Mang thai - Chuẩn bị sinh

Không biết mang thai uống thuốc eoxy h90

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết mang thai uống thuốc eoxy h90! Có ai gặp trường hợp này không? Mong được mọi người giúp đỡ. Thai được 8 tuần, đã có tim thai và xét nghiệm máu thì bình thường.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hqtan1982; 12/01/2011 vào lúc 03:50 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Không biết có thai uống thuốc kháng sinh , giảm đau có sao không ???

Thưa các mẹ Em có câu hỏi này muốn hỏi ý kiến của các mẹ như sau : Em bị trễ kinh 2 tuần , trong 2 tuần đó em bị viêm xoang , uống thuốc kháng sinh và giảm đau trong 5 ngày , có chụp Xquoang vào tuần trễ kinh thứ nhất . Khi đi khám thì phát hiện có thai , em lo lắng có hỏi thì bác sỹ trấn...

• Không biết mang thai uống thuốc panadol ?hepl

chào các mẹ ! em rất vui vì được tham gia diễn đàn này Em có 1 vấn đề mong các mẹ giúp đỡ. Em bị chậm kinh 5 ngày rồi, dùng que thử thai kết quả báo 2 vạch tuy ko rõ nhưng vẫn nhìn thấy dc. Vì ko biết có thai nên trước đó 2 ngày em có uống 2 viên panadol ( 500mg paracetamol, 25 mg caffeine,...)...

• công thức giảm đau khi sinh nở

Càng gần đến ngày sinh nở, tâm trạng của các mẹ bầu càng trở nên hỗn loạn. Một mặt, mẹ vui mừng,...

• Để con an toàn hơn khi vui chơi ngoài trời

Làm sao bạn có thể an tâm để những đứa trẻ tinh nghịch một mình nô đùa ở bên ngoài? Lỡ bé bị té...

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong được mọi người giúp đỡ !
    • 1,932 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Bạn ơi mình search thông tin về thuốc thì thấy có ghi là chống chỉ định cho phụ nữ mang thai và cho con bú . Nhưng tốt nhất bạn đem tờ HDSD thuốc đưa bs khám thai xem và xin ý kiến của BS nha.
    Men làm sữa chua bổ sung 5 lợi khuẩn và Men Kefir, hàng nhập từ Mỹ
    http://zaodich.com/forum/f2484/men-l...-dinh-1767055/