• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Nhà dành cho các mẹ mang thai 3 tháng cuối (tầng 25): Mẹ xinh đẹp rạng ngời đón con yêu nhé!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 37.7K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

• 763 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havy87 Xem bài viết
    mẹ chíp đi đẻ rùi hay sao mà hai hôm nay không thấy đâu???
    ko phải đâu, mụ chip thứ 2 đi làm mới điểm danh đc, máy ở nhà bà ý bị hỏng nên ko onl đc
    Dù có đi cả đời trong cát bụi ^^
    Hãy cứ tin hạnh phúc cuối con đườn
    g.
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caynamdangyeu Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, hơn 37w mà con có 2,57kg là hơi bị còi đó, bây giờ mẹ nó chịu khó bổ sung trứng vịt lộn, mía, thịt bò, tôm, và uống sữa quậy với trứng gà ác....đảm bảo với mẹ nó là con sẽ tăng kg nhanh, chúc 2 mẹ con mạnh khỏe, mẹ tròn con vuông......
    mẹ nó ơi, mình đang ở nước ngoài, không có trứng vịt lộn, mía, sữa đặc ông thọ, trứng gà ác cũng không luôn. hic. chắc mình phải cố gắng ăn thịt bò và tôm bù vào vậy. cũng hy vọng con sinh được ít nhất 2,8kg. chán đời ghê. cảm ơn mẹ nó nhé.

• 220 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

[QUOTE=trau&nghe;11050082]

tui sinh con gái bà ơi, có làm sui được ko ? sao bà này giống mình thế nhỉ,tui cũng lo lắng cái vụ da dẻ nhan sắc này lắm cơ. Ko biết có thay da đổi thịt tí nào ko hay là lại "y án".Hôm qua chat chồng tôi bảo bật wc ,tui bảo tui xấu quá rồi ,ko bật .Chồng tui an ủi mãi tui mới cho xem (tự dưng dở hơi quá).Rồi chồng tui bảo tui là "tự ky ám thị ",giờ béo lên nhưng cũng đầy đặn mà .Mà bà sui ơi đánh liều gọi thế đã ,kiểu gì kiêng cữ vài tháng là mình cũng nhẵn nhụi mịn màng hơn ấy mà
    ui giời bà nó ơi! tui thấy tui với bà hợp nhau vụ này đó tiếc là không làm sui được rùi tui cũng con vịt hihi chồng bà ở đâu mà phai chat giống tui thế nhưng tui cấm vận nhìn vợ từ nửa tháng nay rùi vì bộ thịt mặt to quá rùi khổ mong sao sản xuất vịt xong mình lại ngon như hồi nào......he he
    ha mymy
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mấy hôm nay cũng không thấy mẹ chip lên mạng nhỉ. mình cũng có ngày dự sinh gần giống mẹ chip. hay mẹ chip đi đẻ rồi đấy? vậy không biết ai sẽ xây nhà mới nhỉ. sắp hết 100 trang rồi. ^^

• 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mấy hôm nay cũng không thấy mẹ chip lên mạng nhỉ. mình cũng có ngày dự sinh gần giống mẹ chip. hay mẹ chip đi đẻ rồi đấy? vậy không biết ai sẽ xây nhà mới nhỉ. sắp hết 100 trang rồi. ^^

• 220 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheconcuabame Xem bài viết
    mẹ nó ơi, mình đang ở nước ngoài, không có trứng vịt lộn, mía, sữa đặc ông thọ, trứng gà ác cũng không luôn. hic. chắc mình phải cố gắng ăn thịt bò và tôm bù vào vậy. cũng hy vọng con sinh được ít nhất 2,8kg. chán đời ghê. cảm ơn mẹ nó nhé.
    nè bà ở nước nào mà giờ này chưa đi ngủ mà còn 88888888 thế!!
    ha mymy
    • 1,260 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Ôi giời ơi có khi tui sẽ xây nhà mới để các bà 888 điên đảo nhé, khổ lắm cơ đẻ rồi mà cứ bon chen
    • 273 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Xây đi, xây đi để tui còn chiếm cái mẹt tiền nèo
    • 220 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xukaxuxi Xem bài viết
    Ôi giời ơi có khi tui sẽ xây nhà mới để các bà 888 điên đảo nhé, khổ lắm cơ đẻ rồi mà cứ bon chen
    chị ơi! xây nhà mới đi nào! mẹ con mình cố canh xí cái mặt tiền ngồi cho mát ihhhhh
    ha mymy
    • 1,260 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

đợi tí đi xin cấp đất đã nhé
    • 220 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xukaxuxi Xem bài viết
    đợi tí đi xin cấp đất đã nhé
    mẹ con cháu lót gạch ngồi chờ mẹ xuxi :Rose:đi mua đất nè he he
    ha mymy
    • 1,260 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

http://www.webtretho.com/forum/f92/n.../#post11056908 nhà mới đây các bà vào chiếm mặt tiền nhah nhanh
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nè bà ở nước nào mà giờ này chưa đi ngủ mà còn 88888888 thế!!
    hihi..chào bà. tôi đang ở hàn quốc. bên này chẳng có mấy thức ăn. thèm đồ ăn việt nam lém. ^^

• 419 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé. chiều qua em đi khám rồi, bác sỹ bảo không sao, nghỉ ngơi là được. Nếu nghỉ ngơi mà vẫn không khỏi thì mới đáng lo. May mắn là em không phải uống thuốc. Bây giờ em vẫn bị gò, nhưng thỉnh thoảng và xoa nhẹ lại hết. Giờ thấy yên tâm hơn nhiều rồi ạ.
    mấy hôm nghỉ không vào mà các mẹ xây nhà nhanh quá. Giờ em leo cầu thang nhanh là lại bị gò đấy, các mẹ đợi ém với chứ,
    • 446 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

chao cac me!minh moi vao dien dan minh co rat nhieu thac mac vi minh lan dau mang thai,minh dang tuan thu 31 roi cho minh hoi dao nay minh hay bi go cung bung va rat thon o phia duoi nhung truoc do di kham thi thai da ngoi thuan nen ko the nao be dap phia duoi,minh so do la trieu chung sinh non,cac me cho minh 1 vai loi khuyen va chia se kinh nghiem voi minh nha.Minh cam on.
    Dù đi đâu ai cũng nhớ về chung vui bên gia đình
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 446 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

chào các mẹ! Mình mới vào diễn đàn mình có rất nhiều thắc mắc vì mình lần đầu tiên mang thai, mình được 31 tuần rồi.
    Cho mình hỏi, dạo này mình hay bị gò cứng bụng và rất thốn ở phía dưới bụng nhưng trước đó đi khám thì thai đã đổi ngôi thuận nên không thể nào e bé đạp phía dưới được, mình đang sợ đó là triệu chứng sinh non. Các mẹ cho mình 1 vài lời khuyên và chia sẽ kinh nghiệm với mình

Mình cảm ơn
    Dù đi đâu ai cũng nhớ về chung vui bên gia đình