Khám thai ở BV Hùng Vương HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào khám thai ở BV Hùng Vương xin cho mình hỏi việc này với.
    Hôm mình đi khám thai được 20w. Bác sĩ hẹn mình siêu âm 4D. Mình đóng chi phí siêu âm xong. Mình đem hoá đơn lại phòng siêu âm. Người y tá ghi cho mình cái hẹn. Và mình đem ngược lại phòng bác sĩ khám. Bác sĩ dặn là khi nào có kết quả siêu âm thì mang trở lại phòng này. Vậy khi đúng ngày mình đi siêu âm. Mình có cần bốc số ở ngoài sảnh và đóng tiền khám rồi mới nộp kết quả không ạ ?.
    Mẹ nào tư vấn giúp với
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 111 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Co hoa don voi giay hen roi thi den ngay do ban mang hai thu do nop o quay gan cho sieu am,luc do nguoi ta cho stt va phong sieu am(ko phai quay o cua chinh dau nhe).

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dangtam1986
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi vậy khi mình siêu âm xong. Mình có kết quả mình nộp trực tiếp vào phòng khám. hay mình có cần bốc số để đóng tiền và biết số phòng để nộp không
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dangtam1986 Xem bài viết
    Co hoa don voi giay hen roi thi den ngay do ban mang hai thu do nop o quay gan cho sieu am,luc do nguoi ta cho stt va phong sieu am(ko phai quay o cua chinh dau nhe).

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dangtam1986
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 120 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

có kq siêu âm bạn cứ đem vào phòng khám nào cũng đc để bs xem kq cho, k cần đóng tiền khám đâu