• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Rủ cùng mua que thử xác định giới tính

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.1K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 30 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em được giới thiệu cái này và dùng thử thì thấy chính xác trong trường hợp của em và 1 chị cùng cơ quan. Giờ bạn em mới phát hiện có thai nên muốn mua về dùng. 25usd nếu mua 1 cái, nhưng 2 cái thì mỗi cái chỉ còn 20usd / cái thôi. Em định rủ có bạn nào mua cùng cho tiết kiệm ấy mà. Lần trước của em ship standard nên 4 tuần mới đến việt nam nhé. Que này thai 6 tuần là thử được ngay.

http://www.gendermaker.com/order-urine-baby-gender-prediction-test-online.html

Bạn nào cần thì PM em nhé vì con bạn em cũng muốn đặt sớm. Nó sốt ruột quá í mà, hehe.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 203 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

vụ này hay đấy, cái này dùng thế nào à bạn? mình cũng muốn mua, bạn cho mình số đt hoặc nick chat nha, mình xí 1 cái hihi ^^

• 203 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XKhanh Xem bài viết
    Em được giới thiệu cái này và dùng thử thì thấy chính xác trong trường hợp của em và 1 chị cùng cơ quan. Giờ bạn em mới phát hiện có thai nên muốn mua về dùng. 25usd nếu mua 1 cái, nhưng 2 cái thì mỗi cái chỉ còn 20usd / cái thôi. Em định rủ có bạn nào mua cùng cho tiết kiệm ấy mà. Lần trước của em ship standard nên 4 tuần mới đến việt nam nhé. Que này thai 6 tuần là thử được ngay.

Bạn nào cần thì PM em nhé vì con bạn em cũng muốn đặt sớm. Nó sốt ruột quá í mà, hehe.
    này hay đấy, cái này dùng thế nào à bạn? mình cũng muốn mua, bạn cho mình số đt hoặc nick chat nha, mình xí 1 cái hihi ^^

• 969 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

hic thử cái này để làm gì ah???? nếu k đúng giới tính như mong muốn các mẹ định làm gì???
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 33 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong13 Xem bài viết
    hic thử cái này để làm gì ah???? nếu k đúng giới tính như mong muốn các mẹ định làm gì???
    ĐÚNG RỒI!!!!!
    Nếu không đúng thì các mẹ định làm gì????????
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 47 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình nữa bạn ơi! Cho mình xí một cái có gì bạn alo cho mình nhé! 0918548528

• 30 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình đâu có mong muốn gì đâu. Muốn biết sớm để hai vợ chồng gọi tên con cho vui í mà.

• 203 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong13 Xem bài viết
    mấy mẹ này nhạy cảm wa, thế cứ bít giới tính con sớm là phải làm cái gì à, đơn giản là con đầu lòng mong ngóng con từng ngày từng tháng nên muốn biết tất cả những gì về con mà thôi, đâu phải ai cần biết sớm là cũng làm cái trò độc ác, các mẹ vơ đũa cả nắm wa
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 92 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bao nhiêu không quan trọng. Quan trọng là độ chính xác thui.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XKhanh Xem bài viết

Có thể PM em cho mình qua nick chat taitu_yenthanh hoặc điện thoại 0908.67.25.25. Cảm ơn nhiều!

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7