói giới tính khi thai đã lớn để họ có muốn bỏ cũng ko bỏ được!
    :Sad:
    • 13,596 Bài viết

• 9,524 Được cảm ơn

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn