Săn gà vàng Đinh Dậu 2017

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38.9K Lượt đọc
  • 268 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chào các mẹ, em đã có 1 bé gái Rắn vàng Quý Tỵ 2013 gần 17 tháng tuổi rồi. Tình hình là em 88, chồng 82 nên muốn sinh thêm 1 Ku nữa cho đủ nếp tẻ vào năm Đinh Dậu 2017. Dậu và thìn là lục hợp tốt cho mẹ mà Đinh Dậu đẻ con trai tốt hơn gái. Trai đinh nhâm giáp mà..Em nghe tuổi thân 2016 hơi vất vả nên cũng muốn né năm đó. Các mẹ muốn sinh con 2017 cùng vào chia sẻ kinh nghiệm Nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    em thấy ko hiểu sao năm sau Bính Thân 2016 có vẻ ít mẹ muốn đẻ hơn các năm khác ý nên lúc đầu em định đẻ 2016 nhưng rồi lại quyết định 2017 các mẹ ạ. Có mẹ nào muốn sinh con 2017 nhất là mong con trai thì ta cùng chia sẻ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,em có bé trai sn 2009 rồi,e định 2017 săn bé gái gà,các mẹ có cao kiến để sinh bé gái giúp em nhé.cảm ơn các mẹ .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 105 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Tầm này lôi topic này lên được chưa các mẹ nhỉ? Mình cũng muốn trao đổi kinh nghiệm để chuẩn bị mang thai thì chúng mình cần làm những gì: chích ngừa? khám điều trị phụ khoa? bổ sung vitamin, dinh dưỡng? kiêng khem cho vợ và chồng?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

@thudoll88: thấy mẹ săn khỉ vàng giờ chuyển qua gà vàng đúng ý mình lun ^^. Mình coi thì năm Dậu 2017 sinh vào Xuân Hạ là tốt nhất. Nên mn phải thả từ giữ năm 2016 lận đấy. Ah mẹ Thudoll88 có thể mua dùm mình thuốc đặt âm đạo ko? Mình ở sg lận . Mình cũng săn con trai nè. 0908949094 mn add zalo nghen

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bichtram2707
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em đang buồn hết cả người các mẹ ah. em lấy ck đc gần 1 năm nay rùi. 2 vc mong mãi mà chưa có gì. em xót hết cả ruột í. lo lắng đủ kiểu. mà hôm qua mẹ chồng em gọi điện vào níi mẹ mới đi xem thầy. ông í phán là năm nay k sinh đc con đâu. có gì phải năm sau. năm sau nữa cơ. lúc chuẩn bị cưới vc em cũng tính 2017 sinh. vì em 90. ck 89. nên 2017 là hợp tuổi. nhưng mà cưới về lại muốn có bé. vì em ở nhà kinh doanh nên cũng buồn lắm. vậy mà thả gần 1 năm k thấy con về. hôm qua nghe tin mà khóc rưng rức cả đêm. lo mình bị làm sao í. ck em thì đi khám rùi. bình thường. còn em thì chưa. nên lo lại càng lo.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoc.mp
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng muốn săn gà Đinh Dậu , có j các mẹ chỉ bảo mình với nhé !
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc.mp Xem bài viết
    em đang buồn hết cả người các mẹ ah. em lấy ck đc gần 1 năm nay rùi. 2 vc mong mãi mà chưa có gì. em xót hết cả ruột í. lo lắng đủ kiểu. mà hôm qua mẹ chồng em gọi điện vào níi mẹ mới đi xem thầy. ông í phán là năm nay k sinh đc con đâu. có gì phải năm sau. năm sau nữa cơ. lúc chuẩn bị cưới vc em cũng tính 2017 sinh. vì em 90. ck 89. nên 2017 là hợp tuổi. nhưng mà cưới về lại muốn có bé. vì em ở nhà kinh doanh nên cũng buồn lắm. vậy mà thả gần 1 năm k thấy con về. hôm qua nghe tin mà khóc rưng rức cả đêm. lo mình bị làm sao í. ck em thì đi khám rùi. bình thường. còn em thì chưa. nên lo lại càng lo.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoc.mp
    Thì mẹ nó cứ thả từ giờ luôn đi. Con là lộc trời cho mà con muốn về lúc nào thì về. Còn muốn nghe lời mẹ ck thì giờ mẹ nó đi khám. Nếu bình thường thì tẩm bổ từ giờ lun. Giữa năm 2016 là thả là vừa

