• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 15.2K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lần đầu mang thai em không ốm nghén, ăn uống rất khỏe kết quả là một bé gái. Lần hai em ốm nghén rất nhiều, ăn uống không được, nhất là vào buổi chiều em mệt khinh khủng mà còn nôn ọe nữa, hôm thai 11 tuần đi siêu âm bác sỹ nói chưa biết giới tính, em rất hồi hộp không biết con mình là trai hay gái, vợ chồng em cũng mong sẽ có đủ nếp và tẻ để ông bà nội bé được vui vì chồng em là con một mà. Có mẹ nào trường hợp như em không cho em biết với?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • TNG
    • 4 năm
    • 317 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Mình bầu đứa đầu không nghén ngẩm gì cả, tăng 5kg. Bầu bé thứ 2 nghén khủng khiếp. miệng lúc nào cũng đắng ngắt, buồn nôn từ sáng tới tối, dặt dà dặt dẹo. Kết quả là hai đứa giống nhau, cùng là con trai. Hix

• 104 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Tớ cũng 2 lần nghén kiểu ngược nhau, KQ 2 zai nhé (lần 2 da tớ còn láng mịn, đẹp long lanh cơ). Ko bit trước bác siêu âm đâu bạn ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LamSung2012; 20/07/2012 vào lúc 10:56 AM.

• 63 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

bạn giống tớ rồi, tớ 17w thấy bác sĩ bảo con gái giống mẹ rồi... Tớ nghĩ nhiều khi mẹ mong quá, nên cứ hay thấy mình có triệu chứng giông giống. Nhưng công nhận là mỗi người nghén 1 kiểu, muốn biết trai hay gái cứ phải đẻ ra mới chắc, siêu âm còn sai mà

• 613 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

Mình thì bầu 2 đứa trộm vía chẳng nghén tý nào, thế mà đủ nếp, đủ tẻ cả, cân nặng đều bằng nhau. Chúc chủ top cũng đủ nếp, tẻ giống mình.

• 277 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

@-}-- @-}-- Chāc mẹ này đang mong trai nhī!!mình đây a xã cung là con 1 là chau đich tôn ba má chông ngoai 60 hêt rôi mình đang con đâu lòng cung mong con trai cho ông bà vui vě sông 100 tuoi già,mà mình kg nghén ngâm gi ngay ān ngay 4,5chén cơm luôn,mà cơ địa môi ngưoi # nhau sơ đoan không ra trai gai chơ siêu âm 99% va sinh ra mơi đc 100% quá dù trai hay gái vân mong con khoě manh chúc chū top đươc công tư nhé!!@-}-- @-}--

• 28 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mong được con khỏe mạnh là tốt nhất rồi, nhiều mẹ còn mong được nghén như chị em mình cũng không được mà.
    Các cụ thì cổ hủ lắm, lúc nào cũng thích cháu trai.
    Chồng mình cũng là đích tôn đấy, con đầu của mình là con gái. Mình bị áp lực kinh khủng nên vẫn chưa định sinh bé thứ 2.
    Chán nhỉ.
    Mẹ yêu moon cua mẹ nhiều lắm...........
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 137 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mình đoán bé bạn là trai , bản thân mình cho thấy thế và một vài người thân cũng thế.

• 260 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mẹ nó đúng là có khiếu kể chuyện đấy....................
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TNG Xem bài viết
    Mình bầu đứa đầu không nghén ngẩm gì cả, tăng 5kg. Bầu bé thứ 2 nghén khủng khiếp. miệng lúc nào cũng đắng ngắt, buồn nôn từ sáng tới tối, dặt dà dặt dẹo. Kết quả là hai đứa giống nhau, cùng là con trai. Hix

• 260 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Con gái tình cảm và sau này sẽ giúp mẹ được việc nhà... yêu mà.........
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhamoon Xem bài viết
    Mong được con khỏe mạnh là tốt nhất rồi, nhiều mẹ còn mong được nghén như chị em mình cũng không được mà.
    Các cụ thì cổ hủ lắm, lúc nào cũng thích cháu trai.
    Chồng mình cũng là đích tôn đấy, con đầu của mình là con gái. Mình bị áp lực kinh khủng nên vẫn chưa định sinh bé thứ 2.
    Chán nhỉ.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3