• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Lớp tư vấn trước sinh miễn phí tại BV PSTW

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.37K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông báo đến các Bà bầu
    Bệnh viện Phụ Sản Trung ương mở lớp hướng dẫn và tư vấn miễn phí tiền sản (Trước sinh) cho các bà mẹ đang mang thai.
    Nội dung: Có bài nói chuyện, hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về các vấn đề liên quan đến tiền sản ( trước sinh) cho các bà mẹ đang mang thai của các giáo sư, tiến sỹ đầu ngành Sản Phụ khoa đang công tác tại Bệnh viện
    Thời gian: 9 giờ ngày 25 tháng 8 năm 2007(thứ 7) và các sáng thứ 7 của tuần 4 hàng tháng.
    Địa điểm: Hội trường lớn tầng 6, nhà E, bệnh viện Phụ Sản Trung ương – 43 Tràng Thi Hà Nội
    Quyền lợi khách hàng: Miễn phí tham gia lớp học, được cung cấp đồ Tea Break (giải khát, ăn nhẹ giữa giờ) miễn phí. Cuối buổi có 10 suất bốc thăm trúng thưởng.
    Chi tiết có thể hỏi tại phòng khám thai của Bệnh viện Phụ Sản Trung ương – 43 Tràng Thi Hà Nội!
    Lưu ý: Gửi xe phía cổng nhân viên của đường Triệu Quốc Đạt
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ MOD tý nhé, tôi nghĩ thông tin này chỉ có lợi cho các bà bầu thôi nên đừng xóa.
    Xin trân trọng cảm ơn!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hay quá, em nhất định phải đi mới được :-" Em mang thai lần đầu, rất cần những thông tin về chăm sóc bé yêu nhưng lại chẳng biết đi nghe tư vấn ở đâu. Thanks bienxanh_cat nhe. >< Cơ mà bienxanh_cat cho em hỏi tí, em cứ thế đến ngồi nghe là được à? vào cửa tự do phải ko?
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cứ đến địa chỉ đó và vào dự, sẽ có người tiếp đón và chỉ dẫn tận tình, nếu bảo vệ ( or ai đó hỏi) thì cứ trả lời là đến dự lớp chăm sóc trước sinh ( tiền sản) của bệnh viện! không phải đóng khoản chi phí nào trừ tiền gửi xe mà thôi!
    • 70 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bienxanh_cat Xem bài viết
    Cứ đến địa chỉ đó và vào dự, sẽ có người tiếp đón và chỉ dẫn tận tình, nếu bảo vệ ( or ai đó hỏi) thì cứ trả lời là đến dự lớp chăm sóc trước sinh ( tiền sản) của bệnh viện! không phải đóng khoản chi phí nào trừ tiền gửi xe mà thôi!
    Anh/chị ơi, làm ơn cho em hỏi với. Em định sinh tại bệnh viện 103 vì có người quen ở đó, nhưng ở 103 không có lớp tiền sản vậy em có tham gia được lớp học miễn phí này không? hay bắt buộc phải sinh tại Viện C và đăng ký qua phòng khám 56 ạ? Reply cho em gấp nhé vì em đang ở tuần 30, đang băn khoăn lắm rồi ah :Smiling: . Em cám ơn nhiều nhá.
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không nhất thiết phải sinh tại Bệnh viện PSTW đâu, mọi người quan tâm thì cứ đến dự thôi. Hội trường lớn lắm đủ chỗ cho 500 người ngồi nên không hạn chế số lượng người tham dự, với lại đây là lớp đầu tiên tổ chức nên có lẽ cũng chưa đông lắm. Phòng khám 56 cũng tổ chức lớp hướng dẫn chăm sóc trước sinh nhưng quy mô nhỏ hơn ( phòng số 7) và cũng đang trong giai đoạn thử nghiệm nên cũng miễn phí. Một khóa gồm 3 buổi vào sáng thứ 2, chiều thứ 3, sáng thứ 5. Mọi người có thể đến đăng ký vào 9 giờ sáng thứ 2 hàng tuần tại phòng khám chất lượng cao của bệnh viện phụ sản trung ương số 56 hai bà trưng Hà Nội ( gọi tắt là phòng khám 56) nên tham dự vì nó chỉ có lợi mà thôi!
    • 460 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Không nhất thiết phải sinh tại Bệnh viện PSTW đâu, mọi người quan tâm thì cứ đến dự thôi. Hội trường lớn lắm đủ chỗ cho 500 người ngồi nên không hạn chế số lượng người tham dự, với lại đây là lớp đầu tiên tổ chức nên có lẽ cũng chưa đông lắm. Phòng khám 56 cũng tổ chức lớp hướng dẫn chăm sóc trước sinh nhưng quy mô nhỏ hơn ( phòng số 7) và cũng đang trong giai đoạn thử nghiệm nên cũng miễn phí. Một khóa gồm 3 buổi vào sáng thứ 2, chiều thứ 3, sáng thứ 5. Mọi người có thể đến đăng ký vào 9 giờ sáng thứ 2 hàng tuần tại phòng khám chất lượng cao của bệnh viện phụ sản trung ương số 56 hai bà trưng Hà Nội ( gọi tắt là phòng khám 56) nên tham dự vì nó chỉ có lợi mà thôi!
    KO biết có gọi điện được ko bạn nhỉ hay bắt buộ phải đến tận nơi đăng ký? Lớp này chính là lớp hướng dẫn cách sinh đúng ko bạn?? Tuần nào cũng có ah?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trees Xem bài viết
    KO biết có gọi điện được ko bạn nhỉ hay bắt buộ phải đến tận nơi đăng ký? Lớp này chính là lớp hướng dẫn cách sinh đúng ko bạn?? Tuần nào cũng có ah?
    Lớp này không phải đăng kí đâu. Đến giờ thì bạn cứ vào thẳng phòng số 7 và hỏi rồi vào ngồi dự thôi. Mỗi tội tớ đi 2 buổi mà thấy các chị í hướng dẫn sơ sài quá, ko được chi tiết lắm.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông báo đến các Bà bầu
    Bệnh viện Phụ Sản Trung ương mở lớp hướng dẫn và tư vấn miễn phí tiền sản (Trước sinh) cho các bà mẹ đang mang thai.
    Nội dung: Có bài nói chuyện, hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về các vấn đề liên quan đến tiền sản ( trước sinh) cho các bà mẹ đang mang thai của các giáo sư, tiến sỹ đầu ngành Sản Phụ khoa đang công tác tại Bệnh viện
    Thời gian: 9 giờ ngày 25 tháng 8 năm 2007(thứ 7) và các sáng thứ 7 của tuần 4 hàng tháng.
    Địa điểm: Hội trường lớn tầng 6, nhà E, bệnh viện Phụ Sản Trung ương – 43 Tràng Thi Hà Nội
    Quyền lợi khách hàng: Miễn phí tham gia lớp học, được cung cấp đồ Tea Break (giải khát, ăn nhẹ giữa giờ) miễn phí. Cuối buổi có 10 suất bốc thăm trúng thưởng.
    Chi tiết có thể hỏi tại phòng khám thai của Bệnh viện Phụ Sản Trung ương – 43 Tràng Thi Hà Nội!
    Thanks bienxanh_cat nhìu. Khi nào có thông tin bổ ích lại thông báo cho pà con biết với nhé.:Kiss: :557:
    • 2,236 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Có mẹ nào 25 mà đi thì rủ rê em đi cùng cho vui với nhá:LoveStruc:
    Quang Anh

Em Be
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông báo đến các Bà bầu
    À, các ông xã có được vào nghe cùng không nhỉ? Nếu các ông xã cũng được "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" thì tốt biết mấy!
    • 194 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongxinh's mother Xem bài viết
    À, các ông xã có được vào nghe cùng không nhỉ? Nếu các ông xã cũng được "luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu" thì tốt biết mấy!
    Ông xã đi nghe vô tư. Thường thì các bà bầu đi một mình hoặc có người nhà đèo đi mà (chị em gái, bạn bè thân đi cùng cho biết kinh nghiệm).
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Số điện thoại của phòng khám 56 là 9364656.
    • 679 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Maidanhda oi, 25 này tớ sẽ đi đấy. Có gì đến đó làm quen nhé. Cellphone của tớ là: 0908 511 933
    • 2,236 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vigo Xem bài viết
    Maidanhda oi, 25 này tớ sẽ đi đấy. Có gì đến đó làm quen nhé. Cellphone của tớ là: 0908 511 933
    ÙH mẹ nó ơi đi cùng nhé tớ với mẹ dasPaar cũng đi đấy. Số của tớ là 093.636.4664 mẹ nó nhé t6 tớ nhắn tin hẹn hò. Hoặc mẹ nó add nick yahoo của tớ: tuyetmai20022002:Kiss:
    Quang Anh

