Mang thai - Chuẩn bị sinh

Mang thai 29 tuần thì con nặng bao nhiêu kg

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 258 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanphuong1208 Xem bài viết
    mình 28 tuần, bé nặng 1265gr, bs nói hơi bé, chắc tại hồi nọ bị sốt nằm viện nên bé bị chậm phát triển? mình con đầu, giờ đã tăng 12-13kg rồi chỉ to bụng chứ chân tay k to ra mấy, nhìn phia sau cung k giống có bầu. bụng to mà con bé quá, k biết ăn ntn mới đc đây? ăn trứng lộn có to như mọi người nói nhỉ?
    àh, bé của mình còn bị dây rốn quấn cổ nữa, bs nói k có cách can thiệp, hy vọng bé cựa mình sẽ làm dây tự tháo ra, nhưng khả năng bị quấn thêm k loại trừ, mình sợ quá...............có mẹ nào có mẹo hay cách gì giúp bé nhà mình k? mình cảm ơn lắm.....................
    Lúc mình mang thai siêu âm cũng bảo dây rốn quấn cổ ấy, nhưng gần đến ngày sinh thì tự động tháo ra không sao cả, mẹ nó đừng lo quá, giữ tinh thần sức khỏe chứ. khi gần đến ngày sinh mà thấy không nhả ra thì bs sẽ cho sinh mổ thay vì sinh thường. Đừng lo quá.

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm e tròn 29 tuần đi siêu âm con nặng 1.7 kg bác sỹ bảo cân nặng như vậy là bình thường. So với bảng tiêu chuẩn thì con mình vượt chuẩn mấy lạng. Chả hiểu thía nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi, em chán quá, hôm nay đi siêu âm về, 28,5w rồi mà con nặng 1kg2, e lại con dạ nữa chứ. Ôi, chán quá ạ
    • 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_lucas Xem bài viết
    Ôi, em chán quá, hôm nay đi siêu âm về, 28,5w rồi mà con nặng 1kg2, e lại con dạ nữa chứ. Ôi, chán quá ạ
    Em 28w1d mà có 1140gr này. 1 tháng rưỡi mẹ lên 10kg mà con lên có 700gr. Buồn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi mình 28 tuần, bụng y như 3 4 tháng, ko nói cũng ko ai biết mang thai ^^ nhưng con khoẻ và đạp, trườn kinh khủng ...con khoẻ là mừng rồi, giờ có nhỏ mai mốt ra ngoài đi, bồi bổ thêm các mẹ ạ. Giữ tinh thần là quan trọng nhất
    • 85 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss.lammy Xem bài viết
    hihi mình 28 tuần, bụng y như 3 4 tháng, ko nói cũng ko ai biết mang thai ^^ nhưng con khoẻ và đạp, trườn kinh khủng ...con khoẻ là mừng rồi, giờ có nhỏ mai mốt ra ngoài đi, bồi bổ thêm các mẹ ạ. Giữ tinh thần là quan trọng nhất
    Mình cũng thế, 28w mà ai cũng kêu bụng bé quá, sáng nay mình đi siêu âm bé được 1222gr thui, bsy bảo bt nhưng mình bị ít nước ối. Đang lo các mẹ ạ.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 184 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metrecon9990 Xem bài viết
    Mình cũng thế, 28w mà ai cũng kêu bụng bé quá, sáng nay mình đi siêu âm bé được 1222gr thui, bsy bảo bt nhưng mình bị ít nước ối. Đang lo các mẹ ạ.
    Minh luc 22w cung bi it nuoc oi den bs bao thieu luon chu ko phai it.minh ve tich cuc uong nuoc va uong them cach 1 ngay uong 1 trai dua tuoi 2 tuan sau kham lai nuoc oi day du luon mn thu xem sao
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3