• 5 Lượt chia sẻ
  • 35.7K Lượt đọc
  • 69 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 100 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cả nhà mình ơi em thấy cái này buồn cười lắm ko biết có ai giống em ko.em có baby được 17w mà mấy tuần gần đây thấy lông bụng cứ mọc nhiều mà sậm mầu đi,nhìn ghê ghê à,ox đang trêu đến lúc đẻ thì về làm bạn với khỉ kìa,hic hic
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 411 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

em cũng bị thế chồng cứ đen đen bẩn bẩn thế nào ý toàn bị chồng trêu:Sad:
    Sự thật phủ phàng...bàng hoàng chấp nhận!
    Khốn nạn công khai còn hơn giả nai mà phát tởm.
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hi. chào bạn. mình cũng sắp bước sang tuần thứ 17. bụng mình cũng mọc nhiều lông lắm. trông buồn cười ghê ấy.

• 3,772 Bài viết

• 1,988 Được cảm ơn

Ko sao đâu. Có bầu nên thay đổi nội tiết đó mà. Tớ cũng mọc đầy lông ở bụng như bụng mèo ấy, nhưng được cái ko đen, chỉ mềm mềm thôi. Mọc lông thì sẽ ko bị đen cổ hay đen nách. Sướng chứ!
    Đẻ xong là hết thôi mà
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:
    • 1,708 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

ôi, cùng cảnh nghộ nè. Mình cũng vậy. Chuẩn bị sang tuần 16 mà lông bụng mọc khủng lun, xã mĩnh toàn vén lên xem rùi bảo giá mà đổi cho anh. Mình ko cho xem, nhưng xã bảo em nhiều thế chứ nhìu nữa anh vẫn iu. Cảm động wa! hichic :Angel: :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 877 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibi_bop Xem bài viết
    ôi, cùng cảnh nghộ nè. Mình cũng vậy. Chuẩn bị sang tuần 16 mà lông bụng mọc khủng lun, xã mĩnh toàn vén lên xem rùi bảo giá mà đổi cho anh. Mình ko cho xem, nhưng xã bảo em nhiều thế chứ nhìu nữa anh vẫn iu. Cảm động wa! hichic :Angel: :Smiling:
    hi hi mình cũng đang thắc mắc, vậy là không phải hiện tượng lạ!
    Cua: 3.1kg; 12m: 10.8kg; 34m: 14.8Kg
    Cốm: NB:3.1 kg, 1m: 4.6kg, 2m: 6kg, 3m: 6.4kg, 13m: 9.5kg
    • 1,118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Thường khi có thai sẽ xuất hiện vết đen dọc từ rốn trở xuống, sau khi sinh một thời gian sẽ hết thôi, có mẹ nhanh có mẹ chậm nhưng sẽ mờ dần và hết , đừng lo lắng quá kẻo ảnh hưởng đến em bé nhé!
    • 2,800 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Chưa đầy 10 tuần tớ đã bắt đầu thấy rồi nhưng càng ngày có vẻ càng nhiều & sậm màu hơn ý :Laughing::Laughing:
    You're my everything

• 984 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Mình thì mọc lông bụng rất sớm, sớm hơn đường sậm màu giữa bụng nữa.... Nghe nói sinh xong 1 thới gian là cầm vào thì lông sẽ rụng tả tơi, nghe mà mắc cười....:Laughing:
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế các mẹ mọc lông bụng nhiều có mang bầu thằng ku ko? bụng em cũng mọc lông nhiều và là thằng ku đấy, nghe bảo mang bầu con trai nên hóc môn nam trong người mình nhiều hơn nên bị mọc lông bụng, chẳng bít có phải ko?
    • 155 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tớ bầu siêu âm con gái đây mẹ nó mà bụng cũng đầy lông và một đường nâu thẳng từ ngực xuống,hihi.Mong là đẻ xong sẽ hết,không thì ứ dám gần chồng:Laughing:
    • 253 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitxinh Xem bài viết
    Tớ bầu siêu âm con gái đây mẹ nó mà bụng cũng đầy lông và một đường nâu thẳng từ ngực xuống,hihi.Mong là đẻ xong sẽ hết,không thì ứ dám gần chồng:Laughing:
    em cũng giống mẹ này , cũng con gái luôn . ko biết đẻ xong có hết được ko nữa:Laughing:
    • 2,605 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Ôi, mình đẻ cu xong h gần 10 tháng rồi mà bụng vẫn nhiều lông và vết thâm dọc ở bụng cũng chưa hết hẳn, ko biết có hết được ko nữa, bi bi bikini 2 mảnh luôn.

