Săn gà vàng Đinh Dậu 2017

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37K Lượt đọc
  • 268 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GaVangCuaMe Xem bài viết
    Các mẹ chuẩn bị để săn gà 2017 chưa? Em đang dự định thả để sinh bé gà năm sau (nếu ok hihi). Em có tìm hiểu thì nên bổ sung trước khi bầu. Thì thấy trên wtt mình có viết về Elevit nhưng mà hok bít thực hư thế nào. Có mẹ nào đã dùng chưa ạ? Hoặc em nên ún loại nào tốt ạ? Em cám ơn các chị nhìu ❤️❤️❤️

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GaVangCuaMe
    Loại đó bn mình mua hàng xách tay,mà mua ko đúng lại nhầm hàng kém chất lượng thì nguy lắm
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenyeyenxinh Xem bài viết
    Mình cũng tính tháng cuối tháng 3 âm thả không biết có tin gà k nhỉ? xã thì bảo để tháng 4 cho ngày rộng tháng dài nhưng mình bảo biết đâu không trúng. Tập dượt trước mà. Tại cũng chuẩn bị tinh thần mấy tháng rồi nên giờ háo hức sốt ruột. chờ 1 tháng mà dài quá.^^^
    Giống tớ wa,giờ chỉ chờ ngày ấy thôi sao mà sốt ruột wa đi.tháng 6 dương thả là ok nhất roy
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanbaokhue Xem bài viết
    Giống tớ wa,giờ chỉ chờ ngày ấy thôi sao mà sốt ruột wa đi.tháng 6 dương thả là ok nhất roy
    hi hi. Giờ thì gà hay khỉ cũng được. mn giờ tẩm bổ sức khỏe tinh thần nữa đi. còn 1 ckk nữa thôi hồi hộp quá.
    • 91 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Topic này chuẩn bị hót lắm nè keke. Mấy mẹ lên dây cót bồi bổ sức khoẻ để sớm 2v bé gà nha. Các mẹ có gì hay thì cùng nhau chia sẻ nhé. ❤️❤️❤️

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GaVangCuaMe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mẹ nào sớm có tin vui nhớ up cho hội biết nha
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hi hi. Giờ thì gà hay khỉ cũng được. mn giờ tẩm bổ sức khỏe tinh thần nữa đi. còn 1 ckk nữa thôi hồi hộp quá.
    Mình giờ săn tập 2,mn tập mấy vậy?
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em chương 1 chị ạ. Chị có kinh nghiệm r truyền lại cho bọn em ít.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tập 1 là do " ăn kem trước cổng" mà dính nên bs bảo cưới mn ạ.có dùng biện fáp condom hẳn hoi cơ.nên chả có kinh nghiệm gì hết. Giờ săn gà vẫn cứ rối lên loạn xạ.nhiều mẹ mách trước sinh nên cho xã và mình dùng sữa ong chúa,axit folicd nên chiều nay lăn tăn mua SOC,còn axit folicd mn dùng trước 3 tháng thai kỳ.mình chỉ bit thế thôi à.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Xã mình mê công chúa nên mình ko bị áp lực khoản đó,con nào cũng iu cả mn nhỉ.
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tập 1 là do " ăn kem trước cổng" mà dính nên bs bảo cưới mn ạ.có dùng biện fáp condom hẳn hoi cơ.nên chả có kinh nghiệm gì hết. Giờ săn gà vẫn cứ rối lên loạn xạ.nhiều mẹ mách trước sinh nên cho xã và mình dùng sữa ong chúa,axit folicd nên chiều nay lăn tăn mua SOC,còn axit folicd mn dùng trước 3 tháng thai kỳ.mình chỉ bit thế thôi à.
    Em đang săn cu đây. Xã nhà em bảo con nào cũng được nhưng có vẻ nói con trai thì hào hứng hơn. xã thích con trai nên e chiều , được thì tốt còn không thì gái em lại càng thích. Con cái là trời cho mà.
    Cái vụ uống SOC thì em k chơi, 2vc chỉ uống vit E, em uống thêm acidfolic 2 tháng giờ đang uống thuốc bổ nữa, ck cho uống thêm viên kẽm. Bảo đo nhiệt độ tính NRT mà em lười quá, làm được 1 tháng thì nản mà chẳng đúng. Thôi cứ dựa theo tự nhiên vậy.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho tớ săn gà vàng với, tớ đang cho vợ uống procare diamond đây, đến tháng 6 dương thì thả cá :v
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em đang săn cu đây. Xã nhà em bảo con nào cũng được nhưng có vẻ nói con trai thì hào hứng hơn. xã thích con trai nên e chiều , được thì tốt còn không thì gái em lại càng thích. Con cái là trời cho mà.
    Cái vụ uống SOC thì em k chơi, 2vc chỉ uống vit E, em uống thêm acidfolic 2 tháng giờ đang uống thuốc bổ nữa, ck cho uống thêm viên kẽm. Bảo đo nhiệt độ tính NRT mà em lười quá, làm được 1 tháng thì nản mà chẳng đúng. Thôi cứ dựa theo tự nhiên vậy.
    Mn cho em hỏi với, sao không uống sữa ong chúa vậy. Thấy bảo người bị huyết áp thấp thì k uống được. Em thuộc dạng khỏe như T-râu, thi thoảng đau đầu chóng mặt tí, chưa đó huyết áp bao giờ luôn.

