• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Phần mềm đặt tên cho con chấm điểm theo tên

Đến trả lời mới nhất
  • 13 Lượt chia sẻ
  • 127K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vào được trang web nhưng chẳng thấy phần mềm đặt tên đâu cả, thế là sao hả các mẹ
    • 71 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quyenha09092011 Xem bài viết
    Mình vào được trang web nhưng chẳng thấy phần mềm đặt tên đâu cả, thế là sao hả các mẹ
    Mình cũng vậy mẹ nó a. Có mẹ nào vào rồi hướng dẫn cho mình với nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nao biết địa chỉ trang để xem điểm tên cho con không.
    lúc trước khi sinh con em vào trang vanmenh.com de xem va em chọn tên nguyễn thái quân được 9/10 điểm.vây mà bây giờ khi em xem trang vieta thi chi co 6/10 điểm thôi.
    em đang cần vào để xem tên để dặt cho cháu gái của em.cháu sinh ngày 13/042013(dl),ngày 5/3 a.l đó mấy mẹ ơi.mẹ cháu sinh năm 1990.ba cháu sinh năm 1986.
    có mẹ nao vào được thì xem giúp em với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào BQT, mong a.c giúp em ạ . Cháu em sinh ngày 14/04/2013. Bố tên Trương Văn Hạnh sinh năm 1985, mẹ bé tên Nguyễn Thị Hướng sinh năm 1988. Cháu tên Trương Gia Hân .Mong a.c chấm điểm tên bé giúp em ạ ... có thể tư vấn cho e một tên hay không ạ .Em xin chân thành cảm ơn .Em mong sớm nhận được hồi âm ...em xin đợi tin ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ có thể chỉ giúp mình cách chấm điểm cho bé không.Mình tìm hoài ma ko biết lám sao.haiz
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để mình thử xem sao mới được. Nhà mình bố bé là Trịnh Xuân... nên khó đặt tên cho con trai quá! Chưa được cái tên ưng ý nào cả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mà mình vào tranh thuchanh.net mà không xem được phần mềm đặt tên cho con nhỉ. Mình sinh năm 1986, chồng mình sinh năm 1982, dự kiến là đầu tháng 12 năm 2013 sinh bé. mình muốn đặt tên cho con. mọi người giúp đỡ mình với. thanks.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huu tri 2011
    • 93 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

http://phongthuy.vietaa.com/?q=hoten#title
    Các mẹ vào trang này nhé, mục đặt tên cho con, bé đầu nhà mình đặt tên theo trang này, 10/10. Bé thứ 2 cũng định đặt theo trang này đây ạ

• 879 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

E k xem đc. Hức hức

VỢ = WIFE: W=Washing (giặt giũ) I=Ironing (Ủi) F=Food (Nấu ăn) E=Entertainment (Giải trí)
    CHỒNG = HUSBAND: H=Housing (Xây nhà) U=Understanding (Biết điều) S=Sharing (Chia sẻ) B=Buying (Mua sắm) A=And (và) N=Never (Không bao giờ) D=Demanding (Đòi hỏi)
    Lửa thử vàng, vàng thử đàn bà, đàn bà thử đàn ông, đàn ông thử lửa =>ĐÀN ÔNG THỬ ĐÀN BÀ<=
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi sao mình hok chấm điểm tên được, toàn bị lỗi ah?? giúp mình nữa????oa oa oa
    • 93 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

trang thuchanh mình không xem được nhưng trang http://phongthuy.vietaa.com/?q=hoten#title mình vẫn xem được. Các bạn có thể vào trang http://www3.xemtuong.net/xem_ngu_han...p?action=hoten .trang này chấm điểm xong còn nói sơ qua về tính cách, tình duyên , cuộc sống, sự nghiệp của con nữa.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chào cả nhà mình cũng vừa vào phần mềm này để đặt tên cho bé nhà mình, mình tìm được cái tên Nguyễn Minh Anh thì dược 10/10. Nhưng phần dưới cái tên ứng với bản mệnh số 5 thì nó không được tốt lắm có mẹ nào coi ma như mình chưa cho minh ít kinh nghiệm với nhé cãm ơn các mẹ nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi làm thế nào thì mới xem dc
    • 169 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình vừa xem cho bé đầu thì cũng được 9/10 nhưng cũng ứng với bản mệnh số 7 thì lại ko hay. Còn bé thứ 2 sắp sinh chưa tìm được tên nào hay cả.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Kutityeuquy; 25/10/2013 vào lúc 10:17 AM.
    Yêu con nhất trên đời!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao dùng được vây
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi làm sao để sử dụng phần mềm chấm điểm tên vậy
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Phần mềm đặt tên cho Con

HippoName 2.0 là một phần mềm tham khảo rất bổ ích và rất thú vị cho những ông bố bà mẹ đang phải đau đầu để nghĩ đặt tên đứa con yêu quý của mình khi sắp sửa chuẩn bị sinh con hay chỉ là cần tìm ý nghĩa của tên ai đó. Phần mềm này chứa hầu hết tất cả các tên trên thế giới với đủ các ngôn ngữ,...

• Một cặp vợ chồng người Rumani đặt tên cho con là Yahoo

Một cặp vợ chồng người Rumani đặt tên cho con là Yahoo Theo tờ Daily Libertatea, một cặp vợ chồng người Rumani quen nhau nhờ mạng Internet đã quyết định đặt tên cho con trai họ là Yahoo nhằm tôn vinh mạng trực tuyến. Chị Cornelia và anh Noru Dragoman ở Transylvania đã gặp nhau sau khi...

• 7 loại nước uống quen thuộc cho nguồn sữa mẹ dồi dào

Sữa mẹ là nguồn dinh dưỡng tuyệt vời nhất, vì thế bạn hãy áp dụng những cách đơn giản dưới đây để...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có thấy cái phần chấm điểm ấy nó nằm ở đâu đâu mẹ linhlinh777?
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5