Mang thai - Chuẩn bị sinh

Que thử lên 2 vạch, nhưng chưa đến chu kỳ kinh, liệu đã có thai chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 31.7K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8
    • 49 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhvan.pv Xem bài viết
    Xin chào các mẹ, em đang có vấn đề nhờ các mẹ tư vấn giúp

Em đã thử 6 que thử thai, thì cả 6 que đều lên 2 vạch (1 mờ, 1 đậm), nhưng em lại chưa đến ngày "đèn đỏ". Em đang rất phân vân, các mẹ có thể cho em biết liệu như thế thì đã có thai chưa ạ? Em cám ơn cả nhà
    Me nay giong y chang minh, minh con 2 ngay nua moi den ky kinh, hnay la ngay thu 12 sau khi trung rung,minh sot ruot mua que ve thu thi thay co 2 vach, 1 dam, 1 mo. Minh khong dam tin nen di mua luon 5 que cua cac hang khac nhau ve thu, cu cach vai tieng lai thu. Ket qua van 1 vach dam, 1 vach mo hon. Minh cung dang hy vong tran tre day. Mong con yeu hon 1 nam nay roi, hnay duoc nhin thay 2 vach suong khong the nao ta xiet. Mong sao ket qua cua tui minh chuan me no nhi!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sukem11 Xem bài viết
    Me nay giong y chang minh, minh con 2 ngay nua moi den ky kinh, hnay la ngay thu 12 sau khi trung rung,minh sot ruot mua que ve thu thi thay co 2 vach, 1 dam, 1 mo. Minh khong dam tin nen di mua luon 5 que cua cac hang khac nhau ve thu, cu cach vai tieng lai thu. Ket qua van 1 vach dam, 1 vach mo hon. Minh cung dang hy vong tran tre day. Mong con yeu hon 1 nam nay roi, hnay duoc nhin thay 2 vach suong khong the nao ta xiet. Mong sao ket qua cua tui minh chuan me no nhi!
    Cám ơn bạn, hôm nay mình cũng thử máu để lấy kết quả chính xác, đang hồi hộp quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chắc chắn là bạn có thai rồi, chúc mừng bạn nhé. Mình thử que sau ngày rụng trứng mấy ngày mà cũng lên một vạch mờ, một vạch đậm. Đến kỳ kinh thì hai vạch đậm như nhau.
    • 127 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

1 tuần nữa mới đến ngày QKĐ mà sáng nay mình đã thử que rồi, thấy 2 vạch mờ! mình thử đi xét nghiệm beta luôn thì 36,5. không biết là như vậy đã có hy vọng chưa nhỉ!!!! cầu trời phù hộ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

hôm nay mình xét nghiệm beta cũng lên 144.3, kết luận là có rồi bạn ạ, như của bạn là có rồi, chúc mừng bạn, trên 25 là chuẩn mà
    • 127 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

hôm nay mình xét nghiệm beta cũng lên 144.3, kết luận là có rồi bạn ạ, như của bạn là có rồi, chúc mừng bạn, trên 25 là chuẩn mà
    chỉ số bạn đẹp quá !!! chúc mừng bạn nha! mà hôm nay bạn đã trễ kinh chưa, vậy là thai cũng dc 4 tuần rồi nhỉ!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm nay ghé thăm topic này thấy nhiều vấn đề phải lo lắng quá các mẹ nhỉ, không phải lúc nào cũng theo qui luật chư! Mình cũng gặp trường hợp gần giống mẹ khanhvan đó. Ngày 11 và 12 sau rụng trứng, mình thử que cũng có 2 vạch, nhưng vach 2 rất mờ, hôm nay là ngày thứ 13 quyết định không thử nữa, cố gắng chờ mấy ngày nữa xem thế nào.Đọc một số topic khác có mẹ nói sắp đên QKĐ cũng có hiện tượng này nên hồi hộp quá. Mình đã 27 tuổi rồi nên cũng mong có bé luôn. Hic chỉ sợ bị trượt vỏ chuối thì thất vọng lắm. Chia sẻ cùng các mẹ!
    • 49 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi litaco Xem bài viết
    hôm nay ghé thăm topic này thấy nhiều vấn đề phải lo lắng quá các mẹ nhỉ, không phải lúc nào cũng theo qui luật chư! Mình cũng gặp trường hợp gần giống mẹ khanhvan đó. Ngày 11 và 12 sau rụng trứng, mình thử que cũng có 2 vạch, nhưng vach 2 rất mờ, hôm nay là ngày thứ 13 quyết định không thử nữa, cố gắng chờ mấy ngày nữa xem thế nào.Đọc một số topic khác có mẹ nói sắp đên QKĐ cũng có hiện tượng này nên hồi hộp quá. Mình đã 27 tuổi rồi nên cũng mong có bé luôn. Hic chỉ sợ bị trượt vỏ chuối thì thất vọng lắm. Chia sẻ cùng các mẹ!
    Em cũng thử vạch và lúc đầu cũng khá mờ đó chị, kết quả là có bé chị ạ. Chị cứ thoải mái lên nhé, bé yêu nhất định sẽ về :LoveStruc:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừ, chị cũng đang hồi hộp quá, hôm nay là ngày thứ 16 sau RT rồi, sáng nay chị lại thử 1 que nữa, vạch 2 đã rõ hơn trước nhưng vẫn mờ lắm.Chị thử các loại que khác hãng đều cho vạch mờ như vậy nhưng chỉ sợ ăn phải dưa bở thôi. Hic.Khanhvan.pv có bầu có nghén không em?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 903 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ, em đang có vấn đề nhờ các mẹ tư vấn giúp

Em đã thử 6 que thử thai, thì cả 6 que đều lên 2 vạch (1 mờ, 1 đậm), nhưng em lại chưa đến ngày "đèn đỏ". Em đang rất phân vân, các mẹ có thể cho em biết liệu như thế thì đã có thai chưa ạ? Em cám ơn cả nhà
    Hí..hí.. không ngờ có bạn giống mình thế ko bít.
    Mình cũng thử và có 2 v 1 đậm ở trên và 1 nhạt ở dưới sau khi chậm khoảng 1-2 ngày gì đó thôi - anh xã lo xa bảo mua thêm 7 cái thử cả 7 buổi sáng bạn bè thì nói không càn đâu - thế là có bé rối
    Do 2 chị em mình thử sớm thai còn nhỏ nên vạch 2 nó nhạt - báo độ tuổi thai mà , mình đã ra máu mầu nâu 1 vài giọt thôi , ko đau bụng ban đầu lo ơi là lo về sau mọi người khuyên nên nghỉ ngơi và theo dõi, đây có thể coi là máu báo mang thai đấy
    Ấy đã có máu báo chưa? Chúc mừng tin vui nhé - vậy là con chúng mình bằng tuổi nhau đấy !!
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8