• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Kinh nghiệm mua sắm cho mẹ và bé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 237K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 1,939 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Tigon o HN muon lam quen voi cac me sap co em be ops:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 3,801 Bài viết

• 6,342 Được cảm ơn

Chào Tigon,

Mình chắc không phải là đối tượng bạn muốn làm quen vì cũng là "phụ huynh" mất 8 tháng rồi. Nhưng mình thấy có bài viết hay hay mà bạn có thể quan tâm nên cứ "mạnh dạn" gửi để bạn tham khảo. Mong bạn sớm gặp được nhiều bạn "bầu" nhé! Ngoài ra nếu bạn đổi ý muốn gia nhập "Hội phụ huynh" thì bạn cũng biết là bạn luôn được nhiệt liệt hoan nghênh đấy mà.

http://vnexpress.net/Vietnam/Doi-song/Mua-sam/2002/12/3B9C3476/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi,
    Minh xung phong gio tay lam quen, minh dang co thai 5 thang thoi, duoc ko? Co dieu minh o tan Sai gon.

• 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Quen với tất cả mọi người có hơn là làm quen "cục bộ" giữa các bà bầu với nhau hay không. Vì bọn mình, trong tương lai gần hoặc xa, sẽ lại tính chuyện làm bà bầu nữa.

Hơn thế, kinh nghiệm mang thai & nhất là kinh nghiệm vượt cạn còn rất mới, cũng đáng để đem ra trao đổi lắm chứ. Nếu có việc gì, bạn cứ post lên WTT, nếu trả lời được mình sẽ sẵn sàng.

À, mình cũng ở HAN

• 384 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chi Ngong oi,

De mua sam do cho be, rat don gian, chi dang song o Ha Noi phai khong ? Em se cung cap cho chi 1 dia chi mua sam do cho ba me va tre so sinh ma o do gia ca rat phai chang, hon nua neu sau khi sinh, thu gi khong dung den con thua, chi cu dem tra lai cung voi hoa don cua cua hang, ho se hoan tra lai tien dung voi gia mua luc ban dau. Hon nua, o do ho con tu van cho minh la nen mua thu gi va khong nen mua thu gi, cai gi can phai co cho me va cai gi can phai co cho con, ... rat hay. Cua hang HA DIEN, nam tren pho Lan Ong, ngay gan nga tu Luong Van Can va Lan Ong.

Than,
    :Clown:Ngộ Không:Laughing:

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CAm on ban Ha,
    Caii cua hang do hay that day, nhung minh o tan SG ma, tiec ghe.
    Me ngong.

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ATuu oi,
    De con dau long sinh som vay a? The thi minh phai di sam do cho be thoi. Minh se co gang ko suy nghi linh tinh nua. Minh nghe noi cho em be nghe nhac giao huong thi be se thong minh hon, the la minh mua may cai dia giao huong roi, hihi, chang biet be co biet nghe ko nua.
    Cam on Atuu nha. Atuu o HN ha? Chac co le TET nay minh se ra Bac' do'. Luc do em be khoang 8 thang chac la di duoc rui nhi?
    Me ngong.

• 1,939 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hellu moi nguoi,

Mai hom nay moi co co hoi quay lai web tre tho nen bay gio moi reply moi nguoi duoc, sorry nha. Tigon ko co y dinh lam quen cuc bo giua cac ba bau, ma thay forum toan me cac be nen hoi nhu vay. Tigon cung muon lam quen voi me cac be de hoc hoi kinh nghiem ma.

Tigon hien cung dang co bau duoc 4,5 thang roi (tuan thu 21) nhung cung chua thay em be' ma'y. Tigon da di kiem tra va bac si noi la tinh trang em be hoan toan tot. Moi nguoi cho Tigon hoi thuong thi` duoc bao nhieu tuan em be' se may, co ai co' em be' ma'y cham nhu Tigon ko?

Thanks nhieu.

• 256 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Xin chao chi Tigon va chi Hong Ha,

Minh xin loi vi minh la bo cua be chu khong phai la me cua be, va be cua minh thi con nhung 4 thang nua moi ra doi, nen dang trong luc nay vo chong minh cung lo lang du lam va cung muon hoc hoi them nhieu kinh nghiem tu cac chi. Tui minh sap co con dau long nen cai gi cung khong biet, mong cac chi tu van giup.

Cac chi co dong y cho minh dong gop y kien va chia xe kinh nghiem khong?

Rat mong duoc ung ho

P.S. Minh cung dang o SG day, ban Hong Ha rat vui duoc chia xe kinh nghiem voi ban, minh se noi ba xa cua minh lien he voi HH de trao doi them kinh nghiem nhe.
    E-mail cua minh la : fatgoon2002@yahoo.com

Felix

• 256 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chao chi Kiki,

Minh da doc bai cho post len roi co tua de la: Goi hanh ly khi be ra doi. Chi co dieu sao thay goi hanh ly do co ve don gian qua khong vay chi, sao minh thay nguoi ta xach vo benh vien kenh cang nhieu thu linh tinh lam ma, bay nhieu do co con thieu gi nua khong chi, tui minh dang du dinh di mua sam truoc vi ba xa minh da duoc 5 thang roi, so de vai thang sau nay thi nang ne khong di duoc.

Mong chi advise them

Thanks

Felix