• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Order đóng giường cũi cho con yêu!!! (ở sài gòn)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.42K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

• 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Các mẹ ơi...

Số là mình muốn mua 1 cái giường cũi xịn xịn cho con yêu, mà có thể dùng đến năm con 7 tuổi, tham khảo giá cả và mẫu mã rồi. Giá không mềm 1 chút nào, mình muốn đóng 01 cái, nhưng đơn hàng 01 cái thì người ta sẽ đóng theo yêu cầu của mình, có mẹ nào muốn đóng giường cũi không. Với số lượng nhiều thì có thể họ chịu đóng cho mình với giá mềm hơn.... hihi :Angel: :Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lịch siêu âm thai định kỳ mẹ bầu cần nhớ

Theo quy định của Bộ Y Tế, mẹ bầu phải được khám thai ít nhất 3 lần vào 3 tháng đầu, 3 tháng giữa...

• nan giải mua giường củi cho con...

mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em với.. còn khoảng gàn 2 tháng nữa em sinh rồi, e đang muốn mua nôi,hoặc giường cho trẻ sơ sinh.(.không cần có củi củng được ), đơn giản không cần sơn vẽ cầu kỳ, giá khoảng hơn 1trieu ( giá này có ổn không ),hiện e ở quận bình thạnh, vì tham khảo một số cửa hàng thấy...

• Cảnh giác với bệnh viêm loét dang vị dạ dày

Viêm, trợt hang vị, xung huyết hang vị, thậm chí hang vị đa ổ loét. Đó là kết quả của rất nhiều...

• Cắt nệm cao su đặt giường cũi cho bé (Sài Gòn)

Chào các mẹ, Mình chuẩn bị sinh em bé, đã mua giường cũi cho con rồi nhưng hỏi tới giá nệm thì chát quá. Mình muốn hỏi thử có mẹ nào biết ở đâu nhận cắt nệm cao su giá hợp lý 1 chút không, vì tấm nệm sau khi cắt ra cho mình thực ra cửa hàng vẫn có thể bán cho mẹ khác. Hay có mẹ nào đang có nhu...

• Bài học cho quý ông lần đầu làm cha

Bài học cho quý ông lần đầu làm cha Nguồn http://theobuocchancon.vn/index.html Không chỉ...

• 739 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Nếu mình đặt đóng cũi loại có nhiều nấc có đc không? Khoảng bao nhiêu tiền vậy bạn?
    • 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luckystar2110 Xem bài viết
    Nếu mình đặt đóng cũi loại có nhiều nấc có đc không? Khoảng bao nhiêu tiền vậy bạn?
    Bạn ơi, có thể gửi mẫu cho mình xem không. Mình thì ko biết giá rùi, ý mình là mình muốn đóng cũi nhưng bên chỗ đóng họ ko chịu đóng 1 cái nên mình mới gợi ý có ai đóng thfi dồn lại 1 đơn hàng để họ đóng cho mình. Bạn cho mình xem mẫu đi, mình hỏi giá đóng thử
    • 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alpsspears_le Xem bài viết
    Các mẹ ơi...

Số là mình muốn mua 1 cái giường cũi xịn xịn cho con yêu, mà có thể dùng đến năm con 7 tuổi, tham khảo giá cả và mẫu mã rồi. Giá không mềm 1 chút nào, mình muốn đóng 01 cái, nhưng đơn hàng 01 cái thì người ta sẽ không chịu đóng theo yêu cầu của mình, có mẹ nào muốn đóng giường cũi không. Với số lượng nhiều thì có thể họ chịu đóng cho mình với giá mềm hơn.... hihi :Angel: :Battin ey:
    Cho mình chỉnh sửa chỗ in đậm đỏ
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm cái này. Mình thích mẫu giường cũi MT-07 của cơ sở Minh Tú ( bạn có thể tìm thấy thông tin cơ sở này trên vatgia). Giá để trên web là 1.9T. Nếu order theo mẫu như vậy thì rẻ hơn được bao nhiêu?
    Toni :LoveStruc::Kiss::LoveStruc:
    NB: 3.65kg - 50cm
    1M: 4.6kg - 54.4cm
    2M: 6.2kg - 60cm
    3M: 7kg - 62cm
    4M: 7.4kg - 64.7cm
    • 93 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

các mẹ đặt đóng làm gi, rồi lại ko ưng ý, mất công. Cứ mua 1cai loại xin (nếu co điều kiện) ko thì mua cái bt tầm dưới 1 triệu là đẹp lắm rùi. ông nội bin nhà em mua cho cháu cái cui khoang 7~8tram ko nhớ nữa bin dùng bao nhiêu lâu, hinh thức mẫu mã đẹp lăm, bây giờ dc 3 tuổi rùi cho em nem (con cô) mượn. Chuẩn bị chôm chôm nhà tớ chào đời thì lại dùng cũi , thía là 3 anh em tha hồ dùng. bin 3tuoi rồi là mua giường, tủ phòng riêng chứ các mẹ đóng để dùng đến 7 tuổi thì sẽ bị cũ và xấu. mỗi năm 1 mode mới các mẹ nên cập nhật cho con yêu :Angel:
    • 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meBinXO Xem bài viết
    các mẹ đặt đóng làm gi, rồi lại ko ưng ý, mất công. Cứ mua 1cai loại xin (nếu co điều kiện) ko thì mua cái bt tầm dưới 1 triệu là đẹp lắm rùi. ông nội bin nhà em mua cho cháu cái cui khoang 7~8tram ko nhớ nữa bin dùng bao nhiêu lâu, hinh thức mẫu mã đẹp lăm, bây giờ dc 3 tuổi rùi cho em nem (con cô) mượn. Chuẩn bị chôm chôm nhà tớ chào đời thì lại dùng cũi , thía là 3 anh em tha hồ dùng. bin 3tuoi rồi là mua giường, tủ phòng riêng chứ các mẹ đóng để dùng đến 7 tuổi thì sẽ bị cũ và xấu. mỗi năm 1 mode mới các mẹ nên cập nhật cho con yêu :Angel:
    mẹ nói cũng có lý nhỉ
    • 3,245 Bài viết

