Mang thai - Chuẩn bị sinh

Ra chất dịch màu vàng đậm có sao không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.55K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi lo quá, vừa mang thai đươc gần hai tháng, mấy ngày nay ra chất dịch màu vàng đặc có mùi hôi, có ai từng bị như tôi không?Cho tôi lời khuyên với. Bác sỹ hen tôi là 4tuần sau tái khám, nhưng giờ các chất dịch thế này tôi có nên đi khám trước thời hạn bác sỹ hẹn không(bây giờ được hai tuần tính từ lúc khám)?Tôi hoang mang vô cùng, mong các bà mẹ chỉ giúp. À, toi hay có cảm giác nhói ở bụng, nó ko kéo dài nhưng thỉnh thoảng lại có cảm giác đó.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin một vé đi tuổi thơ cùng con

Ký ức ngọt ngào nhất của mẹ về thời thơ ấu là gì? Hẳn đó là những buổi trưa trốn ngủ lọ mọ nghịch...

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Ra khí màu nâu liệu có sao không mấy mẹ ơi

Hôm qua em vừa đi khám về bác sỹ nói thai em không sao cả đã được 6 tuần rồi và đã dánh dấu (+) ngay chỗ tim thai, kích thước em pé cũng là 28 nghe vậy về nhà ai cũng mừng cả nhưng sao sáng nay khi ngủ dậy em lại ra khí hư màu nâu không biết thai có sao không ??? Em lo quá mấy mẹ ơi giúp em với...

• Da dẻ trắng đẹp sau khi sinh nhờ nước dứa

Có Mẹ nào sanh xong mún da dẻ trắng đẹp thì nhào zo đây nhé..có bí kíp nè.. Được làm mẹ là thiên...

• Sữa Dr. Luxia từ Thụy Sĩ - Người bạn tốt của các bà mẹ

Thụy Sĩ là một quốc gia thịnh vượng, xếp thứ 5 trong tổng số 30 nước hạnh phúc nhất thế giới, nổi...

• bị đau bụng và ra chất dịch màu nâu nhạt

Các mẹ giúp em với: Em săn rắn con được 5 tuần rồi nhưng hôm kia em bị đau bụng âm ỉ và ra chất dịch màu nâu nhạt hsau e có đến bác sĩ khám thì lại hết. Nhưng 2 hsau khi đi khám là hnay e lại bị đau bụng âm ỉ từ chiều, đến tối lại thấy dịch màu nâu xuất hiện, đi khám nữa em xợ bs lại chọc vào...

• 1,392 Bài viết

• 1,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mainhuy Xem bài viết
    Tôi lo quá, vừa mang thai đươc gần hai tháng, mấy ngày nay ra chất dịch màu vàng đặc có mùi hôi, có ai từng bị như tôi không?Cho tôi lời khuyên với. Bác sỹ hen tôi là 4tuần sau tái khám, nhưng giờ các chất dịch thế này tôi có nên đi khám trước thời hạn bác sỹ hẹn không(bây giờ được hai tuần tính từ lúc khám)?Tôi hoang mang vô cùng, mong các bà mẹ chỉ giúp. À, toi hay có cảm giác nhói ở bụng, nó ko kéo dài nhưng thỉnh thoảng lại có cảm giác đó.
    Mẹ nó đi khám đi. Hồi trước mình cũng bị thế, khám bsi bảo bị viêm đấy, và sẽ phải đặt thuốc. Đang có thai vẫn phải đặt thuốc, nếu ko ảnh hưởng đến em bé sau này mẹ nó ạ