Mang thai - Chuẩn bị sinh

mang thai 37 tuần, bị ra nhiều cục nhày như lòng trắng trứng gà, help me!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ WTT thông thái ơi, có ai bị giống e ko? Tối qua em bị ra ở cửa mình nhiều cục nhày, trong, dai như lòng trắng trứng gà, em ko bị đau bụng, hơi đau lưng 1 chút, em đang bị ốm (viêm họng nhẹ) sụt sịt, sáng nay em định đi khám nhưng thấy người bình thường lại thôi (vì nhà e xa bệnh viện). Em ko hiểu bị làm sao nữa, em ko bị ngứa, hôi, mà chỉ ra nhiều khí hư hơn bình thường, có mẹ thông thái nào biết em bị làm sao ko, chỉ cho e với :Rose: thanks các mẹ quan tâm nhé!
    Đợi đến bao giờ...:Worried:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có mẹ nào mang thai 28 tuần bị ra máu nâu do viêm âm đạo không?

Chào các mẹ, mình đang mang thai 28 tuần, thỉnh thoảng có ngày mình bị ra máu nâu kèm nước tiểu, không phải ra cả ngày mà thỉnh thoảng một chút, mình đi khám, siêu âm thai thì con vẫn phát triển tốt, nhau bám đáy mặt trước, bám chắc, nước ối bình thường, soi tươi dịch âm đạo thì bác sỹ kết luận...

• Em mang thai 28 tuần bị ra máu

Các chị ơi em mang thai được hơn 28 tuần rồi, tối qua đi tắm em thấy quần chip có một ít máu hay dịch màu nâu, mấy hôm trước em có đi 1 đoạn đường khá xa và có nhiều ổ gà, sau đó thì lại đi ăn tiệc đứng phải đứng 2-3 tiếng, không biết có phải em bị động thai không, em lo lắng quá...

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• trắc nghiệm

testing thử trắc nghiệm xem được không?? bjcvjs

• Da dẻ trắng đẹp sau khi sinh nhờ nước dứa

Có Mẹ nào sanh xong mún da dẻ trắng đẹp thì nhào zo đây nhé..có bí kíp nè.. Được làm mẹ là thiên...

• 133 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E thì ko có kinh nghiệm gì vì còn ít tuần hơn chị. Nhưng e đọc sách thấy bảo những tuần cuối thì mình sẽ bị ra nhiều khí hư hơn như chị tả ý. Đó là triệu chứng bt thôi mà, k có gì phải lo đâu ạ.
    Papa & Mama loves you and gives you all the best.
    • 473 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoBau Xem bài viết
    Các mẹ WTT thông thái ơi, có ai bị giống e ko? Tối qua em bị ra ở cửa mình nhiều cục nhày, trong, dai như lòng trắng trứng gà, em ko bị đau bụng, hơi đau lưng 1 chút, em đang bị ốm (viêm họng nhẹ) sụt sịt, sáng nay em định đi khám nhưng thấy người bình thường lại thôi (vì nhà e xa bệnh viện). Em ko hiểu bị làm sao nữa, em ko bị ngứa, hôi, mà chỉ ra nhiều khí hư hơn bình thường, có mẹ thông thái nào biết em bị làm sao ko, chỉ cho e với :Rose: thanks các mẹ quan tâm nhé!
    Giống hệt tớ. Không sao đâu. Tớ đi khám rồi bình thường. Yên tâm đi
    • 550 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trước đây tớ cũng bị như vậy, đi khám BS bảo bị viêm đấy. bạn thử đi khám xem
    • 279 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Thường lúc sắp sinh (1 tháng trước khi sinh) mà khám thấy bị viêm nhiễm thì bs sẽ cho đặt 1 viên thuốc để đỡ viêm hơn mà (chỉ có 1 viên thôi)? Các bạn hỏi lại thử bs trong lần khám tới xem nhé
    • 94 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thanks các mẹ nhé! mình sẽ đi khám, cũng đến lịch khám rùi mà
    Đợi đến bao giờ...:Worried: