Mang thai - Chuẩn bị sinh

Phân biệt dấu hiệu có bầu và dấu hiệu QKĐ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 148K Lượt đọc
  • 353 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mong mãi qkd đến để cho xong cái tháng này đi. Đau cả bầu ngực chứ k đau đầu ti như các mẹ mà em cứ mang ra nặn bóp, ngó ngiêng tìm hiện tượng khác thường mà k thấy có. Khổ cho 2 bạn ấy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh cung da XXX vao ngay trung rung, bay gio da duoc 4 ngay rui. Thay nguoi met moi, dau dau, than nhiet cao hon binh thuong( giong nhu bi sot), lau lau lai buon non nua chu. Mong qua, khong biet co em be chua. Thang truoc bi hut roi... Xep cuc gach vo day cugn hong voi cac me vay..
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

moi 4 ngay sao nhanh dạy đc .chắt mẹ anh tương tựong đó thôi tệ gì củng 7 ngày mới có dấu hiệu chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bjo ng mình cứ như trên mây í. Như nói ở trên mình tập xác định tháng này tạch rồi. Sáng nay dọn rác thấy còn 1 que thử chưa dùng, thôi thì cứ thử thất vọng cũng thất vọng rồi. Vậy mà mình thấy lên 1 vạch mờ các mẹ ạ. Mình cũng mừng nhưng cũng hơi lo vì sợ dương tính giả. Định lát đi mua vài que quicktick để thử lại vậy. Lo lắng quá.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaumevidai239 Xem bài viết
    Bjo ng mình cứ như trên mây í. Như nói ở trên mình tập xác định tháng này tạch rồi. Sáng nay dọn rác thấy còn 1 que thử chưa dùng, thôi thì cứ thử thất vọng cũng thất vọng rồi. Vậy mà mình thấy lên 1 vạch mờ các mẹ ạ. Mình cũng mừng nhưng cũng hơi lo vì sợ dương tính giả. Định lát đi mua vài que quicktick để thử lại vậy. Lo lắng quá.
    Chị ơi, chị cũng đau cả bầu như em đúng khôngạ? chị thử lại que chưa ạ?
    • 38 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

e cũng đang mong quá, cưới mấy tháng rui, nhiều người hỏi cũng sốt ruột! mà không hiểu sao gần đến ngày dự tính săp có kinh rui mà e thử que rụng trứng mãi ko thấy 2 vạch (tháng trước e cũng chậm so với bthg 2 tuần) có dấu hiệu như sắp QKĐ rui, đặc biệt là đau lưng và đi tiểu nhiều, ở cq cứ đi liên tục và nước tiểu cg nhiểu, có thể là do trời lạnh mà e lại uống nhiều. e có nên hi vọng ko cm, chưa dám thử que vì sợ thất vọng!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thienduongmuadong; 21/01/2015 vào lúc 04:39 PM.
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

gần tới ngay hanh kinh thì thử que rụng trứng làm gì thienduongmuadong .phai thu que thu thai chu? mình cung đợi chờ gând 4th rì ma chưa có. mình trể king 2 ngày rùi .bung củng đau lam ram mà chưa dám thử .sợ thất vọng như may lân trước nè
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Me baby-carot oi, thuc su la dau lung lam lam...ma minh cung dau bung nua chu.. doi toi ngay thu 6 coi no co ra mau bao khong, nhieu khi nghi la minh mong qua nen moi tuong tuong ra vay. hi hi.. thay 1 ngay sao ma dai qua di...
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

uh. mình củng dạy nhưng đau lâm râm thôi a . mình ngi tối ni chi kqd gé thăm nửa rui . mẹ anh_food rụng trúng mấy ngay roi ? có bi đau ngực nhiều khong .mình tới giờ thi đau sơ sơ a
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình buon wa. Minh dinh ninh k biiet ly do j the la minh dan ck di xet nghiẻm tinh trung thi kq buon . Ck minh tinh trung yeu phai deu tri the nao ha cac me
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Me carot thu di hy vong la me co baby ne
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havangialy Xem bài viết
    Chị ơi, chị cũng đau cả bầu như em đúng khôngạ? chị thử lại que chưa ạ?
    Mình đau cả bầu bạn ạ, mọi người bảo đau đầu ti thôi nên mình cũng k nghĩ là có mà. Biểu hiện chẳng khác j dấu hiệu sắp QKD í. Mình k mua đc quickstick, mua tạm quickstrip thử 2 que đều lên vạch 2 nhanh lắm. Mình chưa bị chậm kinh. Vẫn nghi dương tính giả nên đi xét nghiêm beta hCG rồi, 1221 nên yên tâm là có thật. 1 tuần sau siêu âm xem thai về tổ chưa thôi.
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

minh cung day nè mẹ nguyen .nen buổi sáng mình say nước giá sống cho ck un đo .me nguyen thử lam day đi
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ gaumevidai nhé. ước gì mình cũng được như bạn .
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Gia song ha carot. Gia mua tren cho ve do ha. Me ck minh sap di lay ruou thuoc nge noi chog ma uog thi co con lien. O gan nha mih co nhiu ng uog ma co con lan
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

datyj a .ban mua về thử đi .nếu có .mình sẻ mua về cho ck thử
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_carot Xem bài viết
    chúc mừng mẹ gaumevidai nhé. ước gì mình cũng được như bạn .
    Cám ơn mẹ baby_carot. Các mẹ trên diễn đàn đều nói, đừng lo lắng quá con yêu đến bất ngờ lắm. Bjo thì mình đã tin.
    Chúc mẹ sớm thấy con về.
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh rung trung bua thu 7 tuan truoc,ngục thi dau so so ah! Ngay hnay thi thay het met moi roi, nhung thân nhiệt vẫn cao, đầu có đau và đặc biệt là lưng đau nhiều lắm..bụng hnay cũng hết đau rôi!!mẹ baby-carot update tình hình cho mình biết với nha!
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chúc mừng gaumevidai nha! Hy vong minh cung dc nhu ban ay!
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cách đây 2 tuần thì em QH không xài condom, giờ em bị chậm 5 ngày rồi, test quickstick vẫn 1v. Em lo quá
    Các dấu hiệu như thèm ngủ, căng đau ngực đều xuất hiện, htrc nhực em đau nhói lên, mặc dù em thg chỉ cảm giác hơi căng đau trc KQĐ. Liệu em có hy vọng gì không ạ?