Mang thai - Chuẩn bị sinh

Phòng khám thai sản tốt ở Hà Đông

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E đang mang thai tuần thứ 35, từ trước đến nay e siêu âm thai ở số 125 Thái Thịnh. Hum vừa rùi qua đó siêu âm 4D và khám luôn, nhưng e thấy khám ở đó rất sơ sài nên cũng k yên tâm lắm. Gần đến ngày sinh rùi, e muốn khám tổng thể, làm các xét nghiệm cần thiết. E đang ở Hà Đông, có mẹ nào bít pòng khám nào tốt ở HĐ cho e địa chỉ với.
    E cảm ơn các mẹ nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 338 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Phòng khám Sông Nhuệ của tập đoàn SOHACO số 95 phùng hưng, gần cổng bệnh viện 103 mẹ nó ra thử xem ntn. Chứ từ hồi mang bầu mình cũng siêu âm ở đó 4 lần rồi thấy cũng ổn mà chị siêu âm lại nhẹ nhàng lắm lắm hỏi j chị cũng vui vẻ trả lời hết á.

• 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhìu nhé. Mà thời gian làm việc của pòng khám như thế nào mẹ nó nhỉ??
    • 1,201 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Hà Đông thì siêu âm thai phải nhắc đến phòng khám 10A chỗ anh Hải ở trong khu mới đi từ viện 3 vào or đi từ khu Văn Quán vào cũng được mẹ nó à. Ở đó tương đối là đông, sa 2d là 50k, 4d bình thường là 150k, còn anh Hải sa thì 200k. Các chỉ số sa rất chính xác và tỉ mẩn lắm. Giờ mẹ nó 35w rồi thì chỉ cần sa 2d kiểm tra nước ối thôi, còn việc xét nghiệm thì xác định sinh ở đâu thì đến đó làm xét nghiệm và lưu kết quả luôn nhé. Chúc 2 mẹ con khỏe
    [U]
    • 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E định sinh ở quê cơ (ở Thái Bình ạ) nên muốn làm xét nghiệm ở trên này rùi mang kquả về, đến lúc sinh k pải làm lại nữa. phòng khám 10A thì đợt mới có bầu e cũng siêu âm ở đó, nhưng chưa lần nào đc bsỹ Hải siêu âm. K bít ở 10A có làm các xét nghiệm k mẹ nó nhỉ?
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

up lên để các mẹ có kinh nghiệm vào chia sẻ nhé,ở hà đông thì siêu âm ở 10a là chuẩn rồi còn mình muốn tham khảo các mẹ chỗ nào khám thai và khám phụ khoa tốt
    Nhím và mẹ cố gắng vửợt qua 9 tháng 10 ngày suôn sẻ nhé
    • 84 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

sa 10a là chuẩn nhất hd theo e đc biết,vì ngày e có bầu bv tỉnh cũng gt e ra đó sa rồi lấy kq sa của bs Hải đó,nếu muốn đc bs Hải sa thì chị pải đk với mấy chị nhân viên ở tầng 1 trước rồi mới lên sa,bs hải sa thì pải đắt hơn chút,hình như là 200 thì pải,nhưng sa ở đây rất chuẩn
    Mẹ đang đếm từng ngày,từng ngày một, chờ 9 tháng 10 ngày mẹ gặp con
    • 1,877 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Có 1 cách, mẹ nó đi sâ lúc 8h, 8h30 tối thì chắc chắn là anh Hải mà ko cần hẹn trước!
    Bình chọn cho Nuna trên ngôi sao nhí chấm com nhé bạn ơi http://***************/thong-tin-thi...SBD-20500.html :Kiss:
    Nuna 6th 7kg1 :LoveStruc:
    Nuna 7th 7kg6 :Kiss:
    Nuna 8th 8kg8 rooling: 1 răng dưới
    Nuna 9th 8kg9 :Crying: 2 răng dưới
    Nuna 10th 9kg5 :LoveStruc: 1 răng trên
    Nuna 11th 10kg1 :Applause: 2 răng trên
    Nuna 12th 10kg8
    Nuna 13th 11kg :Nottalkin:
    Nuna 14th 10kg2 sụt 1kg do 3 cái răng hàm mọc 1 lúc :Crying:
    Nuna 15th 10kg4
    • 154 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

