• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Ra nhiều chất nhầy khi mang thai 35 tuần.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Khoảng 1 tuần nay em ra nhiều chất nhầy màu trắng trong cứ như lúc rụng trưng vậy. Nhưng không có lẫn máu hay màu nâu gì cả. Chỉ Lân chút dịch vàng do lúc trước em bị viêm AĐ. Đã uống kháng sinh do bs chỉ định. Thỉnh thoảng em còn bị nhói nhói phía cửa mình như có cái gì sắp chui ra thế ấy em lo quá vì còn hơn 1 tuần nữa mới tới đợt khám. Em cũng ko có dấu hiệu đau bụng gì cả. À khi ra dịch nhầy cũng kèm theo ít nước đủ làm ẩm ướt đồ nhỏ của em. Em lo bị rỉ ối quá. Có me nào giống em ko cho em lời khuyên vơi ạ !!!!!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 loại nước uống quen thuộc cho nguồn sữa mẹ dồi dào

Sữa mẹ là nguồn dinh dưỡng tuyệt vời nhất, vì thế bạn hãy áp dụng những cách đơn giản dưới đây để...

• Ra khí hư nhiều khi mang thai 17 tuần

Chào các mẹ, em đang mang thai được 17 tuần rùi, nhưng gần đây em bị ra khí hư nhiều lắm, lắm lúc nó đọng lại như khi minh trong thời gian hk, nhưng không có mùi gì cả, không biết như vậy có bị viêm nhiễm gì không.hix

• cần bổ sung những chất gì khi mang thai

Em mang thai được 12 tuần rồi, chồng em và bố mẹ chồng tẩm bổ cho em rất nhiều loại thức ăn như: cá chép, gà hầm,... để mong em bé sinh ra khỏe mạnh. Hôm qua em đi khám thai theo định kì bác sĩ nói em nên uống thêm viên sắt và canxi. Em được ăn uống đầy đủ rồi liệu có cần uống không? Các mẹ có thể...

• Lịch siêu âm thai định kỳ mẹ bầu cần nhớ

Theo quy định của Bộ Y Tế, mẹ bầu phải được khám thai ít nhất 3 lần vào 3 tháng đầu, 3 tháng giữa...

• Windsor Plaza Hotel khai hội cuối năm

Hãy cùng bạn bè rộn rã niềm vui và tri ân thầy cô nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11 tại nhà hàng...

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hic ko có mẹ nào giống em cả à em lo quá

• 111 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cái này bạn phải vào bênh viện khám thôi. cũng đã 35t rồi nên thấy hiện tượng gì thì ko nên chủ quan được. Chúc 2 mẹ con mạnh khoẻ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng ra nhiều dịch, có cả rỉ nước nhưng khi đi khám bác sĩ bảo đó là hiện tượng bình thường. Mĩnh bị dịch từ khoảng 34 tuần. Giờ đã 38 tuần rồi, vẫn ổn bạn ạ. Thường vào giai đoạn gần sinh, cổ tử cung sẽ xuất hiện nhiều dịch nhầy hơn bình thường mà. Bạn chỉ cần chú ý, nếu dịch không có mùi, không màu xanh thì vẫn ổn. Nhưng tốt nhất, cứ nên khám bác sĩ xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

e cũng đang tuần 35 nè. cũng bị như chị đó. đi khám mọi thứ đều ok hết ak. CTC vẫn chưa nở phân nào hết. còn hay nhức lưng và đau chằng dưới bụng nữa nhưng bs nói ko sao
    Sushj là tài sản vô giá của ba Huy và mẹ Lệ
    NB: 2kg8_50cm; 1m: 3kg8_55cm; 2m: 4kg6_60cm; 3m: 5kg1_60cm ; 3m20d: 5kg6_62cm
    • 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nghe các mẹ tâm sự em cũng an tâm phần nào. Chắc tại lần đầu làm mẹ chưa có kinh nghiệm j cả nên cứ cuống lên ^^ em chờ tuần nữa tới đợt khám sẽ hỏi bs lun thể. Thanks các mẹ nhìu