• 233 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình cũng bị nhưng chỉ mọc lông thôi chứ ko bị đen. Cũng đang đầy thắc mắc nhưng may quá, nhiều mẹ giống mình nên có lẽ có bầu nội tiết trong cơ thể thay đổi đó thôi. Không vấn đề gì các mẹ nhỉ?
    • 474 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Em cũng giống các mẹ quá, em mọc lông rất sớm nhưng chưa xuất hiện đường kẻ sọc đen ở giữa, Lông bụng em cũng mềm và ko đen chắc do tuổi thai của em nhỏ nên nó chưa thẫm màu. nhưng nói túm lại là từ lúc em có bầu thì lông tay lông chân và lông bụng mọc rất tốt hichic, trông ko được đẹp lắm...
    Bố mẹ rất hạnh phúc khi được gặp các con, hay ăn chóng nhớn bố mẹ luôn yêu các con .http://vn.360plus.yahoo.com/ltmd_84/:
    Tép 32 tháng ( nặng 14.5kg, cao 94cm),
    • 277 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lediep Xem bài viết
    Em cũng giống các mẹ quá, em mọc lông rất sớm nhưng chưa xuất hiện đường kẻ sọc đen ở giữa, Lông bụng em cũng mềm và ko đen chắc do tuổi thai của em nhỏ nên nó chưa thẫm màu. nhưng nói túm lại là từ lúc em có bầu thì lông tay lông chân và lông bụng mọc rất tốt hichic, trông ko được đẹp lắm...
    Mẹ này giống mình thế ! Xã nhà mình toàn đùa là " Vợ có bầu,nhìn nam tính thế"
    • 481 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Em bầu đc 26w rùi, con trai các mẹ ạ. Bụng bắt đâu mọc lông từ hùi mới cấn cơ, nhưng chỉ mọc dài hơn xung quanh 1 ít và ko đen, nhìn vẫn thẩm mĩ lắm. Chẳng biết mấy tháng nữa thì sao, nhưng giờ thì ko vấn đề gì. Em cũng có đường sọc dọc bụng nhưng mờ mờ thui, ko đậm lắm. Liệu mốt thai lớn hơn có thay đổi tiếp ko mấy mẹ nhỉ?
    • 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em bầu 15 tuần cũng mọc lông bụng , chỉ mọc dài thôi, lông vẫn mềm , không đen sậm nhưng mà trông kinh kinh , và tới bây giwof thì em cũng chả biết là thằng cu hay cái hĩm tại đi siêu âm thì bác nói trai, bác nói gái , hihi, thoi thì con nào cũng được , mẹ xấu 1 tý mà con khỏe đẹp thì em ok hết
    • 100 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hi,cứ tưởng có mình mình thôi chứ ai dè cũng nhiều đồng minh quá,thế là yên tâm rồi,mình cũng có bé gái,mà lông bụng cứ...hic hic
    • 1,389 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile262 Xem bài viết
    thế các mẹ mọc lông bụng nhiều có mang bầu thằng ku ko? bụng em cũng mọc lông nhiều và là thằng ku đấy, nghe bảo mang bầu con trai nên hóc môn nam trong người mình nhiều hơn nên bị mọc lông bụng, chẳng bít có phải ko?
    Không phải là cái chắc rồi, vì mình mang bầu con gái mà đường thâm chạy dọc bụng nhìn rõ lắm. Lông cũng dài ra nữa Đi siêu âm ngắm cái bụng của các mẹ khác cũng thấy chả khác gì mình, hehe
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4