Mang thai - Chuẩn bị sinh

nhiều nước ối có ảnh hưởng gì không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.14K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 14,895 Bài viết

• 8,160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Em đi khám được bác sỹ chuẩn đoán là nhiều nước ối, bác sỹ bảo dễ đẻ non, nhưng không đưa ra cách khắc phục.Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em cách khắc phục nhé! Cảm ơn các chị.
    Mẹ nó mua râu ngô về nấu nước uống nhé. Ít ối thì uống nuớc dừa, nước mía, nhiều ối thì uống nước râu ngô.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé nói Tiếng Anh siêu dễ thương!!!

Bắt đầu bước vào năm học mới, những kỷ niệm về mùa hè sẽ luôn được lưu giữ và càng trở nên đẹp hơn...

• Chuyện ly hôn của người đàn ông mang thai thay cho vợ

Ở nước ngoài có nhiều chuyện thật lạ lùng các mẹ ạ. Mình không dám phán xét, chỉ nêu lại đây một...

• có thai ăn bưởi nhiều có ảnh hưởng gì không?

các chị yêu quý.e có thai mà chẳng có kinh nghiệm gì vào diễn đàn rất mong các chị truyền lại kinh nghiệm.hihi.e có thai đươc 10 tuần rồi mà e ko nghén gì,thật may.nhưng e lại muốn ăn bưởi,e thèm lắm.ăn hơn 1 quả rồi vẫn thèm,muốn ăn lắm nhưng ăn nhiều lại sợ không tốt. Chẳng biết ăn bưởi nhiều quá...

• Uống nhiều nước lạnh có ảnh hưởng đến bé không????

Trong thời gian mang thai, uống nhiều nước lạnh và đá có ảnh hưởng đến thai nhi không vậy ạ? Mang thai có nên đi xa nhiều không? Mình đang ở vùng nóng như TP, khi đi lên Đà Lạt, việc thay đổi nhiệt độ đột ngột có ảnh hưởng gì đến bé và mẹ không? các anh chị cho em ý kiến với...:LoveStruc:

• Phòng ngừa bệnh tật cho bé từ trong bụng mẹ

Các bà mẹ hoàn toàn có thể bảo vệ tốt cho con mình ngay từ trong bụng bằng cách tiêm phòng ngừa...

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đi khám được bác sỹ chuẩn đoán là nhiều nước ối, bác sỹ bảo dễ đẻ non, nhưng không đưa ra cách khắc phục.Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em cách khắc phục nhé! Cảm ơn các chị.
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phieudieu Xem bài viết
    Mẹ nó vào topic này tham khảo nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Dư ối - Đa ối
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