Em Be
    • 2,236 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vigo Xem bài viết
    Chị ơi t7 này em với mẹ dasPaar đi học đấy chị đi cùng bọn em đến đấy cho có chị có em nhé :Laughing: SĐT của em là 093.636.4664 có rì alo chị nhé hoặc add nick YM : tuyetmai20022002:Rose:
    Quang Anh

Em Be
    • 1,864 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thông tin của mẹ bienxanh_cat thật hữu ích, cám ơn mẹ cháu nhiều mình sẽ cố gắng đi để học.
    • 11,724 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

hôm vừa rồi ngồi buôn với 1 chị của Mead Johnson trong lớp tư vấn, thấy chị ý bảo tạm thời trong thời gian này thì 1 tháng/buổi học, nhưng tương lai sẽ 2 tuần/buổi học, để các mẹ ko phải đợi lâu.
    ah, còn nữa. trong thời gian tới, MJ cũng sẽ kết hợp với BVPSTU tổ chức các lớp tập thể dục dành cho các mẹ, cả lớp giữ sức khi sinh em bé nữa đấy. ko biết là bao giờ sẽ bắt đầu nhỉ? mẹ nào biết thì thông báo cho mọi người nhé.
    thấy chị ý bảo có mẹ học lớp giữ sức khi sinh, lúc sinh em bé nhanh lắm, mà ko mất sức nhiều. nghe mà thấy thèm.
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thông tin gì mới về lơp học tôi sẽ cập nhật lên đây cho các bạn, thỉnh thoảng nhớ vào Update nhé. Chúc các bạn luôn vui vẻ, hạnh phúc và có những em bé khỏe mạnh xinh xắn!
    • 210 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa_and_mama Xem bài viết
    hôm vừa rồi ngồi buôn với 1 chị của Mead Johnson trong lớp tư vấn, thấy chị ý bảo tạm thời trong thời gian này thì 1 tháng/buổi học, nhưng tương lai sẽ 2 tuần/buổi học, để các mẹ ko phải đợi lâu.
    ah, còn nữa. trong thời gian tới, MJ cũng sẽ kết hợp với BVPSTU tổ chức các lớp tập thể dục dành cho các mẹ, cả lớp giữ sức khi sinh em bé nữa đấy. ko biết là bao giờ sẽ bắt đầu nhỉ? mẹ nào biết thì thông báo cho mọi người nhé.
    thấy chị ý bảo có mẹ học lớp giữ sức khi sinh, lúc sinh em bé nhanh lắm, mà ko mất sức nhiều. nghe mà thấy thèm.
    @papa_and_mama ơi,
    Mình chỉ có lịch học của PK 56 thôi:
    Thứ 3 hàng tuần: 3-4pm (Thể dục & lấy hơi khi sinh)
    Thứ 5 hàng tuần: 9-10am (dấu hiệu chuyển dạ)
    ở đây không phải đăng ký trước đâu, cũng không phải đóng phí gì cả! Mẹ papa_and_mama thử đến xem sao!
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4