Mang thai - Chuẩn bị sinh

Không biết mang thai uống thuốc eoxy h90

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết mang thai uống thuốc eoxy h90! Có ai gặp trường hợp này không? Mong được mọi người giúp đỡ. Thai được 8 tuần, đã có tim thai và xét nghiệm máu thì bình thường.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hqtan1982; 12/01/2011 vào lúc 03:50 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vợ tôi ốm nghén

Mình có nghe nói mấy bà bầu thường hay bị nghén, nhưng cũng chưa hiểu nghén là như thế nào. Thế nên...

• Từ chiếc vé nhỏ dạy trẻ cách sống lớn

Từ 24/12, gần 30.000 học sinh tiểu học trên cả nước sẽ cùng nhau thiết kế những tấm “Vé tết đoàn...

• Không biết mang thai uống thuốc panadol ?hepl

chào các mẹ ! em rất vui vì được tham gia diễn đàn này Em có 1 vấn đề mong các mẹ giúp đỡ. Em bị chậm kinh 5 ngày rồi, dùng que thử thai kết quả báo 2 vạch tuy ko rõ nhưng vẫn nhìn thấy dc. Vì ko biết có thai nên trước đó 2 ngày em có uống 2 viên panadol ( 500mg paracetamol, 25 mg caffeine,...)...

• Ngắm tận mắt các bộ phận trên cơ thể thai nhi

Những hình ảnh 3D dưới đây sẽ giúp mẹ được dịp "mục sở thị" những bộ phận nhỏ xíu trên cơ thể thai...

• Không biết mang thai, uống thuốc kháng sinh, giảm đau

Bé con mình bây giờ đựoc 10 tuần rồi, và khi mình biết mang thai thì bé đã 8 tuần. Cũng do không biết có thai, nên lúc bé đựoc khoảng 4,5 tuần mình đã uống thuốc kháng sinh, giảm đau, và vài thứ thuốc nữa liên tục trong 3 ngày vì mọc răng khôn bị hành. Bây giờ mình lo lắm khi biết có thai thì...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong được mọi người giúp đỡ !
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,943 Bài viết

• 1,463 Được cảm ơn

Bạn ơi mình search thông tin về thuốc thì thấy có ghi là chống chỉ định cho phụ nữ mang thai và cho con bú . Nhưng tốt nhất bạn đem tờ HDSD thuốc đưa bs khám thai xem và xin ý kiến của BS nha.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */