• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

mang thai 12 tuan thay ra mau va di toilette nhieu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 17 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

cac chi em mang thai lan dau nen chang co kinh ngiem gi ca .hom thai duoc gan 12 tuan em di bo thi thay co huyet chay ra sau do ngung mot luc roi chay tiep chang co cam giac dau hay gi ca ,luc do so qua ve nha dien cho chong dua di benh vien bac si noi khong sao ,sau 2 ngay luc dang lau an thi lai thay ngu vay nen lai den benh vien bac si cung noi khong sao em be khoe va ran khong nen di xe nhieu hay lam viec nang ,qua 2 tuan sau thay khi di tieu xong lau thi thay co chut mau nhung khong nhieu ,em di tieu nhieu lam nhieu khi trong 5p di mot lan di kiem tra nuoc tieu bac si cho thuoic uong trong 10 ngay ten thuoc la furadantine ,ngay uong 3 lan ,toi nghiep em be cua em qua con nho ma uong nhieu thuoc khong biet co sao khong em bi ngen len oi hoai cung phai uong thuoc ngay 3 lan ma lai an khong duoc nhieu nen chang thay len kg ma con sut di nua ,em lo qua khong biet mai mot co anh huong gi toi con khong nua ,o ben nay an uong va moi thu khac o vn ,co ai giong em khong gup em voi .

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,187 Bài viết

• 1,015 Được cảm ơn

sao ra máu lại bảo ko bi sao nhỉ. Ra máu là đã bị động thai rồi, phải hạn chế đi lại, thậm chí là nằm yên một chỗ ko dễ bị sẩy thai lắm. Mình trước cũng bị vậy, đặt thuốc và nằm ở nhà tầm 10 ngày là ok. bạn đang ở đâu?

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ nhà mình trồng rất nhiều củ gai tươi
    củ gai tươi chữa động thai, dọa sẩy chỉ uống trong một tuần là khỏi
    mẹ nào muốn mua ạlo cho minh nhe
    0987600905