Mang thai - Chuẩn bị sinh

Ra nhiều chất nhầy khi mang thai 35 tuần.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.54K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Khoảng 1 tuần nay em ra nhiều chất nhầy màu trắng trong cứ như lúc rụng trưng vậy. Nhưng không có lẫn máu hay màu nâu gì cả. Chỉ Lân chút dịch vàng do lúc trước em bị viêm AĐ. Đã uống kháng sinh do bs chỉ định. Thỉnh thoảng em còn bị nhói nhói phía cửa mình như có cái gì sắp chui ra thế ấy em lo quá vì còn hơn 1 tuần nữa mới tới đợt khám. Em cũng ko có dấu hiệu đau bụng gì cả. À khi ra dịch nhầy cũng kèm theo ít nước đủ làm ẩm ướt đồ nhỏ của em. Em lo bị rỉ ối quá. Có me nào giống em ko cho em lời khuyên vơi ạ !!!!!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hic ko có mẹ nào giống em cả à em lo quá

• 111 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cái này bạn phải vào bênh viện khám thôi. cũng đã 35t rồi nên thấy hiện tượng gì thì ko nên chủ quan được. Chúc 2 mẹ con mạnh khoẻ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng ra nhiều dịch, có cả rỉ nước nhưng khi đi khám bác sĩ bảo đó là hiện tượng bình thường. Mĩnh bị dịch từ khoảng 34 tuần. Giờ đã 38 tuần rồi, vẫn ổn bạn ạ. Thường vào giai đoạn gần sinh, cổ tử cung sẽ xuất hiện nhiều dịch nhầy hơn bình thường mà. Bạn chỉ cần chú ý, nếu dịch không có mùi, không màu xanh thì vẫn ổn. Nhưng tốt nhất, cứ nên khám bác sĩ xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

e cũng đang tuần 35 nè. cũng bị như chị đó. đi khám mọi thứ đều ok hết ak. CTC vẫn chưa nở phân nào hết. còn hay nhức lưng và đau chằng dưới bụng nữa nhưng bs nói ko sao
    Sushj là tài sản vô giá của ba Huy và mẹ Lệ
    NB: 2kg8_50cm; 1m: 3kg8_55cm; 2m: 4kg6_60cm; 3m: 5kg1_60cm ; 3m20d: 5kg6_62cm
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nghe các mẹ tâm sự em cũng an tâm phần nào. Chắc tại lần đầu làm mẹ chưa có kinh nghiệm j cả nên cứ cuống lên ^^ em chờ tuần nữa tới đợt khám sẽ hỏi bs lun thể. Thanks các mẹ nhìu