• 4,550 Được cảm ơn

Đây mình gửi bên kia rồi gửi cho bạn bên này để bạn chọn lựa. Đóng phí lắm, vì ko biết con nó chịu nằm hay ko, mua 1 cái cho rồi !
    Cũi của bé nhà mình đây, hàng xuất rất đẹp, cũng chỉ có 1.7tr ( năm ngoái) thôi, kích thước 80x130, sau này có thể làm thành ghế sofa cho bé !
    Khi nó nhỏ mình cho nó ngủ riêng thì thế này, mình ở SG nên ko dùng quây cũi, vì sợ nóng con !

và khi bạn í lớn thì mình ko cho nằm 1 mình nữa vì mình cho bú mẹ hoàn toàn lên dậy nhiều lần mệt quá ghép giường bạn í với giường mình thế này đây !

Khi nằm ngủ thì thế này ( vẫn sát vào giường mẹ)

• 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi càocàoxanh Xem bài viết
    Đây mình gửi bên kia rồi gửi cho bạn bên này để bạn chọn lựa. Đóng phí lắm, vì ko biết con nó chịu nằm hay ko, mua 1 cái cho rồi !
    Cũi của bé nhà mình đây, hàng xuất rất đẹp, cũng chỉ có 1.7tr ( năm ngoái) thôi, kích thước 80x130, sau này có thể làm thành ghế sofa cho bé !
    Khi nó nhỏ mình cho nó ngủ riêng thì thế này, mình ở SG nên ko dùng quây cũi, vì sợ nóng con !

và khi bạn í lớn thì mình ko cho nằm 1 mình nữa vì mình cho bú mẹ hoàn toàn lên dậy nhiều lần mệt quá ghép giường bạn í với giường mình thế này đây !

Khi nằm ngủ thì thế này ( vẫn sát vào giường mẹ)

chị cào cào mua ở đâu, mua online hay mua tại cửa hàng vậy?
    • 3,245 Bài viết

• 4,550 Được cảm ơn

chị cào cào mua ở đâu, mua online hay mua tại cửa hàng vậy?
    Chị mua online nó mang đến nhà, vào thời gian nó giảm giá! mua ez mua á.

• 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Chu choa, trên ez ko có cái nào giá rẻ hết khì khì :Angel:
    • 739 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Bạn ơi, có thể gửi mẫu cho mình xem không. Mình thì ko biết giá rùi, ý mình là mình muốn đóng cũi nhưng bên chỗ đóng họ ko chịu đóng 1 cái nên mình mới gợi ý có ai đóng thfi dồn lại 1 đơn hàng để họ đóng cho mình. Bạn cho mình xem mẫu đi, mình hỏi giá đóng thử
    Cái mẫu thì mình mô tả đại khái giống như cái này bên e zmua nè bạn. Có cả sơ đồ bảng vẽ luôn. Bạn xem thử người ta có đóng đc ko? và giá cả luôn hen.
    http://www.e zmua.com/giuong-cui-kub...nhien-p-3.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Luckystar2110; 17/06/2011 vào lúc 01:45 PM.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy có một số trang web có bán loại giường cũi mới Single hoặc Xingle và thấy giá cũng rẻ nên mình tính mua. Nhưng sau khi tham khảo với OX mình là người nước ngoài thì phát hiện thông tin các loại cũi này được cảnh báo thu hồi vì có lỗi thiết kế nên gây tai nạn chết người cho bé (recall) và không được bán ra thị trường nữa nên mình nghe theo lời OX không mua nữa.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cho thêm tí thông tin thu hồi đi ạ
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_anh3113 Xem bài viết
    Thông tin thu hồi tại đây: http://www.cpsc.gov/en/Recalls/2009/...ation-Hazards/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuy_ngo3102; 19/09/2013 vào lúc 11:45 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_anh3113 Xem bài viết
    Video các cảnh báo nguy hiểm tại đây: http://www.youtube.com/watch?v=eIW4wqvqYZY
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuy_ngo3102; 19/09/2013 vào lúc 11:45 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng muốn mua cho bé nhà Minh một giường cũi mà thấy đắt lắm. Cứ hơn 3 triệu một cái ấy. Có mẹ nào biết chỗ nào bán cũi rẻ hay Thanh lý giường cũi ko? Chỉ giúp Minh với nhé. Thank các mẹ nhièu