• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mua váy bầu rẻ <300k các mẹ ơi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.1K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8
    • 115 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovely88 Xem bài viết
    Chị ơi vừa ngó thấy tin đầm Bumps này: http://dambau.net.vn/
    C cty em bảo trc cũng mua ở cửa hàng này gần Kichikichi, c xem nhé, nhìn cũng đc, lại đang off nữa
    E thick cái này http://dambau.net.vn/pd_0_4_142_407/vay-bau/1.html có khi chiều về ra xem vừa đẹp thì rước e nó
    ối dời...hôm bọn đàm bầu này khai trương ở Cầu Giấy xem trên mạng thấy giá rẻ mà kiểu dáng cũng được nên chiều hôm đó đi làm vê bắt chồng đưa đi bằng được để mua...mấy cái rẻ tiền thì xấu..còn mấy cái trông được được thì những 450k, cũng chẳng rẻ hơn những hãng đàm bầu khác..rút cuộc cũng chẳng chọn được cái nào..hic hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,857 Bài viết

• 2,056 Được cảm ơn

Hì...hì... tớ ra blue exchange, rước toàn các em áo 50K size L và 1 em ôm ngực về tớ kết hợp như thế này

Như bộ này thì tổng thiệt hại cũng chỉ tầm 150K thui:

Legging 50K, áo màu ghi: 50K, áo ren (tớ được cho) nhưng tớ nghĩ mua chắc cũng chỉ tầm 50-70K mà áo ren có thể mặc cùng được nhiều áo/ váy 2 dây khác nhau

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,059 Bài viết

• 1,041 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaccuame Xem bài viết
    Mình cũng mới mua của BB hôm qua, đắt lòi ra, mà cũng chả đẹp lắm, hôm nào qua Mommy xem sao, thấy cũng có vẻ ổn.
    Công nhận BB và Anna thì đắt thật nhưng vẫn tiền nào của nấy, nhưng ko phải cái nào cũng đẹp, vào mấy hàng này cũng phải chọn ghê lắm.

Đồ Mommy thì trên web chụp lung linh nhưng mình xem ngoài thấy chất vài và màu sắc ko đẹp (nói chung gu hơi loè loẹt và sến). Mẹ nào fan của Mommy đừng ném đá mình nhé, cảm nhận của cá nhân mình là vậy.

Đồ Bumps như mẹ nào nói ở trên mình cũng xem đến 2 lần mà chả chọn được cái nào, hàng cũng bình thường mà giá cũng tầm 450k/cái còn tạm tạm mặc được, vậy thì vào Honey còn hơn (hàng Honey hơi theo gu xì tin nên các mẹ trẻ hợp hơn).

Hôm trước mình lập topic chia sẻ các địa điểm đầm bầu giảm giá đợt 30/4, 1/5 thì mod cho là quảng cáo nên xoá mất topic của mình. Hic, mình chỉ chia sẻ thông tin hữu ích cho các mẹ bầu chứ có quảng cáo cho hãng nào đâu cơ chứ.

Hôm qua mình đi qua 9months thấy đang xả hàng sale 30-50% gì đó, nhưng mình ko vào nên ko biết cụ thể tình hình ra sao. Bạn nào qua PNT thì vào đầm bầu Scarlet xem, vẫn đang sale up to 50% mà váy vó ở đó giá tầm 300-400k, cũng ko xuất sắc nhưng chấp nhận được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 49 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hôm nọ em đến Shop Hải An ở Tôn Đức Thắng mua,đang khuyến mãi. áo bầu 50k,váy cotton 100-150k,em ôm về 1 bọc he he,vừa rẻ vừa đẹp,mặc thích phết các mẹ ạ. Em ko có rõ địa chỉ lắm,hình như đang có quảng cáo trên . Các mẹ thử tìm xem. Mặc có vài bữa nên em cũng chẳng cầu kỳ mua hàng đẹp,để dành xiền sắm đồ cho gấu thúi he he

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị thử xem qua đầm bầu Honey xem sao, em toàn nhằm đợt giảm giá để ra mua, tiết kiệm đc khối tiền. Như đợt lạnh vừa rồi, Honey KM quần bò mua 1 tặng 1, em mua 1 cái 295k, được free 1 cái 285K (tính theo giá quần cao nhất). Như thế mỗi cái có khoảng 150K mà kiểu dáng cũng đẹp lắm. Lần gần đây thì KM áo, váy có 95K,195K,255K hay sao đó, em cũng ra mua đc thêm 2 cái váy nữa.
    Em đi săm soi mấy hãng rùi thì thấy giá cả, chất vải của Honey cũng trẻ trung mà phải chăng. Bầu mùa hè nóng lắm, mặc 1 lúc đã ra mồ hôi, cũng ko quan trọng phải hàng xịn lắm đâu, vì mặc có mấy tháng, quan trọng là mát mẻ thôi.
    Theo em ở đâu giảm giá thì mình cứ nhảy vào thôi =)). Hàng giảm giá vì hết size or đẩy mẫu cũ đi chứ nh cái vẫn đẹp lắm ^^. Chúc các mẹ chọn đc nhg bộ đồ ưng ý

• 3,153 Bài viết

• 5,311 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bilisy Xem bài viết
    Công nhận BB và Anna thì đắt thật nhưng vẫn tiền nào của nấy, nhưng ko phải cái nào cũng đẹp, vào mấy hàng này cũng phải chọn ghê lắm.