từ lúc bầu đến giờ em toàn siêu âm bsy hải ở 10A thôi, nói chung đặt số bác sỹ hải thì phải chờ lâu nhưng được cái yên tâm, em thường đến đầu giờ sáng là 7h, trưa là 1h, tối thì làm việc từ thứ 2 -> 6 thôi là 7h thì lấy số đầu chứ đi muộn 1h hoặc 1h30' tiếng so với giờ mở cửa là y như rằng chờ rất lâu hoặc hết số
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

SA 2D thì mình thấy Bsi Tình ở PK 16A là ok, còn 4D thì Bsi Hải ở 10A. Htrc mình vừa đi SA 4D ở đấy, phải đki trc với lễ tân là Bsi Hải khám. Giá là 200k nhưng chờ lâu lắm. Hic.. Đc cái bsi rất nhẹ nhàng

30/09/2011: 2v rõ nét ^^ :LoveStruc:
    06/10/2011: Con yêu đã vào TC, ĐK túi ối: 7 mm :Applause:
    17/10/2011: 07w, ĐKTO: 28 mm, Tim thai: 136l/p, rau bám toàn diện
    24/10/2011: 08w, CRL: 14mm, tim thai: 173l/p, nc ối bt, túi ối ko tròn đều, thai hơi nhỏ :Sad:
    27/11/2011: 13w, tim thai: 158l/p, BPD: 20mm, DMDG: 1,3mm
    08/01/2012: 19w3d, Tim thai: 142l/p, DKLD: 43mm, CDXD: 30mm, CDXCT: 29mm, FW: 268gr
    01/02/2012: 22w3d, Tim thai: 148l/p, DKLD: 53mm, CDXD: 39mm, CDXCT: 36mm, FW: 576gr
    04/03/2012: 27w, Tim thai: 137l/p, DKLD: 70mm, CDXD: 51mm, CDXCT: 46mm, FW: 1050gr
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho mình biết địa chỉ cụ thể của phòng khám 10A ở Hà đông được không, mình chưa biết nó nằm ở chỗ nào Hà đông?
    9 tháng mới chỉ lẫy
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic. Em cũng muốn đến phòng khám 10A nhưng mà em chưa có số để liên lạc để đk trước. Có chị nào biết không cho em xin với ạ. Em cảm ơn
    • 46 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Phát sợ với cái pK 68 này, cứ bài nào hỏi về phòng khám ở HĐ là có 1 loạt nick mới vào PR với nội dung y đúc nhau. Đọc lần đầu mình còn nghĩ PK tốt, giờ thấy phản cảm nên chả biết tốt thật hay ko cũng ko đến
    Cuộc sống quá ngắn ngủi nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đúng rồi. cứ kiểu PR lộ liễu thế này thì chắc e xin. em cũng ở HĐ mà vẫn chưa biết được phòng khám nào uy tín. Ngày mai 2 vc qua 10A Hà Đông xem thế nào, cũng định qua 68K mà thấy đội ngũ spam vào làm mất cả cảm tình. Có j em sẽ review ah
    • 46 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn lên phòng khám bsi Kha Thị Trâm ở Lê văn thiêm ý , ở trên này các mẹ cũng lập hẳn 1 topic đấy. Cô Trâm khám kĩ, nhẹ nhàng lắm.
    10A mình đến rồi và ko vừa ý lắm. Bsi Hải khám lâu thật nhưng mình thấy đưa ra thông số còn ít hơn cô Trâm. Mà mình thấy khám lâu vì bsi vừa khám vừa mải nói chuyện với người khác, cứ day đi day lại trên bụng mình để xem ( chả hiểu bsi sa kiểu j mà mãi ko nhìn thấy hình thai, có lúc day lâu làm mình thấy tức bụng). Nói chung là có rẻ hơn bên cô trâm, nhưng mình thấy khám bên kia thoải mái hơn.
    Cuộc sống quá ngắn ngủi nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh