• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.16K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 314 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

m ko bị a dịch nâu.bà xả nhau bám thấp bao nhiêu nè
    • 35 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanchaucongchua Xem bài viết
    m ko bị a dịch nâu.bà xả nhau bám thấp bao nhiêu nè
    Nhau thai đang độ 0, nên siêu âm không thể biết được. Do đó Bsĩ chỉ đoán thế thôi bạn àh.
    Con yêu của Ba Mẹ hãy chóng lớn và ngoan ngoãn nhé, yêu bé Bo nhiều nhiều.

http://www.youtube.com/watch?v=CM5Slb5QROs

...My lovely dear, do you know that I love you more than anything
    Oh honey, you lay there in a cradle with your wide eyes open
    Looking at your Dad with joyous tears rolling on his lips
    You see that my dear, Dad was crying for you…
    • 121 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyentran Xem bài viết
    Nhau thai đang độ 0, nên siêu âm không thể biết được. Do đó Bsĩ chỉ đoán thế thôi bạn àh.
    Duoi 12t rau thai dang hình thành làm sao mà xđ chính xác thấp hay cao, bạn đi sa bs khác xem sao, ra dịch nâu thưông do phôi bám còn yếu có bóc tách nhẹ, thường bs cho thuốc nội tiếc để dưỡng thai t
    • 314 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ko phải là nhau bám thấp 0 độ.mà m hỏi nhau bám cách lỗ từ cun bao nhiêu á
    • 82 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình từ lúc 14 tuần đến giờ là 25 tuần rồi, lúc nào siêu âm cũng là rau bám thấp. Mình buồn lo suốt và luôn hi vọng là đến 30 tuần thì sẽ kéo lên cao. Tập 1 mình cũng bị rau bám thấp sát mép cổ TC, cũng lo sợ và xđ sinh mổ rồi nhưng đến khi đc 6th thì rau bình thường nên k pải đẻ mổ. Lần này thì hi vọng mong manh quá. Không biết có cách nào để rau kéo lên đc k, mình thì nghỉ ngơi tuyệt đối, k dám đi làm từ khi có bầu rồi. Mà hồi đầu siêu âm là rau bám mặt sau, hqua 25 tuần siêu âm thì lại là rau bám mặt trước. K hiểu vậy là sao hả các mẹ?
    • 138 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình cũng đang rất lo lắng về vụ nhau bám thấp đây. Từ tuần 16 đến 22 tuần, siêu âm vẫn là rau bám mặt sau thấp, thậm chí là còn kết luận 1 câu : nhau tiền đạo bán trung tâm... hu hu. Buồn quá!
    mong con tăng cân từng ngày.Con không chịu ăn và còi mẹ đau đầu lắm con ơi!
    • 82 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cun08 Xem bài viết
    Mình cũng đang rất lo lắng về vụ nhau bám thấp đây. Từ tuần 16 đến 22 tuần, siêu âm vẫn là rau bám mặt sau thấp, thậm chí là còn kết luận 1 câu : nhau tiền đạo bán trung tâm... hu hu. Buồn quá!
    Hi vọng đến khi 30 tuần thi rau sẽ được kéo lên cao. Bác sĩ có dặn bạn phải kiêng đi lại k? Bạn có hay bị tức nặng bụng k?
    • 138 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

"Hi vọng đến khi 30 tuần thi rau sẽ được kéo lên cao. Bác sĩ có dặn bạn phải kiêng đi lại k? Bạn có hay bị tức nặng bụng k? "

Mình cũng đang hi vọng là như vậy. Bác sỹ dặn mình không được đi đâu xa, làm việc nhẹ nhàng, k được qh. Bụng mình còn nhỏ nên không cảm thấy nặng nhưng thấy tức tức bụng và bụng nghe vẻ thấp bạn ạ.
    mong con tăng cân từng ngày.Con không chịu ăn và còi mẹ đau đầu lắm con ơi!
    • 82 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cun08 Xem bài viết
    "Hi vọng đến khi 30 tuần thi rau sẽ được kéo lên cao. Bác sĩ có dặn bạn phải kiêng đi lại k? Bạn có hay bị tức nặng bụng k? "

Mình cũng đang hi vọng là như vậy. Bác sỹ dặn mình không được đi đâu xa, làm việc nhẹ nhàng, k được qh. Bụng mình còn nhỏ nên không cảm thấy nặng nhưng thấy tức tức bụng và bụng nghe vẻ thấp bạn ạ.
    Vậy là giống mình rồi, bụng thấp lắm, ngồi mà bụng như chạm vào đùi ấy. Mỗi khi cử động thay đổi tư thế là nặng nề, căng tức lắm. Nhất là khi leo cầu thang hay đi bộ là thấy nặng tức nặng bụng và hông ây.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhau thai bám thấp !!

Chào các mẹ :( như tiêu đề bên trên , hnay e đi khám sa33w thì đc bik như thế , e có đọc 1 số bài viết trên web và thấy r lo lắng .. E ko bik có mẹ nào jong e mà sinh bé an toàn đủ tháng ko :( đã vậy e còn bị nhau độ 3 nữa chứ hic hic .. Có cách nào cho nhau cao lên ko? Các mẹ jup e với huhu :((

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• Những điều cần biết về thai máy.

Các bầu ơi! nói nhỏ nè..Mình tuy tập 2 nhưng còn nhìu bỡ ngỡ lắm cơ, riêng cái vụ thai máy thì mình...

• Có mẹ nào mang thai rau bám thấp ko ạ!

Các mẹ ơi em đang mang thai tháng thứ 6, em đi siêu âm mấy lần bác sỹ đều bảo mặt sau của bé bám sát cổ tử cung, tức là rau thai bám thấp phải ko các mẹ? bác sỹ cũng dặn em phải đi lại nhẹ nhàng.em lo quá các mẹ ạ, hôm trước em đọc được thông tin về những biến chứng có thể gặp khi sinh, có hiện...

• Bột ăn dặm đã chế biến thì để ở nhiệt độ phòng trong bao lâu ạ?

Thấy chương trình hay nên một bạn ở cơ quan em nhờ hỏi là Bột ăn dặm sau khi đã chế biến để ở nhiệt...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E la thanh vien moi cua dien dan.e lo lang hom ưa di kham ve den gio.
    E duoc 28w2d hom ưa di kham bsi sieu bao nhau bam mep lo trong co tu cung lam e lo ưa.Nhung bac si kahm bao ko sao co the vai tuan sau nhau keo len lai nhung e cam thay bat an ưa.e ko bi ra huyet hay ra dich am dao.Nhungbthinh thoang cang cang tuc bung thoi.cac me jum e voi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2