• 0 Lượt chia sẻ
  • 312 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai bị lên lẹo ở mắt như em không, bị lên từ hồi tuần 20 đến giờ tuần 26 rồi mà vẫn chưa khỏi, nó lên cả mí trên lẫn mí dưới, hàng ngày em vẫn ăn uống đồ mát mà mãi vẫn không khỏi, mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em với... hix hix
    " Yêu chồng, yêu con".
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần giúp: Mang thai bị lên chắp/ lẹo ở mắt

Hiện giờ mình mang thai dc 18w, bị lên chắp mắt trái. Trước đây mỗi lần lên chắp mình thường đi nhảy ở lưng, nặn ra máu đen là hôm sau hết. Nhưng giờ đang bầu bí, ko biết làm thế có ảnh hưởng gì đến con ko. Theo các mẹ, mình nên để chắp tự sưng to lên rồi khỏi hay làm thế nào ạ. Các mẹ giúp...

• Những điều cần biết về thai máy.

Các bầu ơi! nói nhỏ nè..Mình tuy tập 2 nhưng còn nhìu bỡ ngỡ lắm cơ, riêng cái vụ thai máy thì mình...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Mách em địa chỉ trích lẹo ở mắt.Em ở Khu chợ bưởi hoặc cầu giấy .

-----TÌnh hình la em bi mọc một cái lẹo ( chắp ) ở mắt đã 5 hôm rùi..Cái lẹo của em nó nhỏ bằng nửa hạt đỗ xanh thui nhưng có mủ trắng với lại mọc ở chỗ cuối khóe mắt gần tai nên rất khó nặn.Hôm qua em có đi trích ở viện E.Tiêm thuốc tê đầy đủ nhưng mà họ nặn vẫn chưa hết.Mà đau ơi là đau.Vậy giờ...

• Toshiba Inverter – Giải pháp tiết kiệm điện năng tối ưu

Khi đời sống kinh tế ngày càng đắt đỏ, những hoá đơn tiền điện, nước, gas... luôn là mối bận tâm...

• 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Help me!!!!!!!!!!!!
    " Yêu chồng, yêu con".
    • 1,135 Bài viết

• 636 Được cảm ơn

Mẹ không nên để lâu nữa, đếm bác sĩ để xem xét, có thể bác sĩ sẽ lể mụn lẹo ra, tùy theo tình trạng của lẹo. Để lâu không tốt đâu nhé mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ nó nha, chắc em phải đi khám 1 bữa, để vậy mà chữa đủ cách vẫn k khỏi.
    " Yêu chồng, yêu con".