Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em bị huyết áp thấp, em lười uống nước lăm, uống nước em thấy nhạt nhẽo và buồn lôn, nên em tim ra một cách mà mua chanh leo về pha nước uống cho dễ. Vậy chanh leo có ảnh hưởng gì tới em bé của em không, em đang mang thai tuần thứ 7. Các mẹ có kinh nghiệp giúp em với, em xin cảm ơn.

• 539 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Chả sao mẹ nó ạ,ăn hoa quả nhiều càng tốt.Nhất là chanh leo và cam cung cấp nhiều vitamic C.Đừng ăn nhãn và tôm là được.Hai thứ này dễ khiến đẩy thai ra.
    Còn lại ăn đc tất nhé.Các mẹ chịu khó bầu bì ăn nhiều các thứ khác nhau vào mai mốt em bé dễ nuôi.
    Quên các mẹ ăn ít lạc thôi nhé kẻo sau này em bé dễ bị dị ứng lắm.
    Chúc các mẹ lúc nào cũng ăn ngon miệng nhé.Mẹ khỏe con khỏe nhìn thích hơn nhiều.
    :Laughing:Khoe 1 tí,cu cò nhà mình còn 2 ngày nữa là tròn 4 tháng mà cân sức khỏe ở nhà đã hơn 7kg rồi,mẹ ăn gì đấm mồm con cái ấy.Giờ cái gì cũng thích mút mát.Cu thích ăn thịt chó nhất nhé.Trộm vía con nghìn lần.
    Cái vụ thịt chó thì ăn ít thôi nhé,ăn nhiều đạm nhưng ăn nhiều dễ nóng mẹ nóng con.

• 2,927 Bài viết

• 1,037 Được cảm ơn

O*, tôm tươi ăn rất tốt đấy chứ.

• 2,927 Bài viết

• 1,037 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nicky83 Xem bài viết
    các mẹ ơi, em bị huyết áp thấp, em lười uống nước lăm, uống nước em thấy nhạt nhẽo và buồn lôn, nên em tim ra một cách mà mua chanh leo về pha nước uống cho dễ. Vậy chanh leo có ảnh hưởng gì tới em bé của em không, em đang mang thai tuần thứ 7. Các mẹ có kinh nghiệp giúp em với, em xin cảm ơn.
    UỐng thì kg có vấn đề gì nhg Mẹ nó uống lúc no nha. Đói mà uống nhiều thì hỏng hết bao tử đấy.

• 2,536 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbim82 Xem bài viết
    Chả sao mẹ nó ạ,ăn hoa quả nhiều càng tốt.Nhất là chanh leo và cam cung cấp nhiều vitamic C.Đừng ăn nhãn và tôm là được.Hai thứ này dễ khiến đẩy thai ra.
    Còn lại ăn đc tất nhé.Các mẹ chịu khó bầu bì ăn nhiều các thứ khác nhau vào mai mốt em bé dễ nuôi.
    Quên các mẹ ăn ít lạc thôi nhé kẻo sau này em bé dễ bị dị ứng lắm.
    Chúc các mẹ lúc nào cũng ăn ngon miệng nhé.Mẹ khỏe con khỏe nhìn thích hơn nhiều.
    :Laughing:Khoe 1 tí,cu cò nhà mình còn 2 ngày nữa là tròn 4 tháng mà cân sức khỏe ở nhà đã hơn 7kg rồi,mẹ ăn gì đấm mồm con cái ấy.Giờ cái gì cũng thích mút mát.Cu thích ăn thịt chó nhất nhé.Trộm vía con nghìn lần.
    Cái vụ thịt chó thì ăn ít thôi nhé,ăn nhiều đạm nhưng ăn nhiều dễ nóng mẹ nóng con.
    Ơ, k ăn tôm được hả mẹ bim bim ơi. E tưởng có nhiều canxi nên cũng thỉnh thoảng ăn đấy. Nếu đúng thế phải về bảo ax đừng cho ăn tôm nữa mới được.
    Bố mẹ yêu cả 2 công chúa

Em Ốc nhà tớ nè

Em Nghé nè

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chanh leo cũng là nước hoa quả thôi mà bà bầu uống tốt chứ có sao đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,686 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Hồi mang bầu nhóc thứ 2 mình uống Chanh leo suốt mấy tháng hè liền, về sau sinh bé xong cả nhà đặt tên là Chanh leo đó.
    Em bé sinh ra ko bị rôm sảy và da rất láng mịn nha, hihi, chắc do có nhiều vitamin C.

• 2,846 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thongoc-sgn Xem bài viết
    O*, tôm tươi ăn rất tốt đấy chứ.
    uh ,đúng đúng ,mình cũng nghĩ tôm thì ăn đc chứ nhỉ ?Có thấy nói là ko nên đâu nhỉ :rolleyes:

• 412 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

hic tối nay mẹ chồng vừa cho em ăn tôm rang xong. Nghe chị bimbim82 nói mà sợ quá ah :Sigh:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,183 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

ăn tôm tốt các mẹ nhé, không hề bị ảnh hưởng, các mẹ cứ ăn thoải mái

2 Con là cuộc sống là tình yêu của mẹ. Mẹ yêu 2 con rất nhiều. Mong 2 con luôn bình yên trong vòng tay mẹ. Hôn các con nhiều:Rose:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2