Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mua áo bơi cho bà bầu ở đâu tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 435 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái có thể cho em biết mua áo bơi cho bà bầu ở đâu tại Hà Nội được không?

Em đã có bầu 6 tháng và đang muốn đi bơi để tăng sức khỏe. Tuy nhiên đi một vòng thì chỉ thấy mỗi cửa hàng bà bầu trên Vincom là có áo bơi nhưng mẫu mã quá ít và mặc thử chưa thoải mái lắm. Các mẹ có thể chỉ giùm em xem còn ở đâu tại Hà Nội bán áo bơi cho bà bầu không? Em cám ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• công thức giảm đau khi sinh nở

Càng gần đến ngày sinh nở, tâm trạng của các mẹ bầu càng trở nên hỗn loạn. Một mặt, mẹ vui mừng,...

• Mua kem chống nắng cho bà bầu ở đâu

EM sắp đi biển nên rất muốn biết có loại kem chống nắng dành riêng cho bà bầu ko? loại dầu gội chống nắng dành riêng cho bà bầu nữa? Mẹ nào biết tên và địa chỉ bán chỉ cho em với!!!

• “Niềm vui của chúng tôi là miếng ngon của trẻ”

16.000 hộp váng sữa Monte đã được dành tặng cho những em học sinh có hoàn cảnh khó khăn nơi vùng...

• Tư thế nằm chuẩn theo từng quý thai kỳ

Mắm- nhỏ bạn thân của mình bầu 6.5 tháng hỏi mình lúc ngủ...nằm kiểu gì...mình nói mình nằm nghiêng...

• Mua áo ngực cho bà bầu ở đâu ( SG)

Chào các mẹ, các mẹ cho mình hỏi thăm chút xíu nha, mình mới 8w thôi mà áo ngực chật rùi, phải đi mua mới àm chưa biết nên mua ở đâu, ghé BB,Hana thì họ toàn đưa mí cái.. xấu đau đớn :7: , mà lại nói hàng Thái, giá 130k/cái, mặc vô thấy ngực em...chèm bẹp lun :Crying::Crying::Crying:. Mí mẹ có...

• myO
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TemJunior Xem bài viết
    Các mẹ thông thái có thể cho em biết mua áo bơi cho bà bầu ở đâu tại Hà Nội được không?

Em đã có bầu 6 tháng và đang muốn đi bơi để tăng sức khỏe. Tuy nhiên đi một vòng thì chỉ thấy mỗi cửa hàng bà bầu trên Vincom là có áo bơi nhưng mẫu mã quá ít và mặc thử chưa thoải mái lắm. Các mẹ có thể chỉ giùm em xem còn ở đâu tại Hà Nội bán áo bơi cho bà bầu không? Em cám ơn các mẹ nhiều.
    Qua Giảng võ thử xem, hôm trước mua thấy có cái xòe xòe cô bán hàng bảo cái đó dành cho bà bầu đi bơi
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Mình thấy ở cửa hàng đồ bầu BB - Phạm Ngọc Thạch có bán đấy

• 374 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hôm trước mình vừa đi mua đồ bơi ở chỗ đầu ngã 3, đoạn Phạm Ngọc Thạch rẽ ra chợ Kim Liên ( tự nhiên ko nhớ tên), cách mấy hàng bán hoa một đoạn, ngay cạnh hàng ốc luộc ấy, thấy có mấy cái áo bơi ngoại dành cho bà bầu tương đối đẹp, giá khoảng 150k, thấy chị chủ hàng nói là hàng HQ, bạn thử ra đấy xem nhé.
    • 435 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em xin cảm ơn mẹ bé Thy, myO, BôngVy và tun&tũn.

Cuối tuần vừa rồi em đã ra khu vực Phạm Ngọc Thạch, Kim Liên và đã mua được một bộ đồ bikini cua Triump ưng ý ở khu vực này. Hôm qua em đã đi bơi và thấy rất thoải mái. Một lần nữa em cảm ơn các mẹ và chúc các mẹ một tuần mới vui vẻ.:LoveStruc:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn tìm mua áo bơi bà bầu mà tìm hoài chẳng thấy có địa chỉ nào cả, mẹ nào biết giới thiệu cho em với! Tks các mẹ nhìu nhìu!
    • 203 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

các mẹ ơi em thích bikini dưng mà có bụng bầu mặc Bikini có bùn cười hem :Thinking:
    ---ChangNang----Phiêu cùng cu tí:Rose::LoveStruc::Rose:

• 393 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

tớ nghĩ mặc bikini khi có bụng bầu càng quyến rũ càng đẹp chứ sao...:Smiling:
    Tớ cũng đang có ý định mua bikini đi bơi cho thoải mái, mấy hôm nay nóng quá
    Mẹ dang rộng hai tay để bảo vệ và yêu thương con, Trũi à:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 3,201 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

bụng em có đường màu nâu to tổ chảng, nếu mà mặc bikini nhìn kin zị lắm, như quả dưa bở ý :Sick:
    • 12,399 Bài viết

