• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang ở Singapore, có bà chị họ đang mang thai, không biết fải mua quà gì về cả

Mọi người có gợi ý gì cho em không ạ ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tiêm phòng uốn ván cho bà mẹ mang thai

Các mẹ thông thái ơi, cho em nhờ các mẹ với! em bây giờ được 26 tuần rùi, nhưng vẫn chưa tiêm phòng uốn ván. Em ko biết thai bao nhiêu tuần thì tiêm phòng uốn ván là tốt nhất, nhờ các mẹ chỉ giùm em với.

• Sinh con ở Nhật quá sướng!

Đi đẻ ở Nhật được các mẹ ví như trên thiên đường: chi phí sinh con không mất, được chăm sóc chu...

• Bầu bí, ngượng chín mặt!

Trong thời gian bầu bí, mẹ có thể sẽ phải đối mặt với những triệu chứng vô cùng ngượng ngùng như...

• Cùng cả nhà đón hè hoành tráng!

Hè đến rồi, cha mẹ đã có kế hoạch gì để cả nhà cùng đón một mùa vui thật hoành tráng chưa? Với...

• Dinh duong cho ba me mang thai?

Em chào các chị! Em có câu hỏi này muốn hỏi các chị đã có kinh nghiệm trong khi mang thai.Em mới có thai lần đầu và đã được ba tháng rồi.Hiện nay em không biết là nên ăn như thế nào cho đủ chất vì em ko muốn mình ăn quá nhiều, các chị có thể chia sẻ cho em chút kinh nghiệm được ko? Em cảm ơn nhiều!

• 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

thế thì cứ mua quần áo là tốt nhất, nếu biết giới tính rồi. ko thì mua ít đồ chơi. đồ chơi bên nước ngoài chế tạo an toàn hơn ở nhà mình, bê vác được thì nôi, chăn, gối...
    Con cái là duyên trời định <3
    • 3,663 Bài viết

• 3,101 Được cảm ơn

quần áo cho em bé thì nhiều ngừoi bảo kiêng mua cho bạn à ., cách tốt nhất là bạn mua gì ăn được , bổ dưỡng , còn đồ dùng thì khi nào bé ra đời mua sau vẫn chưa muộn
    còn không thì kỷ niệm bà chị ý mấy bộ đồ mặc khi mang bầu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, em cũng muốn mua gì ăn được , bổ dưỡng (sữa, thuốc bổ, ....) mà ko biết là mua gì em chưa có kinh nghiệm gì cả :P
    • 3,663 Bài viết

• 3,101 Được cảm ơn

cái vụ thuốc bổ thì không phải cứ uốn là tốt , còn sữa thì ở đây cũng đủ loại , mà mẹ ấy đã dùng 1 loại quen với mình rồi , em mua cái gì lạ lạ mà mình ko có mà bên ý có ý (không nhất thiết bà bầu chén dc , mà cả nhà ăn được luôn)
    • 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình đang quan tâm vấn đề này đây. Chị dâu của mình đang có thai được khoảng hơn 4 tháng. Sắp đến sinh nhật của chị rồi mà mình vẫn không biết tặng quà gì cho chị. Mọi người gợi ý giúp mình nhé. Thanks.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,787 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-Mimi Xem bài viết
    Mình đang quan tâm vấn đề này đây. Chị dâu của mình đang có thai được khoảng hơn 4 tháng. Sắp đến sinh nhật của chị rồi mà mình vẫn không biết tặng quà gì cho chị. Mọi người gợi ý giúp mình nhé. Thanks.
    em hay được mọi người tặng quần áo bầu,hihi!chỉ cần bít chiều cao,cân nặng,bầu mấy tháng là mua được ngay í mà,với lị bầu nên dễ tính hay sao í,ai tặng gì,cho gì là mặc,chứ ko kêu ca gì!hihi!
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */