• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Kinh nghiệm dùng vitamin tổng hợp của Mỹ Nature Made

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 86.5K Lượt đọc
  • 447 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 123 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, thuốc này cho con bú cũng nên uống đến khi cai sữa cơ. Uống vừa khỏe mẹ mà sữa mẹ lại đủ chất. Thuốc này ghi rõ là dành cho cả mẹ cho con bú mà.

Mẹ nào có nhu cầu thuốc này pm em nhé! Em có đứa em sắp ở Mỹ về, đang nhờ mua nên có thể mua hộ các mẹ ạ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi khtra Xem bài viết
    mình cũng đang có bầu và nhờ bạn mình đi Mỹ mua về Prenatal+DHA, loại nắp xanh, 90v, HSD: 11/2012. Mình còn dư 1 lọ vì đầu năm là sinh rồi, mẹ nào cần dùng thì PM cho mình nhé.

• 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_nghé Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, thuốc này cho con bú cũng nên uống đến khi cai sữa cơ. Uống vừa khỏe mẹ mà sữa mẹ lại đủ chất. Thuốc này ghi rõ là dành cho cả mẹ cho con bú mà.

Mẹ nào có nhu cầu thuốc này pm em nhé! Em có đứa em sắp ở Mỹ về, đang nhờ mua nên có thể mua hộ các mẹ ạ.
    Mẹ nó ơi. Khi nào thì em bạn mang đc thuốc về? Mình đang ở tuần thứ 28 rùi nên cũng mong mua đc thuốc này để uống thử vì thấy các mẹ khen nhiều. Bạn cho mình biết thông tin về loại bạn định mua nhé (số viên + số tiền). Nghe mấy mẹ nói hình như lọ có nắp xanh cũ mới tốt. Cám ơn bạn nhiều. Chờ tin của bạn.

• 248 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Mình sợ loại có DHA lắm, viên to lại tanh mùi dầu cá (tại có DHA), lần nào uống vô cũng ói trở ra, vậy là mua thêm hộp khác không có DHA, hộp cũ uống được có vài viên cho nhỏ em dâu bên chồng luôn. Mình không sợ thành phần Red 40 như các bà mẹ trên amazon đã than phiền vì nếu thật sự nó độc như vậy thì cty đã bị kiện cho phá sản rồi, cơ quan kiểm định thuốc men bên Mỹ khó lắm, bị cái gì chút xíu là thu hồi ngay chứ không để phát hành tràn lan như vậy đâu. Tập 1 mình uống đều đặn, con sinh ra bé xíu nhưng rất khoẻ mạnh lanh lợi, hơn 10 tháng đã đứng chựng tập đi rồi, sức khỏe mình cũng tốt dù không nằm kiêng cữ gì cả. Tập 2 mình cũng uống, hy vọng cháu khỏe giống chị.

• 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,thế Prenatal S và Prenatal DHA khác nhau như thế nào,e đang uống Pranatal S,tại đi mua nó k có Prenatal DHA,180k/1 hộp 3 vỉ
    ! !

• 297 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Mẹ nghé ơi, mẹ nó nhờ mua được naturemade Prenatal DHA giá bn thế, pm cho mình loại lọ 150 viên nhé
    Nào mình cũng lên xe buyt, nào mình cũng tít tít tít

• 2,156 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Mình cũng có người nhà bên mỹ, nhưng chờ mua gỏi về hơi lâu nên mình mua ở vn dùng luôn cho nhanh, với lại mình gởi thuốc về hay bị mất vài lọ quá, tính ra cũng băng tiền mua bên này, chỉ khi nào có ai về mình nhờ cầm về thôi, nhưng qua sân bay ko có cho đem về nhiều đâu, chỉ được mỗi thứ 1 lọ.

Mình deang sử dụng lọ nắp vàng mua ở vn giá khoảng gần 500k. Mình mua ở cửa hàng chuyên bán đồ cho mẹ và bé Cầu Vòng đường lê văn sỹ
    KathyMy: 0986.187.188
    NB 2k750gr - 48cm
    1m: 3k8 ---- 2m: 5k350 ----3m: 6k3 --- 4m: 7k2 --- 5m: 7k3 ---- 6m: 8k1
    7m: 8k7 --- 8m: 8k8 ---- 9m: 9k4

• 751 Bài viết

• 1,401 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kthymy Xem bài viết
    Mình cũng có người nhà bên mỹ, nhưng chờ mua gỏi về hơi lâu nên mình mua ở vn dùng luôn cho nhanh, với lại mình gởi thuốc về hay bị mất vài lọ quá, tính ra cũng băng tiền mua bên này, chỉ khi nào có ai về mình nhờ cầm về thôi, nhưng qua sân bay ko có cho đem về nhiều đâu, chỉ được mỗi thứ 1 lọ.
    Mình deang sử dụng lọ nắp vàng mua ở vn giá khoảng gần 500k. Mình mua ở cửa hàng chuyên bán đồ cho mẹ và bé Cầu Vòng đường lê văn sỹ
    Người nhà bạn gửi bưu điện hay sao mà mất, mẹ mình mua hơn chục lọ gửi về cho mình nè, có mất gì đâu, rẻ hơn mua ở VN nhiều, gửi door to door 5 ngày đến 1 tuần là nhận được.

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngoài dòng Nature Made này các mẹ có thể tham khảo thêm của GNC, bạn mình ở Mỹ cũng dùng cả loại này và khen là được trong top bình chọn ở Mỹ đấy. Họ lại có công ty phân phối chính thức ở VN nên mình muốn mua lúc nào cũng được. Các mẹ thử tra GNC livewell Việt Nam nhé.

• 297 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Mình uống Prenatal DHA cua Nature made tu tuần thứ 12, thấy hàm lượng Ca máu cải thiện đáng kể, dù mình ko uống thêm Ca viên, chỉ táng nhiều sữa, chứng tỏ mình uống thuốc cũng có D3 tăng hấp thu Ca, trong sp này có Omega 3 (DHA-EPA_) giúp patrieen trí não. ngày xưa đứa đầu mình ko bít gì nên ko uống. Hi vọng em bé này sẽ được hưởng nhiều lợi ích hơn

Mình thấy bên *** bán nhiều mà, các mẹ sang đó mà mua, mình hay mua của 1 chị ở Hàng chuối, chả nhớ chị í có topic bên *** ko. Mới chêcks giá hôm qua, chị í bảo lọ 150v là 750k, rẻ hơn 1 số chỗ chào mình 790-800k

Nhưng chắc vài hôm đỡ rét mới qua lấy

Mọi ng cho tớ hỏi, nghe nói bọn Nature made thay đổi màu sắc viên à ? tớ vẫn đang uống viên cũ màu đỏ. KO biết viên mới thế nào nhở ??
    Chỉnh sửa lần cuối bởi metydayroi; 04/01/2012 vào lúc 10:18 PM.
    Nào mình cũng lên xe buyt, nào mình cũng tít tít tít

• 165 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metydayroi Xem bài viết
    Mình uống Prenatal DHA cua Nature made tu tuần thứ 12, thấy hàm lượng Ca máu cải thiện đáng kể, dù mình ko uống thêm Ca viên, chỉ táng nhiều sữa, chứng tỏ mình uống thuốc cũng có D3 tăng hấp thu Ca, trong sp này có Omega 3 (DHA-EPA_) giúp patrieen trí não. ngày xưa đứa đầu mình ko bít gì nên ko uống. Hi vọng em bé này sẽ được hưởng nhiều lợi ích hơn

Mình thấy bên *** bán nhiều mà, các mẹ sang đó mà mua, mình hay mua của 1 chị ở Hàng chuối, chả nhớ chị í có topic bên *** ko. Mới chêcks giá hôm qua, chị í bảo lọ 150v là 750k, rẻ hơn 1 số chỗ chào mình 790-800k

Nhưng chắc vài hôm đỡ rét mới qua lấy

Mọi ng cho tớ hỏi, nghe nói bọn Nature made thay đổi màu sắc viên à ? tớ vẫn đang uống viên cũ màu đỏ. KO biết viên mới thế nào nhở ??
    Tớ cũng đang dùng thuốc này vì thấy bảo là nó bổ sung DHA- tốt cho sự phát triển não của bé. Tớ mua lọ 30v, màu trắng trong, và có 142k/lọ.