Với các mẹ cho em hỏi uống Nhau thai cừu có ok k ạ. Đang có ông anh bên Úc 2 tuần, nhờ mua 1 là SOC, 2 là Nhau thai cừu về để uống. Tháng 7-8 dương e cũng bắt đầu chăn gà ạ

Em cảm ơn các mẹ! <3
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Theo em bít thì soc có tác dụng tốt tới da nhưng về sinh lý thì cũng chưa kiểm chứng được. Hơn nữa em cũng lười uống nên chỉ uống e vs acidfolic thôi. Cái này thì em thấy có rất nhiều đôi lâu có nhưng khi uống sau hỏi lại thì ai cũng có rồi.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienabc Xem bài viết
    Mn cho em hỏi với, sao không uống sữa ong chúa vậy. Thấy bảo người bị huyết áp thấp thì k uống được. Em thuộc dạng khỏe như T-râu, thi thoảng đau đầu chóng mặt tí, chưa đó huyết áp bao giờ luôn.

Với các mẹ cho em hỏi uống Nhau thai cừu có ok k ạ. Đang có ông anh bên Úc 2 tuần, nhờ mua 1 là SOC, 2 là Nhau thai cừu về để uống. Tháng 7-8 dương e cũng bắt đầu chăn gà ạ

Em cảm ơn các mẹ! <3
    Mn uống soc nhé,vì nhiều cặp đôi hiếm muộn bs vẫn kê toa kèm soc,nhiu mẹ trên webtretho hiếm muộn đã uống soc mà có tin vui.còn nếu skss của 2 vc mn tốt thì uống đệ bồi bổ sk+ axit folic la dc roy.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi. Em cảm ơn các mẹ nhá.
    vc e dự định tháng 7-8 sẽ thả (do tháng 7 e tiêm mũi cuối HPV), vậy từ bây giờ bắt đầu bsung axitfolic là ok đúng k ạ
    Tui e chưa có kinh nghiệm gì cả.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienabc Xem bài viết
    Hi. Em cảm ơn các mẹ nhá.
    vc e dự định tháng 7-8 sẽ thả (do tháng 7 e tiêm mũi cuối HPV), vậy từ bây giờ bắt đầu bsung axitfolic là ok đúng k ạ
    Tui e chưa có kinh nghiệm gì cả.
    Hi đúng roy mn,mn và xã uống soc vào sáng sớm khi bụng đói càng tốt nhé, mình uống dc vài ngày roi,vì soc uống 20 ngày sẽ có tác dụng. Vì soc đã có đầy đủ vitamin và khoáng chất, nên mn chỉ chọn thuốc chỉ duy nhất axit folic ko thôi lại dư chất nhé.chúc cm trong hội mau sớm có chip chip nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cảm ơn mn nhé. . Cũng chúc mn sớm có tin vui vể mng cùng mừng nhen
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

haizz. mình tiêm phòng thủy đậu và ru tới 17/4 này mới được 3 tháng mà giờ muốn thả quá. Hôm nay hình như tới ngày rt thì phải thấy có nhiều biểu hiện. Muốn thả quá mà sợ ảnh hưởng chưa tiêm đủ tháng.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

haizz. mình tiêm phòng thủy đậu và ru tới 17/4 này mới được 3 tháng mà giờ muốn thả quá. Hôm nay hình như tới ngày rt thì phải thấy có nhiều biểu hiện. Muốn thả quá mà sợ ảnh hưởng chưa tiêm đủ tháng.
    Hom nay mình thử que rung trứng,2v căng lun,hồi hộp chờ tháng 6.xã về bảo thầy nói 2 năm nữa mới dc sinh.huhuju.tớ 88 xã 85 thì 2017 tốt cơ mà. Buồn ghê lun.nghe thầy bà mần chi ko biết.
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hom nay mình thử que rung trứng,2v căng lun,hồi hộp chờ tháng 6.xã về bảo thầy nói 2 năm nữa mới dc sinh.huhuju.tớ 88 xã 85 thì 2017 tốt cơ mà. Buồn ghê lun.nghe thầy bà mần chi ko biết.
    con cái là trời cho mn ơi. chờ 2 năm nữa lâu vậy sao nổi