• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.17K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 1,521 Bài viết

• 4,389 Được cảm ơn

Hôm trước em vào bệnh viện thăm đứa em dâu đẻ ở bệnh viện phụ sản Hà Nội, thấy có dịch vụ khâu thẩm mỹ tầng sinh môn, hết 2 tr thì phải. Em muốn hỏi đã mẹ nào áp dụng dịch vụ này chưa? Em nghĩ đẻ xong bé thứ 2 cũng nên tân trang một chút máy móc cho đỡ rệu rã vì đằng nào cũng bị rạch, khâu. Một công đôi việc khâu luôn thẩm mỹ cho nó đỡ như hoa loa kèn, sau này cuộc sống VC cũng tự tin hơn các mẹ nhỉ? Mẹ nào đã tiến hành vụ này rồi thì truyền bá kinh nghiệm cho các mẹ đi sau nhé?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,209 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

ui mẹ nó ơi, em nè, sinh ở C, khi khâu cũng chẳng bảo họ là khâu thẩm mỹ cho mình nhé, thế mà bây h chả có gì khác cả, vẫn như ngày xưa nè.:Battin ey:

sì pam: hic, có khi e phải nhờ người qua lấy sách hộ nhỉ!

• 81 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị ơi, cái này các mẹ đã từng bàn luận rất rôm rả ở đây này Khâu thẩm mỹ vùng .............
    Chị đọc thử xem có thông tin chị cần không
    Ăn trái ba lần mới biết trái ngon
    Con có lớn khôn mới hay lòng mẹ.
    • 1,521 Bài viết

• 4,389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maple Xem bài viết
    Chị ơi, cái này các mẹ đã từng bàn luận rất rôm rả ở đây này Khâu thẩm mỹ vùng .............
    Chị đọc thử xem có thông tin chị cần không
    cảm ơn mẹ maple nhiều nhé. :Rose:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

he he, vụ này mọi người tham ra rôm rả quá. mình sinh con được 2 tháng rồi bs hòa ở bv phụ sản đỡ . trộm vía anh ấy mát tay lắm tháng đầu cu tun nhà mình lên được 2kg tháng hai lên được 1.7kg.lúc mình đẻ anh ấy cũng khâu tsm cho mình .anh ấy nói khâu bây giờ chỉ trở lại giải phẫu thôi ít nhât là sau 8 tuần sau đẻ mới làm.hôm mình đẻ thấy các chị y tá nói được bs hòa khâu là nhất đấy.he he các mẹ nào muốn làm cái đấy thì chị em mình đi nhé em máu lắm.
    • 43 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình thì bít một chỗ khâu thẩm mỹ chỗ đó rất đẹp, có mấy bà chị của mình đã khâu lại thẩm mỹ TSM ở đấy rùi và bà nào cũng mãn nguyện lắm. Chỗ đó là phòng khám thẩm mỹ ở Số 3 Cao Đạt. chỗ gần Vincom ý các mẹ ạ. Ở đó là các giáo sư bác sĩ đầu ngành thẩm mỹ ở viện 108 đấy. Có cả làm mũi với làm mắt 2 mí nữa. Chắc sinh bé xong mình cũng phải đến đó để xử lý lại TSM mất. cứ nghĩ đến sinh mà mình thấy vừa hồi hộp vừa lo các mẹ ạ. à mình có số điện thoại của chỗ thẩm mỹ đó đấy các mẹ ạ 0913229342 gặp bác Thịnh nhé. các mẹ cần tư vấn cứ trực típ gọi là đc tư vấn cụ thể lắm .
    • 4,859 Bài viết

• 2,562 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hunglien_family Xem bài viết
    mình thì bít một chỗ khâu thẩm mỹ chỗ đó rất đẹp, có mấy bà chị của mình đã khâu lại thẩm mỹ TSM ở đấy rùi và bà nào cũng mãn nguyện lắm. Chỗ đó là phòng khám thẩm mỹ ở Số 3 Cao Đạt. chỗ gần Vincom ý các mẹ ạ. Ở đó là các giáo sư bác sĩ đầu ngành thẩm mỹ ở viện 108 đấy. Có cả làm mũi với làm mắt 2 mí nữa. Chắc sinh bé xong mình cũng phải đến đó để xử lý lại TSM mất. cứ nghĩ đến sinh mà mình thấy vừa hồi hộp vừa lo các mẹ ạ. à mình có số điện thoại của chỗ thẩm mỹ đó đấy các mẹ ạ 0913229342 gặp bác Thịnh nhé. các mẹ cần tư vấn cứ trực típ gọi là đc tư vấn cụ thể lắm .
    mình muốn làm sau khi sinh tập 2 luôn ý
    • 1,858 Bài viết

• 2,549 Được cảm ơn

Có đăng ký bác sỹ ngoài vào khâu Thẩm Mỹ cho mình sau khi sinh đc ko nhỉ?
    Mà sau khi sinh xong, lúc đó chỗ ấy nó sưng phù nề lên, eo ơi mình sờ xuống đã thấy sợ chứ lại còn nhìn thì khiếp .......
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khâu tầng sinh môn mình nghĩ phải là bác sỹ sản khoa các bà mẹ a.vì họ làm rất nhiều trong quá trình đỡ đẻ.các bà mẹ muốn làm lại tsm hãy nhờ những người đó.mình có 1địa chỉ làm tsm do bs bệnh viên phụ sản hn làm đấy.61 quan hoa cầu giấy.anh ấy làm phòng đẻ bv phụ sản hn. mình làm rồi anh xã nhà mình yêu mình hơn đấy mình cũng thích lắm he he