Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mang thai 3 tháng đầu tiên thì kiêng những gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 45 Lượt chia sẻ
  • 573K Lượt đọc
  • 423 Trả lời

56 Người đang theo dõi

• 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SuSu1411 Xem bài viết
    cảm ơn mn ạ,mình k biết chỗ mua củ gai vì trên mình ko có

Gởi từ ứng dụng Webtretho của SuSu1411
    trên 4rum cũng có nhiều mẹ bán củ gai này mà. Mẹ nó mua về dùng cho tốt nhé
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cm cho e hỏi với. E có thai 14 tuần rồi. Tự nhiên hôm nay e thấy ngực phải có ít dịch trong ( rất ít). Ngoài ra thì không có gì bất thường. Em lo quá. M nào biết ko ạ? E mang thai lần đầu nên không biêt gì cả
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua củ gai về nấu uống đi, mình cũng bị thế uống nước củ gau thấy bụng êm hẳn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lại tiêm rồi !

Bé nhà em được 31 tháng cũng đang bị ho. Bé ho không cắt được cơn ho, tiếng thở hơi khò khè. Em cho...

• Em Uống thuốc cảm cúm và kháng viêm khi mang thai tháng đầu tiên

Bác sĩ và các mẹ ơi cho em hỏi Em hay bị viêm mũi dị ứng và không biết mình mang thai nên đã uống khoảng 4 lần trong tháng đầu của thai kỳ Lần 1: 1 viên tiffy+coldacmin ( viên hạt cải) Lần 2: 1 viên tiffy+coldacmin ( viên hạt cải) Lần 3: 1 viên tiffy+coldacmin ( viên hạt cải) Lần 4: 2 viên...

• Hiện tại e rất lo lắng , các chị cho e hỏi về mang thai tháng đầu tiên với ạ !

hum nay e đi khám thai ở bệnh viện Hòe nhai, chỗ bác sĩ Yến ạ. Thai hiện đc 4 tuần 2 ngày, siêu âm thì có túi nước ối. Nhưng tối hôm qua khi e đi wc, e thấy có ra ít dịch màu nâu nhạt nhỏ bằng hạt gạo, e k bị đau bụng cũng k có hiện tượng gì nhưng e lo nên qđ đi khám. Nhưng bác Yến chỉ hỏi qua loa...

• công thức giảm đau khi sinh nở

Càng gần đến ngày sinh nở, tâm trạng của các mẹ bầu càng trở nên hỗn loạn. Một mặt, mẹ vui mừng,...

• Ông bố tuyệt vời nhất trong năm!

Gia đình mình sắp có 1 nàng công chúa nhỏ...Hnay coi hình này...chợt có suy nghĩ sau này sẽ làm 1...

• 104 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conlamonquavogia Xem bài viết
    Cm cho e hỏi với. E có thai 14 tuần rồi. Tự nhiên hôm nay e thấy ngực phải có ít dịch trong ( rất ít). Ngoài ra thì không có gì bất thường. Em lo quá. M nào biết ko ạ? E mang thai lần đầu nên không biêt gì cả
    Dịch trong này chảy ra hay là nó thành mụn mẹ nó?