Săn gà vàng Đinh Dậu 2017

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38K Lượt đọc
  • 268 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các nàng ơi! vc em mới cưới ! e sinh năm 90, chồng e 88. e tính săn gà vàng 2017 mà hum
    bữa đi coi thầy. Thầy phán bảo khôg nên sinh con vào những năm có đuôi là 0,4,7.
    làm em buồn ghê! các mẹ có biết vụ này không thế? giải đáp hộ em với!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em tham gia nữa, bé đầu nhà em là girl rùi nên cũng muốn săn gà trống năm 2017!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình có chung hoàn cảnh với bạn chủ topic: đã có 1 bé gái quý tị 2013 rất đáng yêu rồi, giờ mình muốn săn thêm 1 cậu gà vàng 2017 nữa cho đủ nếp tẻ và giải quyết tâm lý cho ox, mọi ng ai có các nào tư vấn giúp mình với
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đánh dấu,
    Em mới tiêm cúm, mũi 3 trong 1 và chủng ngừa HPV hồi cuối tháng 12/2015.
    Tính ra tới tận tháng 6/2016 mới tiêm mũi cuối. Cũng muốn có bb luôn sau khi tiêm mũi cuối
    E 92, ck e 89
    Hóng kinh nghiệm của các chị
    • 113 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ôi, mình cũng mới đi chích hùi 14/2 nè. 14/8 mới là mũi cuối của HPV vs viêm gan B. Nghe bsi nói chích xong là có baby được liền, không cần phải kiêng. Mà mình đọc thấy mn lại bảo nên kiêng. Hic. Sợ không kịp
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

#25: e cũng thấy bsi bảo vậy nhưng mà đọc báo thấy bảo sau ít nhất 1 tháng ý
    • 113 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienabc Xem bài viết
    #25: e cũng thấy bsi bảo vậy nhưng mà đọc báo thấy bảo sau ít nhất 1 tháng ý
    Zị bạn tính 1 tháng sau khi chích xong mũi ba của HPV cho an toàn hay có lunnn?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GaVangCuaMe
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Chào các mẹ, em đã có 1 bé gái Rắn vàng Quý Tỵ 2013 gần 17 tháng tuổi rồi. Tình hình là em 88, chồng 82 nên muốn sinh thêm 1 Ku nữa cho đủ nếp tẻ vào năm Đinh Dậu 2017. Dậu và thìn là lục hợp tốt cho mẹ mà Đinh Dậu đẻ con trai tốt hơn gái. Trai đinh nhâm giáp mà..Em nghe tuổi thân 2016 hơi vất vả nên cũng muốn né năm đó. Các mẹ muốn sinh con 2017 cùng vào chia sẻ kinh nghiệm Nha
    Em cũng 88,có 1 e gái quý tỵ rồi đây, 2017 dự định sinh,nhưng vẫn muốn có 1 e gái nữa cơ.à,zay tháng 6 này thả là ok rồi mn ha?
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_samsoon Xem bài viết
    các nàng ơi! vc em mới cưới ! e sinh năm 90, chồng e 88. e tính săn gà vàng 2017 mà hum
    bữa đi coi thầy. Thầy phán bảo khôg nên sinh con vào những năm có đuôi là 0,4,7.
    làm em buồn ghê! các mẹ có biết vụ này không thế? giải đáp hộ em với!
    Zay ban thả bây giờ đi, san khỉ lun
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc.mp Xem bài viết
    em đang buồn hết cả người các mẹ ah. em lấy ck đc gần 1 năm nay rùi. 2 vc mong mãi mà chưa có gì. em xót hết cả ruột í. lo lắng đủ kiểu. mà hôm qua mẹ chồng em gọi điện vào níi mẹ mới đi xem thầy. ông í phán là năm nay k sinh đc con đâu. có gì phải năm sau. năm sau nữa cơ. lúc chuẩn bị cưới vc em cũng tính 2017 sinh. vì em 90. ck 89. nên 2017 là hợp tuổi. nhưng mà cưới về lại muốn có bé. vì em ở nhà kinh doanh nên cũng buồn lắm. vậy mà thả gần 1 năm k thấy con về. hôm qua nghe tin mà khóc rưng rức cả đêm. lo mình bị làm sao í. ck em thì đi khám rùi. bình thường. còn em thì chưa. nên lo lại càng lo.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoc.mp
    Bn cứ bình tĩnh nào, bn khám thử xem sao,nếu có bệnh thì chữa bệnh, ko bệnh thì tháng 6 này " thả mồi" săn gà vàng bn nhé.bn có thể nhờ bs can thiệp canh trứng 1 fát trúng ngay.chúc cm sớm có tin vui nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 185 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mẹ nó giống mình. Ck mình cũn mong con gà lắm. Mình thì con gì cũng đc. Đều quý hết. Con cái trời cho mà. Mình cũng ở nhà kinh doanh buôn bán nên buồn lắm. Cũng luôn mong con. Mn cố gắng lên. Đừng suy nghĩ nhiều!
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ ơi, săn con zai thì xxx trước hay sau ngày rụng trứng. e ck 28-32 ngày, đang tính đi soi trứng nữa cho chắc. tháng này soi, tầm t5 săn là vừa
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Choco_ice Xem bài viết
    các mẹ ơi, săn con zai thì xxx trước hay sau ngày rụng trứng. e ck 28-32 ngày, đang tính đi soi trứng nữa cho chắc. tháng này soi, tầm t5 săn là vừa
    Con trai thì fai ngay và sau rt ấy,nhưng mn đi canh trứng thử xem.chị bn mình wa Mỹ canh trứng tận 3 lần để sinh trai,mà vẫn 4 nàng công chúa mn ạ.nên con cái là do trời ban thoy.
    • 453 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phanbaokhue Xem bài viết
    Em cũng 88,có 1 e gái quý tỵ rồi đây, 2017 dự định sinh,nhưng vẫn muốn có 1 e gái nữa cơ.à,zay tháng 6 này thả là ok rồi mn ha?
    Đúng rồi mẹ nó à, từ tháng 6 dương lịch thả là chắc chắn ra gái mà. Mẹ nó thik con gái nhỉ hihi

