• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang ở Singapore, có bà chị họ đang mang thai, không biết fải mua quà gì về cả

Mọi người có gợi ý gì cho em không ạ ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

thế thì cứ mua quần áo là tốt nhất, nếu biết giới tính rồi. ko thì mua ít đồ chơi. đồ chơi bên nước ngoài chế tạo an toàn hơn ở nhà mình, bê vác được thì nôi, chăn, gối...
    Con cái là duyên trời định <3
    • 3,661 Bài viết

• 3,101 Được cảm ơn

quần áo cho em bé thì nhiều ngừoi bảo kiêng mua cho bạn à ., cách tốt nhất là bạn mua gì ăn được , bổ dưỡng , còn đồ dùng thì khi nào bé ra đời mua sau vẫn chưa muộn
    còn không thì kỷ niệm bà chị ý mấy bộ đồ mặc khi mang bầu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, em cũng muốn mua gì ăn được , bổ dưỡng (sữa, thuốc bổ, ....) mà ko biết là mua gì em chưa có kinh nghiệm gì cả :P
    • 3,661 Bài viết

• 3,101 Được cảm ơn

cái vụ thuốc bổ thì không phải cứ uốn là tốt , còn sữa thì ở đây cũng đủ loại , mà mẹ ấy đã dùng 1 loại quen với mình rồi , em mua cái gì lạ lạ mà mình ko có mà bên ý có ý (không nhất thiết bà bầu chén dc , mà cả nhà ăn được luôn)
    • 136 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình đang quan tâm vấn đề này đây. Chị dâu của mình đang có thai được khoảng hơn 4 tháng. Sắp đến sinh nhật của chị rồi mà mình vẫn không biết tặng quà gì cho chị. Mọi người gợi ý giúp mình nhé. Thanks.
    • 1,787 Bài viết

• 1,186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-Mimi Xem bài viết
    Mình đang quan tâm vấn đề này đây. Chị dâu của mình đang có thai được khoảng hơn 4 tháng. Sắp đến sinh nhật của chị rồi mà mình vẫn không biết tặng quà gì cho chị. Mọi người gợi ý giúp mình nhé. Thanks.
    em hay được mọi người tặng quần áo bầu,hihi!chỉ cần bít chiều cao,cân nặng,bầu mấy tháng là mua được ngay í mà,với lị bầu nên dễ tính hay sao í,ai tặng gì,cho gì là mặc,chứ ko kêu ca gì!hihi!