• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Phòng khám bs Trâm ở Lê Văn Thiêm có ghi đĩa siêu âm 4D ko các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 965 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đợt tới siêu âm mốc 22w muốn làm đĩa ghi lại hình ảnh của con nhưng ko biết ở đó có ghi lại đĩa ko bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình biết với nhé <3
    Just keep swimming baby......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Lo lắng về siêu âm 4D. Mong các mẹ tư vấn ! Help

Mình có 1 việc như thế này. Tuần trc' mình đc B.sĩ tư bên Bv HV chỉ định đi qua phòng khám khác siêu âm 4D (lúc này thai của mình đc 23 tuần rồi). Mình qua phòng khám 4D đó, thì có 1 bác sĩ cũng còn trẻ tuổi siêu âm. Khi đó mình không hiểu sao, đã đo đc hốc mắt nhưng lại không đo luôn xương mũi....

• siêu âm 12w - cần các mẹ tư vấn đây ạ

hôm nay em đi siêu âm 12w cho bé , thông số như sau ạ Tim thai đều 164/1 phút ( e đag mong con zai ma nhip tim nhanh la con gai fai ko ạ ... hoi bùn ) chiều dài đầu mông : 56.8mm đường kính lưỡng đỉnh ( cái nay e chả bit la gì ) : 18.7 mm chu vi vòng đầu : 68.7mm chu vi vong bụng : 57.1mm...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Rước họa vì giảm cân phản khoa học

Nhiều chị em vì nóng vội lấy lại vóc dáng mà “nhắm mắt” áp dụng những cách giảm cân phản khoa học,...

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện tại phòng khám của bsi Trâm ko ghi được đĩa đâu bạn ạ, máy ghi đĩa bị hỏng chưa sửa được. lúc mình khám ở tuần 28 cũng định ghi đĩa nhưng ko ghi được, cứ nghĩ tuần 32 thì ghi đĩa, ai ngờ tuần 32 thai to rùi ko ghi được nữa. phòng khám bsĩ Vĩ cũng có ghi đĩa đó, bạn thử qua đó xem sao.
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baongockl_86 Xem bài viết
    hiện tại phòng khám của bsi Trâm ko ghi được đĩa đâu bạn ạ, máy ghi đĩa bị hỏng chưa sửa được. lúc mình khám ở tuần 28 cũng định ghi đĩa nhưng ko ghi được, cứ nghĩ tuần 32 thì ghi đĩa, ai ngờ tuần 32 thai to rùi ko ghi được nữa. phòng khám bsĩ Vĩ cũng có ghi đĩa đó, bạn thử qua đó xem sao.
    thế thì tiếc quá nhỉ. hic. bạn biết có chỗ nào ghi đĩa hình ảnh đẹp ko. Mình khám bs Trâm quen rồi giờ đi chỗ khác lại ngại.
    Just keep swimming baby......