• 453 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đúng rồi mẹ nó à, từ tháng 6 dương lịch thả là chắc chắn ra gái mà. Mẹ nó thik con gái nhỉ hihi
    Sorry em viết nhầm chắc chắn ra gà ạ hii
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hồi hộp tới mơ cũng sinh con.wa t6 bắt đầu action.nhưng bây giờ cm và anh xã bổ sung axit folic là vừa. Wa t6 mn săn dc gà nhớ thông báo nhé,chứ nôn nao wa đi mất.
    • 453 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Các mẹ săn gà bơi hết vào đây đi nào. Nghe bảo gà đẻ vào mùa xuân và hạ là được mùa sinh đúng ko các mẹ
    • 190 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng tính tháng cuối tháng 3 âm thả không biết có tin gà k nhỉ? xã thì bảo để tháng 4 cho ngày rộng tháng dài nhưng mình bảo biết đâu không trúng. Tập dượt trước mà. Tại cũng chuẩn bị tinh thần mấy tháng rồi nên giờ háo hức sốt ruột. chờ 1 tháng mà dài quá.^^^
    • 453 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tháng 4 âm bắt đầu săn gà nhé ,tháng 3 âm vẫn ra khỉ đó các mẹ
    • 113 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ chuẩn bị để săn gà 2017 chưa? Em đang dự định thả để sinh bé gà năm sau (nếu ok hihi). Em có tìm hiểu thì nên bổ sung trước khi bầu. Thì thấy trên wtt mình có viết về Elevit nhưng mà hok bít thực hư thế nào. Có mẹ nào đã dùng chưa ạ? Hoặc em nên ún loại nào tốt ạ? Em cám ơn các chị nhìu ❤️❤️❤️

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GaVangCuaMe