Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Ngủ nhiều khi mang thai có ảnh hưởng gì ko ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 35.8K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 613 Bài viết

• 2,158 Được cảm ơn

Ôi, đồng cảm, em cũng chỉ ngủ thôi, không nghém ngẩm gì hết, nhưng mà về ban đêm cứ thức dậy đi tiểu hoài nên thành ra cũng không ngủ được bao nhiêu!

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng thế. Cứ đêm là em dậy đi tiểu đến mấy lần, mất cả ngủ. Em không nghén ngủ nhưng mà cứ nghĩ đến ăn cái gì là buồn nôn,bụng lúc nào cũng đầy.
    Một gia đình ấm cúng, hai bàn tay làm lụng, ba canh ngồi chờ anh về, bốn mùa dặn anh giữ gìn sức khỏe, năm tháng săn sóc anh chí tình, sáu mươi mẹ già vui vẻ, bảy ngày trong tuần nuôi dạy con cái, tám phương giữ gìn uy tín của anh, chín giờ thường xuống bếp làm món anh khoái khẩu, mười năm hao tổn tuổi xuân. Vì ai... Đó là vợ anh
    Một mình gánh vác trách nhiệm, hai vai nặng trĩu cơ đồ, ba canh cặm cụi bên bàn, tứ thời chạy ngược chạy xuôi, vinh nhục biết chia sẻ cùng ai, bể dâu khắc sâu đuôi mắt, nghĩa vụ đối với gia tộc, gập ghềnh chông gai con đường công danh, là người phàm tục làm sao mười phân vẹn mười. Lúc nào cũng tận tình với vợ con... Đấy là chồng em

• 1,322 Bài viết

• 2,314 Được cảm ơn

3 tháng đầu mình ngủ suốt, khoảng tháng thứ 4 là bt trở lại !
    1. Kẻ thù lớn nhất của đời người là chính mình
    2. Ngu dốt lớn nhất của đời người là dối trá
    3. Thất bại lớn nhất của đời người là tự đại
    4. Bi ai lớn nhất của đời người là ganh tỵ
    5. Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất mình

• 1,435 Bài viết

• 1,083 Được cảm ơn

9w rồi, Smiley ngủ cũng dữ, ăn thì kg nhiều như lúc trước nhưng cứ 3h phải ăn 1 lần mà kg ăn lại đồ đã ăn mới chảnh, kể cả nửa đêm nhưng sữa bà bầu & đồ ngọt thì...kg chơi nổi. Đang chờ đến hết tuần sau đi siêu âm lại coi bé ra sao, chỉ lo mẹ ù mà con ốm thôi
    Chồng người áo gấm xông hương...
    Chồng em áo rách, em thương ...chồng người
    :Laughing:
    Skype / Y!M: Smileyhibiscus
    Lận lưng: 0913815404
    Ăn...ăn nữa...ăn mãi!! :Laughing:

• 969 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

e cung nghén mỗi ngủ. cũng chẳng thấy lam sao, con sing 3,8kg

• 42 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình cũng nghén ngủ, nhiều khi xấu hổ vì điều đó. Đến cơ quan có hôm phải chui vào phòng họp làm một giấc. May mà mọi người cũng thông cảm "thương con bé lúc nào cũng gà gật" nên không nỡ mắng. Hết 5 tháng lại tỉnh như sáo. Hì hì

• 77 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mẹ nào đang bầu còn ít tháng thì tranh thủ ngủ đi, đến mấy tháng cuối muốn nằm ngủ thoải mái cũng khó lắm đó, không đau người thì cũng khó thở haiz

• 2,068 Bài viết

• 1,078 Được cảm ơn

ước gì được nhủ chủ top và 1 số mẹ nhỉ,...., mình cũng thèm ngủ ngày lắm, nhưng ngày mà ngủ nhiều quá là y như rằng đêm mất ngủ, trưa buồn ngủ dã man nhưng phải cố thức xem tivi hoặc ol để ko ngủ, nếu chẳng may có hôm nào nhỡ nằm rồi ngủ quên mất là đến đêm mất ngủ lọ mọ cả đêm rất mệt mỏi. Với lại mấy mẹ sướng nhỉ, chắc chủ top và mấy mẹ ngủ nhièu có thai nhưng được ở nhà riêng hoặc ở nhà mẹ đẻ nên đc ngủ suốt, chứ mình ở nhà chồng ko đc ngủ suốt như thế đâu, mình ngại, mà BMC cũng ý kiến ngay, hic.. thèm ngủ mà chẳng đc ngủ, cố dậy mà lao động rồi nấu nướng.

• 171 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

hix e đây cũng trường kì kháng chiến ngủ như đúng rồi từ lúc bắt đầu có bầu đến bh 38w rồi.. Ngày nào cũng ngủ đến 12h trưa xog ăn sáng = ăn trưa luôn ăn xong nằm xem fim đến 3h là lờ đờ nằm ghế ngủ tiếp.. 4h 5h dây ăn vặt linh tinh .. tối ăn cơm xong nằm xem tivi thì cũg vừa xem vừa ngủ 12h đêm chui lên gường đi ngủ đến 12h trưa hôm sau .. Cứ thế đều như vắt chanh các mẹ ạ :Laughing: Ko hỉu con iu ra có ngủ siêu như mẹ nó ko nhỉ

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì lúc đầu bị áp lực cuộc sống lẫn ám ảnh tin thần 5 tháng đầu không ngủ đc...Sau này thì cũng vậy... Bây giờ em được 8 tháng rồi thì em ngủ nhiều lắm....Nhà em nói ngủ nhiều sẽ khó sanh em không biết sao nữa...Các mẹ cho em ý kiến nhen!

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6