• 2,168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChangNang Xem bài viết
    các mẹ ơi em thích bikini dưng mà có bụng bầu mặc Bikini có bùn cười hem :Thinking:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi apple9 Xem bài viết
    tớ nghĩ mặc bikini khi có bụng bầu càng quyến rũ càng đẹp chứ sao...:Smiling:
    Tớ cũng đang có ý định mua bikini đi bơi cho thoải mái, mấy hôm nay nóng quá
    hihi tớ mặc bikini lúc 20w, bụng tròn trắng phau phau, to to nhìn hay lắm ý. Mặc bikini lúc này vòng 1 như các cô ng` mẫu bikini. Chồng nhìn mà ko muốn cho vợ mặc
    Nhg mừ 24w tớ lại đi biển, lúc này bụng và ngực đã rạn rùi nên fảii mặc bikini bên trong, quấn cái khăn choàng ra ntnàyy này

Tối nay mình bay Hội An, 26w, bụng đã rạn nhìu lắm rùi, chả dám mặc bikini mà ko quấn khăn nữa :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: Chứ mình mà ko bị rạn thì mình vẫn mặc bikini như thường
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy trên các trang web có đăng giới thiệu mẫu áo bơi bà bầu đẹp lắm, vậy mà chẳng thấy giới thiệu địa chỉ nào bán cả! Hix...hix..., em chắc ko mặc bikini đâu, vì đường kẻ dọc bụng trông phát hãi...em được 25w rùi các mẹ ah. Vẫn đang tìm mua áo bơi đây, nếu ko có chắc phải đi may rùi. Hu hu...
    • 203 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hơ hơ em trộm vía tỉ lần chưa thấy có rạn và sọc nâu, dưng mà violong thì chép chép hưi bị nhìu. Dưng mà kệ hehe vẫn chẹp các mẹ hỉ :Smiling: :Laughing:

• 393 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Sushi Cua Xem bài viết
    hihi tớ mặc bikini lúc 20w, bụng tròn trắng phau phau, to to nhìn hay lắm ý. Mặc bikini lúc này vòng 1 như các cô ng` mẫu bikini. Chồng nhìn mà ko muốn cho vợ mặc
    Nhg mừ 24w tớ lại đi biển, lúc này bụng và ngực đã rạn rùi nên fảii mặc bikini bên trong, quấn cái khăn choàng ra ntnàyy này

Tối nay mình bay Hội An, 26w, bụng đã rạn nhìu lắm rùi, chả dám mặc bikini mà ko quấn khăn nữa :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: Chứ mình mà ko bị rạn thì mình vẫn mặc bikini như thường
    Mẹ SS à, mua khăn quấn kia ở đâu? trong hàng bán áo tắm nta bán luôn à...nhìn mẹ SS mà mình cũng thèm tắm biển quá:Kiss:
    Mẹ dang rộng hai tay để bảo vệ và yêu thương con, Trũi à:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 820 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Em xin cảm ơn mẹ bé Thy, myO, BôngVy và tun&tũn.

Cuối tuần vừa rồi em đã ra khu vực Phạm Ngọc Thạch, Kim Liên và đã mua được một bộ đồ bikini cua Triump ưng ý ở khu vực này. Hôm qua em đã đi bơi và thấy rất thoải mái. Một lần nữa em cảm ơn các mẹ và chúc các mẹ một tuần mới vui vẻ.:LoveStruc:
    Mẹ nó mặc bikini cơ à, hi hi, mình bụng rạn hết rùi nên từ biệt bikini thôi. Đồ triump mặc đẹp, mình rất kết.
    • 12,399 Bài viết

• 2,168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi apple9 Xem bài viết
    Mẹ SS à, mua khăn quấn kia ở đâu? trong hàng bán áo tắm nta bán luôn à...nhìn mẹ SS mà mình cũng thèm tắm biển quá:Kiss:
    Cái bộ bikini của tớ có luôn á. Tớ mua đồ của TQ từ năm ngoái, ko nhớ bao xiền nhg rẻ, chưa đến 300k

• 203 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ừ nhỉ em quên là ở Phạm Ngọc Thạch có nhìu đồ bơi lắm chọn thoải mái. coi có mẹ nào cuối tuần này đi bơi hok. chả may có chị nào mà đi bơi gặp mấy bà bầu giống mình trong bể bơi thì cũng cười cái nhé nhỡ cũng gặp nhau 888 trong này thì sao nhỉ hihihi :Smiling:

• 1,612 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình đang có nhu cầu mua đồ bơi cho bà bầu, ko biết là có loại áo liền không hay cứ nhất thiết phải là bikini nhỉ? Mình ở HN, nhờ các mẹ tư vấn giúp vài kiểu áo phù hợp và địa chỉ cửa hàng bán luôn nhé, cám ơn các mẹ trước.
    • 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyenhn Xem bài viết
    Mình đang có nhu cầu mua đồ bơi cho bà bầu, ko biết là có loại áo liền không hay cứ nhất thiết phải là bikini nhỉ? Mình ở HN, nhờ các mẹ tư vấn giúp vài kiểu áo phù hợp và địa chỉ cửa hàng bán luôn nhé, cám ơn các mẹ trước.
    Topic tương tự đây mẹ nó nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Mua áo bơi cho bà bầu ở đâu tại Hà Nội
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 1,612 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ 81, nhờ mod xoá giúp thread này vì mình mắt mờ tìm ko ra topic kia. Tks.
    • 147 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng đang chuẩn bị đi biển đây mà cũng chưa biết mua áo bơi ở đâu, mình bị rạn hết cả mông, đùi, ngực, bụng rùi nên chắc là k mặc được bikini đâu. huhuhu...
    Con chính là tài sản lớn nhất của mẹ!!!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2