• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi là có ai mang thai mà vẫn bị ra kinh như chu kì kinh không vậy ? EM có thai , đến khi thai được 2 tháng thì em lại ra kinh như bình thường , chỉ có điều là kinh ít hơn 1 tí thôi. Như vậy là có phải thai đã bị sẫy rồi không các chị. Em rồi quá !

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daily Xem bài viết
    các chị ơi cho em hỏi là có ai mang thai mà vẫn bị ra kinh như chu kì kinh không vậy ? EM có thai , đến khi thai được 2 tháng thì em lại ra kinh như bình thường , chỉ có điều là kinh ít hơn 1 tí thôi. Như vậy là có phải thai đã bị sẫy rồi không các chị. Em rồi quá !
    Bạn ơi! Mình đây mang thai 2 tháng mà không biết vì vẫn có kinh nhưng ít hơn 1 chút. Bạn phải đi khám ngay đi, có khi là dấu hiệu động thai đấy. Tuyệt đối không để bacs sỹ siêu âm đầu dò đâu nhé, nguy hiểm lắm đấy!
    Chúc bạn may mắn!

• 612 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Bạn phải đi khám ngay bạn ạ, đợt trước mình k biết nên cũng bị giống bạn mà chẳng đi khám gì cả nên đến lúc thai lưu mới biết. Có lẽ bạn bị động thai rồi đấy, phải đi khám thì mới biết được chính xác bạn nhé. Mong là thai của bạn vẫn khoẻ.

• 65,800 Bài viết

• 318,707 Được cảm ơn

Mang thai mà ra máu là hiện tượng bất thường rồi. Nếu ra ít thì ko sao, nhưng ra nhiều thì nguy cơ sẩy thai là rất cao. Đi khám ngay đi nhé bạn.

Chúc sức khỏe hai mẹ con thật nhiều :Rose: :Rose: :Rose:

• 1,293 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daily Xem bài viết
    Em gái ơi, chị chưa lần nào được nhìn thấy 2 vạch ở que QT nên ko thể khuyên em được nhưng chị nghĩ đây là một việc rất quan trọng, em không thể chỉ cậy nhờ vào diễn đàn được, các mẹ trên này rất tốt và có nhiều kinh nghiệm nhưng ko thể trả lời chính xác cho trường hợp của em được mà chỉ phỏng đoán thôi, tốt nhất là sáng sớm mai em đến bệnh viện kiểm tra đi nhé. Chúc em bình an.