Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mang thai có được nhổ lông mày, lông nách không?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 30.3K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 308 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hôm nọ em nghe các chị ở chỗ làm bảo mang thai không được nhổ lông mày, lông nách,chỉ được cạo thôi. Vì như vậy em bé sau ra sẽ bị bệnh tim. Em nghe rất hoảng vì trước đó em đã từng nhổ, thực ra thì không nhiều những thấy khó chịu lại....ngứa tay. Không biết có sao không các mẹ nhỉ!:Sad:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những hình ảnh đẹp trước và sau khi sinh con!

Các mẹ hãy tự tin cùng con lưu lại khoảnh khắc đẹp như những bà mẹ dưới đây nha (nguồn Afamily) ...

• Mang thai có được dùng kem tẩy lông

Ngày trước em hay dùng kem tẩy lông cho vùng ria mép và cánh tay, đến bây giờ em đang có thai được 5 tuần nhưng không biết dùng kem tẩy lông có ảnh hưởng gì đến em bé không ạ, em có thể dùng biện pháp nào để tẩy lông không hay có loại tẩy lông nào không ảnh hưởng đến em bé không ạ. Các mẹ cho em ý...

• Mang thai có được uống thuốc say tàu xe không các chị?

Mình chuẩn bị đi xa (gần 1000Km) nhưng mình bị say xe dữ lắm mà lại đang có bầu 9w, vậy có uống thuốc say tàu xe được không các chị nhỉ? Mình không ngậm gừng được, mẹ nào có cách gì chống say tàu xe hiệu quả mà không phải dùng thuốc không? Liệu miếng dán ngoài có bị tác dụng phụ không nhỉ? Có mẹ...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Tự tin mạnh dạn để hoàn thiện nét đẹp Á Đông!!!

Chưa bao giờ tôi cảm thấy hạnh phúc và tự tin như bây giờ. Lúc trước mặt dù có được đôi mắt 2 mí...

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái này mình cung k rành lắm. Mình cũng nhổ giống bạn đó. Vì mình nghĩ không ảnh hưởng gì đâu. bạn đứng lo lắng quá. Chúc bạn vui!
    • 1,225 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

mình cạo chứ chả nhổ - nhổ đau lắm >< - lại vặn vẹo người rất vướng với cái bụng bầu >.<
    • 221 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các chị ở chỗ làm của em funny thật đấy :Laughing:! Em đừng có tin mấy cái chuyện vô căn cứ như vậy đi.
    • 823 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

tớ vừa nhổ xong
    • 1,887 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Tớ nhổ suốt.Vì nó mọc nhanh kinh :mad:!
    Tớ chả tin điều mấy chị bạn ấy nói đâu!:Rose:
    • 1,359 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cứ nhổ với cạo thoải mái. em nhổ suốt có sao đâu. đừng có tin ngta nói linh tinh.:Smiling:
    • 1,284 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Nhổ các chỗ luôn. :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 7,941 Bài viết

• 1,663 Được cảm ơn

ơ em nhổ lông nách đó, cạo lông mày. Còn ở dưới thì lúc nhổ lúc cạo...:Laughing:
    • 908 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Cứ vô tư vụ này đi Mẹ nó ơi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 619 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Bó chưn với các thể loại thông tin! Chỉ nên nghe có chọn lọc thui mọi ng nhỉ!!!:Smiling:
    • 1,479 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Topic của mẹ nó làm e thấy buồn cười qua'.hiihihii
    • 2,179 Bài viết

• 914 Được cảm ơn

Đúng là buôn cười thật, mẹ bkimquyen vui tình quá ta.

Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải bịch kim cương...
    • 336 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

hehe e vừa nhổ lông nách & lông mày xong là vào đây liền nè :Laughing:
    nghe là đã thấy ko hợp lí gòy, toàn là dị đoan ko :Thinking:
    • 1,670 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Ko nhổ thì nó mọc tùm lum lên hả mẹ nó?
    • 292 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Đã, đang và vẫn nhổ đều, chẳng sao. Hehehe... Nếu mẹ nó sợ thì cứ để cho nó um tùm, ai hỏi thì bảo: mốt của bà bầu 2008. Hahaha...
    • 721 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

he he. Tớ cũng vẫnnhổ đều đặn . Mỗi quả violông chân thì không dám. Vì ở đấy nhiều lắm. Định wax thôi. Trông gớm chết các mẹ ạ.
    Hai mẹ con đi BigC. Mẹ to tướng. Con bé tí
    • 308 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

TRời! Em hỏi thật chứ có đùa đâu mà các mẹ cười em. Tối qua cặm cụi nhổ sạch, thoải mái, thơm tho...sướng:Laughing:
    • 287 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

mình nhổ thoải mái, vì để nó mọc dài thì hôi lắm, vì có bầu mồ hôi tiết ra nhiều mà !
    • 212 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cứ cách 2 ngày mình lại đem nhíp ra nhổ có sao đâu.chẳng vấn đề gì đâu mà.vô tư đi :Laughing::Silly::Angel:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2