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 105 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Giờ có nên đi tiêm phòng không cm nhỉ? Cần tiêm những mũi gì để chuẩn bị mang thai lần 2?
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ Queenly nên đi tiêm cúm, rubella... Mẹ đến bệnh viện hỏi sớm nhé các mũi chích ngừa phải trước 3 tháng mang thai lận đó

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các mẹ săn sớm thế ạ hihi.chúng em sang năm kết hôn, tương lai cũng đang muốn săn bé gà đây ạ, em cũng là gà luôn nè
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gataydexuong; 15/09/2015 vào lúc 10:13 AM.
    • 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hii hello các mẹ em là chủ topic đây.tình hình là tầm tháng 6/2016 dương em sẽ bắt đầu thả. Lúc đó gái nhà em 30 tháng 2 tuổi rưỡi cũng rất cứng cáp rùi. Em vào huyenbi.net xem tử vi chọn tuổi sinh con thấy em mà đẻ được con zai vào 2017 thì đẹp lắm các mẹ ạ, được 9/10 điểm luôn đó hihi
    comment by WTT mobile view
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Hii hello các mẹ em là chủ topic đây.tình hình là tầm tháng 6/2016 dương em sẽ bắt đầu thả. Lúc đó gái nhà em 30 tháng 2 tuổi rưỡi cũng rất cứng cáp rùi. Em vào huyenbi.net xem tử vi chọn tuổi sinh con thấy em mà đẻ được con zai vào 2017 thì đẹp lắm các mẹ ạ, được 9/10 điểm luôn đó hihi
    Mẹ Thudoll cho mình hỏi vụ mua thuốc đặt âm đạo đó? Mình ở Sg mẹ nó mua dùm mình được không? Mình cũng thả mà tháng 4,6,8,10 /2016 AL. Mình coi theo lịch bát quái hí hi mê con trai lắm rồi

• 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hii lấy 1 mình còn khó ý mẹ nó ạ, con gái cụ hỏi nhiều lắm, thấy mọi người đi lấy rồi thì bảo vậy. Nên chắc tớ ko lấy giúp được mẹ nó rồi. À hay mẹ nó search facebook van nam nhóm kín rồi xin gia nhập.nhóm đó toàn các mẹ săn ku ý, nên có thể có mẹ dùng xong vẫn còn thừa mà đã có bầu rồi có thể cho mẹ nó^^
    • 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Năm Đinh Dậu có đẹp ko các mẹ? Nhất là để săn ku ý ạ?
    • 48 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

các mẹ cho e tham gia với, e cũng có nguyện vọng săn gà trống 2017. bé đầu nhà e là girl rồi ạ.
    • 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimyen85 Xem bài viết
    Chào các mẹ,em có bé trai sn 2009 rồi,e định 2017 săn bé gái gà,các mẹ có cao kiến để sinh bé gái giúp em nhé.cảm ơn các mẹ .
    Muốn sinh con gái thì xxx đều đặn đến trước rụng trứng 2-3 hôm rồi nghỉ tầm 1 tuần cho qua mốc rụng trứng bạn nhé. Trước xxx tạo môi trường axit cho âm đạo bằng dung dịch nước cốt chanh pha loãng theo tỷ lệ 9 phần nghìn. Kiêng đồ ăn chứa natri và kali, ăn nhiều đồ ăn chứa canxi và magie
    Xuất tinh nông, vợ trên chồng dưới
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 100 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đánh dấu cái nào hì hì
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

MÌnh seach nhiều địa chỉ làm, mẹ nó gửi mình linh được không? cảm ơn mẹ nó nhé,
    • 531 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chúc mừng năm mới 2016 các mẹ ^^ ngày đầu năm mới khai quật topic này lên. Có mẹ nào săn gà vàng Đinh Dậu thì nhào vô 888 nào hihi