Mang thai - Chuẩn bị sinh

Phòng khám bs Trâm ở Lê Văn Thiêm có ghi đĩa siêu âm 4D ko các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 915 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đợt tới siêu âm mốc 22w muốn làm đĩa ghi lại hình ảnh của con nhưng ko biết ở đó có ghi lại đĩa ko bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình biết với nhé <3
    Just keep swimming baby......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹ nào đã đi khám và chữa nám tại Phòng khám BS Phước Lê (Sài Gòn)

Các mẹ đã ai đi khám và chữa nám, mụn tại PKBS Phước Lê (Quận 10) cho mình xin ý kiến với, số là mình có người bạn đang chữa nám ở đó (mặc dù mặt không thấy nhưng lên BS soi da nói là sắp bị), mình cũng muốn đi nhưng thấy bạn bôi thuốc mặt đỏ quá, da có vẻ mỏng đi nên ngại.Phòng mạch thì đông lắm,...

• công thức giảm đau khi sinh nở

Càng gần đến ngày sinh nở, tâm trạng của các mẹ bầu càng trở nên hỗn loạn. Một mặt, mẹ vui mừng,...

• Lo lắng về siêu âm 4D. Mong các mẹ tư vấn ! Help

Mình có 1 việc như thế này. Tuần trc' mình đc B.sĩ tư bên Bv HV chỉ định đi qua phòng khám khác siêu âm 4D (lúc này thai của mình đc 23 tuần rồi). Mình qua phòng khám 4D đó, thì có 1 bác sĩ cũng còn trẻ tuổi siêu âm. Khi đó mình không hiểu sao, đã đo đc hốc mắt nhưng lại không đo luôn xương mũi....

• Thẻ Vincom Loyalty - Gắn kết tri ân. Muôn lần ưu đãi.

VINCOM LOYALTY VISA CARD Miễn phí mở thẻ! Tặng ngay:• 250 điểm khi mở thẻ Visa Vincom...

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện tại phòng khám của bsi Trâm ko ghi được đĩa đâu bạn ạ, máy ghi đĩa bị hỏng chưa sửa được. lúc mình khám ở tuần 28 cũng định ghi đĩa nhưng ko ghi được, cứ nghĩ tuần 32 thì ghi đĩa, ai ngờ tuần 32 thai to rùi ko ghi được nữa. phòng khám bsĩ Vĩ cũng có ghi đĩa đó, bạn thử qua đó xem sao.
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baongockl_86 Xem bài viết
    hiện tại phòng khám của bsi Trâm ko ghi được đĩa đâu bạn ạ, máy ghi đĩa bị hỏng chưa sửa được. lúc mình khám ở tuần 28 cũng định ghi đĩa nhưng ko ghi được, cứ nghĩ tuần 32 thì ghi đĩa, ai ngờ tuần 32 thai to rùi ko ghi được nữa. phòng khám bsĩ Vĩ cũng có ghi đĩa đó, bạn thử qua đó xem sao.
    thế thì tiếc quá nhỉ. hic. bạn biết có chỗ nào ghi đĩa hình ảnh đẹp ko. Mình khám bs Trâm quen rồi giờ đi chỗ khác lại ngại.
    Just keep swimming baby......