Mang thai - Chuẩn bị sinh

nhiều nước ối có ảnh hưởng gì không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.18K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 14,896 Bài viết

• 8,160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Em đi khám được bác sỹ chuẩn đoán là nhiều nước ối, bác sỹ bảo dễ đẻ non, nhưng không đưa ra cách khắc phục.Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em cách khắc phục nhé! Cảm ơn các chị.
    Mẹ nó mua râu ngô về nấu nước uống nhé. Ít ối thì uống nuớc dừa, nước mía, nhiều ối thì uống nước râu ngô.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lợi ích sinh mổ khiến mẹ bầu mê mẩn hơn sinh thường

Nếu chọn đẻ thường mẹ bầu sẽ phải chờ đợi những cơn đau đẻ từ 2-3 tuần trước ngày dự sinh, chuẩn bị...

• sốt nhẹ khi em bé được 12w có ảnh hưởng gì không các mẹ ???

tớ bị sốt nhẹ (<= 38 độ thui), đầu thì đau như búa bổ, lại còn xụt xịt suốt, đau mỏi cơ nữa (có lẽ do HN dạo này lạnh quá mà tớ lại phải đi làm bằng xe máy hơi xa, mặc dù quần áo mặc nhiều như gấu nhưng vẫn bị) sợ ảnh hưởng đến Mun Mun của tớ nên tớ cũng không dám thuốc thang gì cả. giờ chỉ bị sổ...

• Có bầu gặp nhiều việc xảy ra có ảnh hưởng gì không

Chào các bạn, mình đang rất lo lắng về chuyện này. Sáng nay mình mới biết mình có thai. 3 ngày trước nhà mình có tang bà nội, mình luôn ở cạnh bà cho tới khi bà mất (bà chết lâm sàng 4 ngày mới mất). Lúc bà liệm, động quan, hạ huyệt mình đều có mặt, 3 ngày mình thức trắng ko ngủ, mình rất thương...

• Cách học tiếng anh giao tiếp.

Chào cả nhà, em đang có nhu cầu học tiếng anh giao tiếp để luyện thì IELTS nhưng không biết học thế...

• Đừng yêu thương khi quá muộn

"Đừng yêu thương khi quá muộn" là bộ ảnh của tác giả Bùi Vĩnh Thế kể câu chuyện về tình cảm gia...

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đi khám được bác sỹ chuẩn đoán là nhiều nước ối, bác sỹ bảo dễ đẻ non, nhưng không đưa ra cách khắc phục.Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em cách khắc phục nhé! Cảm ơn các chị.
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Mẹ nó vào topic này tham khảo nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Dư ối - Đa ối
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