• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi là có ai mang thai mà vẫn bị ra kinh như chu kì kinh không vậy ? EM có thai , đến khi thai được 2 tháng thì em lại ra kinh như bình thường , chỉ có điều là kinh ít hơn 1 tí thôi. Như vậy là có phải thai đã bị sẫy rồi không các chị. Em rồi quá !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mang thai vẫn có thể cho con bú

Mang thai vẫn có thể cho con bú 30-03-2009 | 12:35:00 http://www.vietnamplus.vn/xahoi/y-te/200903305114021473 ...

• Chuyện ly hôn của người đàn ông mang thai thay cho vợ

Ở nước ngoài có nhiều chuyện thật lạ lùng các mẹ ạ. Mình không dám phán xét, chỉ nêu lại đây một...

• Có thai vẫn có kinh?

Chào mod và các mẹ! Trước hết em xin phép mod cho em mở topic mới ở đây vì thực sự em ko biết gửi ở đâu cho đúng. Chuyện là vầy, nhỏ em dâu, là vợ của em trai em đã 4 năm mà ko có con. Nó nghe đồn đến nhà thờ Biển Đức Thiên Phước thành tâm cầu nguyện thì sẽ có con. Nếu chỉ có vậy thui thì em ko...

• Tư thế nằm chuẩn theo từng quý thai kỳ

Mắm- nhỏ bạn thân của mình bầu 6.5 tháng hỏi mình lúc ngủ...nằm kiểu gì...mình nói mình nằm nghiêng...

• Royal Buffet ưu đãi "Giờ vàng"

Từ 1/4 đến 30/6, Royal Buffet triển khai chương trình ưu đãi đặc biệt, tặng miễn phí trà Lipton...

• 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daily Xem bài viết
    các chị ơi cho em hỏi là có ai mang thai mà vẫn bị ra kinh như chu kì kinh không vậy ? EM có thai , đến khi thai được 2 tháng thì em lại ra kinh như bình thường , chỉ có điều là kinh ít hơn 1 tí thôi. Như vậy là có phải thai đã bị sẫy rồi không các chị. Em rồi quá !
    Bạn ơi! Mình đây mang thai 2 tháng mà không biết vì vẫn có kinh nhưng ít hơn 1 chút. Bạn phải đi khám ngay đi, có khi là dấu hiệu động thai đấy. Tuyệt đối không để bacs sỹ siêu âm đầu dò đâu nhé, nguy hiểm lắm đấy!
    Chúc bạn may mắn!
    • 628 Bài viết

• 669 Được cảm ơn

Bạn phải đi khám ngay bạn ạ, đợt trước mình k biết nên cũng bị giống bạn mà chẳng đi khám gì cả nên đến lúc thai lưu mới biết. Có lẽ bạn bị động thai rồi đấy, phải đi khám thì mới biết được chính xác bạn nhé. Mong là thai của bạn vẫn khoẻ.
    • 65,801 Bài viết

• 318,733 Được cảm ơn

Mang thai mà ra máu là hiện tượng bất thường rồi. Nếu ra ít thì ko sao, nhưng ra nhiều thì nguy cơ sẩy thai là rất cao. Đi khám ngay đi nhé bạn.

Chúc sức khỏe hai mẹ con thật nhiều :Rose: :Rose: :Rose:
    • 1,362 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daily Xem bài viết
    Em gái ơi, chị chưa lần nào được nhìn thấy 2 vạch ở que QT nên ko thể khuyên em được nhưng chị nghĩ đây là một việc rất quan trọng, em không thể chỉ cậy nhờ vào diễn đàn được, các mẹ trên này rất tốt và có nhiều kinh nghiệm nhưng ko thể trả lời chính xác cho trường hợp của em được mà chỉ phỏng đoán thôi, tốt nhất là sáng sớm mai em đến bệnh viện kiểm tra đi nhé. Chúc em bình an.