Săn gà vàng Đinh Dậu 2017

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38K Lượt đọc
  • 268 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 114 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mn có bé nào chưa. t săn tập 1 nè, khỉ gà đều trượt, giờ k biết săn nổi Tuất ko đây
    Ngày 06/03/2017 được mẹ "Hương 1004" để lại số 219.
    Ngày 01/07/2017 lại QKĐ.
    Ngày 28/07/2017: 219 ơi 2v rồi.
    Ngày 31/07/2017 được mẹ San Thái cho giữ số 219 qua tam cá nguyệt đầu tiên.
    9m10d bình an nhé
    <3 <3
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em năm nay cũng có gà con ạ, nhưng dự sinh tận giữa tháng 12 dương, mà xem tháng thì thấy sinh cuối năm không được mùa lắm, có mẹ nào dự sinh giống em không ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 77 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em thì định săn Tuất, đơn giản vì em thích nuôi chó mà chả bao giờ đc nuôi (hồi con gái bố mẹ đẻ ko cho nuôi, lấy chồng ở với bố mẹ chồng cũng ko thích động vật) cơ mà định thế chứ em cứ thả con nào chả là con. Ấy thế mà lại dính bé Đinh Dậu, chéo nghoe cái là dự sinh đầu tháng 1 😂 mới đc 9 tuần ạ chưa biết zai hay gái. Có chị nào sinh đầu tháng 1 định sinh Dịch vụ phụ sản giống e hông?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi e cũng như c,ngày 6/6 2 vạch đỏ, 8/6 đi khám mà chưa về tổ c niêm mạc 22mm, e ko biết tính ko biết gà hay chó nữa, c đi khám chưa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 208 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình làm tập 2, định săn tuất, vào phút cuối nghe bảo sinh tuổi dậu tốt hơn, vậy là thả tháng cuối cùng để săn gà, cũng ko hi vọng lắm. vậy mà sang nay trễ kinh 1 ngày thử que lên 1 vạch đậm, 1 vạch mờ. theo tính toán của mình thì có khả năng sinh vào 30 tết. Năm nay có năm nhuần, hi vọng đón bé gà... Chúc mn đón con bình an về tổ. Chắc mình là người cuối cùng của năm gà (^_^)
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

me meomunmapu92: em cung để săn gà 2 tháng, tới khi thấy để cuối năm k tốt em lại ngưng nè. nôn lắm mà ráng chờ, đẻ cuối năm tuất hoặc đầu năm hợi, cũng khoảng giờ này năm sau. Giời ráng ăn chay cầu tới đo bách phát bách trùng.Có mẹ nào giống em không mình đồng hành
    • Thành viên Webtretho
    • 135 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

ủa sao sinh cuối năm k tốt z mấy bạn? mình dự sinh 15/12 nè. nge nói k tốt làm lo quá đi 😢

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lamami
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caro505 Xem bài viết
    C ơi e cũng như c,ngày 6/6 2 vạch đỏ, 8/6 đi khám mà chưa về tổ c niêm mạc 22mm, e ko biết tính ko biết gà hay chó nữa, c đi khám chưa.
    Bạn cứ lấy ngày kinh cuối cộng 280 ngày là ra ngày dự sinh rùi tra lịch âm là bik gà hay chó mà
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 514 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Qua mấy tháng nghén ngẩm mới lại vào đây. Nhà mình may quá tháng 3 dương mới thả thì cuối tháng có tin vui luôn . Sinh con ko coi ngay coi tháng coi năm làm chi, đến thời điểm thích hợp muốn sinh là mình quyết định có bầu thôi. Con cái là lộc trời cho, có duyên nợ với gia đình nên hãy cảm ơn ông bà tổ tiên đã trợ giúp cho nhân duyên này

https://www.youtube.com/watch?v=EMxEIrDUaGY

Cả nhà nghe bài này nhé, khá hay trừ đoạn sinh trai sinh gái ko phù hợp với đạo Phật cho lắm. Nhưng phần thai giáo thì rất hay