Mang thai - Chuẩn bị sinh

Niêm mạc tử cung dày bao nhiêu thì thai vào tử cung?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em muốn hỏi là niêm mạc tử cung khoảng bao nhiêu thì thai vào tử cung. Em đi siêu âm thấy niêm mạc tử cung của em là 22mm nhưng thai vẫn chưa vào tử cung. Chu kỳ cuối của em bắt đầu từ ngày 14/06, chu kỳ dao động khoảng 37 - 40 ngày? Sao em siêu âm vẫn chưa thấy thai vậy các mẹ. Em thấy lo quá!
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau !:557:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 252 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Mẹ nó đừng lo nhé. Trứng được thụ tinh còn phải chui sâu vào lớp niêm mạc rồi mới phát triển dần lên, có thể niêm mạc của mẹ nó hơi dầy nên chưa thấy bé đấy. Cứ bình tĩnh ăn ngủ tẩm bổ, nếu không có gì bất thường như ra máu hay đau bụng, 2 tuần nữa đi siêu âm lại xem. Chúc mẹ nó vui khoẻ!

• 21 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trễ 5 ngày, mình thử que lên 2 vạch rồi. Mình đi SA, BS nói thai chưa vào tử cung và niêm mạc tử cung dày 14mm. Các mẹ cho mình hỏi, NMTC như vậy có mỏng đối với người có thai không? Có ảnh hưởng gì đến việc thai vào làm tổ và bám trong tử cung không? Tks các mẹ!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng trễ kinh 8 ngày
    đi s.â, bs cũng bảo thai chưa vào tc, niêm mạc tc của e dày 16mm rùi, hichic, có chị nào tư vấn giúp e k?e lo lắng quá đi mất huhu
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em trễ kinh 10 ngày,niêm mạc tử cung 14 mm,thai vẫn chưa vào tử cung,em cũng đang lo lắng ạ,2 vạch nét căng,thử beta hcg từ lúc trễ kinh 2 ngày đc 1516 u/l
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mn giong minh qua, thu 2v net, sieu am bs bao chua vao tc, hen 1 tuan sao kham lai. nm 12mm.
    Hy vong la on. Cau troi cau phat.