Đồ Mommy thì trên web chụp lung linh nhưng mình xem ngoài thấy chất vài và màu sắc ko đẹp (nói chung gu hơi loè loẹt và sến). Mẹ nào fan của Mommy đừng ném đá mình nhé, cảm nhận của cá nhân mình là vậy.

Đồ Bumps như mẹ nào nói ở trên mình cũng xem đến 2 lần mà chả chọn được cái nào, hàng cũng bình thường mà giá cũng tầm 450k/cái còn tạm tạm mặc được, vậy thì vào Honey còn hơn (hàng Honey hơi theo gu xì tin nên các mẹ trẻ hợp hơn).

Hôm trước mình lập topic chia sẻ các địa điểm đầm bầu giảm giá đợt 30/4, 1/5 thì mod cho là quảng cáo nên xoá mất topic của mình. Hic, mình chỉ chia sẻ thông tin hữu ích cho các mẹ bầu chứ có quảng cáo cho hãng nào đâu cơ chứ.

Hôm qua mình đi qua 9months thấy đang xả hàng sale 30-50% gì đó, nhưng mình ko vào nên ko biết cụ thể tình hình ra sao. Bạn nào qua PNT thì vào đầm bầu Scarlet xem, vẫn đang sale up to 50% mà váy vó ở đó giá tầm 300-400k, cũng ko xuất sắc nhưng chấp nhận được.
    Công nhận với mẹ thật! Em lượn chán ở hàng mommy, honey... chả chọn được cái nào ưng (quả tình có rẻ nhưng vải thì nhăn nhúm, kiểu dáng thì xấu, trông rõ chán), mặc dù ảnh đưa lên web thì trông lung linh. Váy bầu BB mùa đông thì em thấy rất đẹp (vì em mua cả 3 cái ở đó rồi, chất liệu đúng là ăn đứt các hãng khác) nhưng mùa hè em có vào xem thì thấy ko ưng, cứ kiểu gì ấy, mà cũng đắt chứ có rẻ rúng gì đâu. sắp đẻ rồi, cứ mát là được nên em thấy chị em nhà ta cứ ra chợ mua, còn đẹp hơn trong mấy hãng đầm bầu.
    Gom nhóm bảo hiểm sức khoẻ Bảo Việt, giảm phí 20%.
    Gom nhóm bảo hiểm cho các mẹ có kế hoạch sinh em bé, thời gian chờ 270 ngày!
    Book vé máy bay giá rẻ

• 12 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình ra chợ, mua vải mình thích, xong online tìm cái mẫu nào đẹp thì cho vào USb, rồi mang ra chị thợ may gần nhà, chị này may rẻ lắm, có 100k tiền công thui, thế là có váy đẹp mặc. đến giờ đi làm lại rồi may váy công sở cũng may chỗ chị này, vừa rẻ vừa đẹp (* *)

• 1,669 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

hôm nay chạy ra Momy, mấy cái sale off nhìn trên web lung linh dễ sợ, ra nhìn trực tiếp cái đi về tay không luôn.

• 2,836 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovely88 Xem bài viết
    Chị ơi vừa ngó thấy tin đầm Bumps này: http://dambau.net.vn/
    C cty em bảo trc cũng mua ở cửa hàng này gần Kichikichi, c xem nhé, nhìn cũng đc, lại đang off nữa
    E thick cái này http://dambau.net.vn/pd_0_4_142_407/vay-bau/1.html có khi chiều về ra xem vừa đẹp thì rước e nó
    Hãng Bumps này rẻ nhỉ, đúng tiêu chí TIết kiệm, chứ mua, may mất time lắm mà lấy về khéo lại chật vì ng to rất nhanh, cảm ơn b. mình cũng pải wa ngó nghiêng thui, cứ rẻ là thích ^^

• 2,836 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mit_dai_gia Xem bài viết
    Mình thấy ở Mommy đang giảm giá 30% 1 số mẫu váy bầu còn 280k,mẫu mã cũng khá đẹp.Các mẹ tham khảo ở đây nhé:
    http://mommy.vn/khuyen-mai-thoi-tran...huyen-mai.html
    Nhìn mẫu đẹp nhưng chất chán, nóng lắm b ạ, mà toàn mẫu ko tay khó bán, khó mặc đi làm.Công nhận mua đồ bầu chỉ mặc đc 2,3 tháng phí quá

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8