• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mang thai 29 tuần thì con nặng bao nhiêu kg

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 78K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 260 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanphuong1208 Xem bài viết
    mình 28 tuần, bé nặng 1265gr, bs nói hơi bé, chắc tại hồi nọ bị sốt nằm viện nên bé bị chậm phát triển? mình con đầu, giờ đã tăng 12-13kg rồi chỉ to bụng chứ chân tay k to ra mấy, nhìn phia sau cung k giống có bầu. bụng to mà con bé quá, k biết ăn ntn mới đc đây? ăn trứng lộn có to như mọi người nói nhỉ?
    àh, bé của mình còn bị dây rốn quấn cổ nữa, bs nói k có cách can thiệp, hy vọng bé cựa mình sẽ làm dây tự tháo ra, nhưng khả năng bị quấn thêm k loại trừ, mình sợ quá...............có mẹ nào có mẹo hay cách gì giúp bé nhà mình k? mình cảm ơn lắm.....................
    Lúc mình mang thai siêu âm cũng bảo dây rốn quấn cổ ấy, nhưng gần đến ngày sinh thì tự động tháo ra không sao cả, mẹ nó đừng lo quá, giữ tinh thần sức khỏe chứ. khi gần đến ngày sinh mà thấy không nhả ra thì bs sẽ cho sinh mổ thay vì sinh thường. Đừng lo quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm e tròn 29 tuần đi siêu âm con nặng 1.7 kg bác sỹ bảo cân nặng như vậy là bình thường. So với bảng tiêu chuẩn thì con mình vượt chuẩn mấy lạng. Chả hiểu thía nào
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3