Phân biệt đau ngực khi sắp QKĐ và có thai

• 2 Lượt chia sẻ
  • 702K Lượt đọc
  • 1.08K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuka192 Xem bài viết
    chào các Mẹ. e theo dõi bài viết của mn lâu lắm r. hôm nay mới dám đăng ký để xin phép trao đổi.
    vk ck e cưới được 7 tháng r mà chưa có e bé. nay là ngày thứ 20 của chu kỳ và e thấy có hiện tượng đau đầu ti dc 3 4 hôm r ạ. không biết tháng này e có hy vọng con yêu sẽ về không vậy. e mong quá rồi các mẹ ạ. mong các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ cho e với ạ, e cảm ơn
    Mẹ xuka tình hình thế nào rồi ạ? Có tin vui chưa? Báo em vui cùng với. Em mong quá à!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi donghoadequan Xem bài viết
    Mình cũng ợ hơi, ngực căng và đầu ngực đau. Lão chồng mình thì ko tin (Vì mừng hụt nhiều rồi ) Mà gần 10d nữa mới đến kỳ. Mong có bé quá. Các triệu chứng trên là khả năng có bé cao hả các mẹ?
    Em cũng giống mẹ đó! Không biết tình hình mẹ donghoadequan sao rùi? Báo em với để em mong cùng nào
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tháng trước sịt rồi mẹ buiuonthao ạ, tháng này chả mong ngóng gì không biết ntn? mẹ nó có tin vui r chứ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E là tv mới ạ không biết các mẹ cho hỏi với ạ e đau ngực từ mùng 9đến hôm nay rồi và còn đói
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E là tv mới ạ không biết các mẹ cho hỏi với ạ e đau ngực từ mùng 9đến hôm nay rồi còn có biểu hiện nữa là hay đói vào nửa đêm e mà ko có gì cho vào bụng là không ngủ nổi cứ cồn cào ý không biết bé có về với e ko ạ mà e chậm kinh 2hôm nay rồi ạ
    comment by WTT mobile view