Mang thai - Chuẩn bị sinh

Hình ảnh que thử thai- 1 vạch hay 2 vạch đây các mẹ ơi?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 29.5K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ôi thôi chết . Đọc cái comment của mẹ Nataliekieu xong rồi nhìn hình của mẹ CuteO0 hix hix sorry mn nhiều nhé . Nhầm lẫn nhầm lẫn
    • 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hjj... mình đi khám rồi thai mới được 3 tuần thôi.....

Trích dẫn Nguyên văn bởi cute0o Xem bài viết
    [IMG] hébergeur d image gratuit[/IMG]

Mình mói thử sáng nay 01/04/2014
    Cho mình hỏi như thế được mấy tuần rồi ah.....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đau đầu về vụ que thử thai lúc 2 vạch lúc không

Em là người mới, rất mới luôn, hiện tại em có một vụ đau đầu, mong các mẹ giúp đỡ. Số là em bị chậm kinh 10 ngày rồi, kinh nguyệt của em đểu 30 ngày. Bình thường trước khi có kinh, em thường đau ngực trước 1 tuần, khi hết đau là có kinh, thế mà tháng này em không thấy đau ngực, đến ngày kinh thì...

• Thực đơn cho mẹ bầu và bé khỏe mạnh mà mẹ không lên cân nhiều

Mình bầu tập 2. Tập 1 thì cứ nghĩ con đầu nên chả màng đến vóc dáng. Vậy nên k có chọn lọc những...

• Que thử thai có 2 vạch xa nhau kì lạ

Chào mấy chi, em mới QH lần đầu sau khi em có kinh khoảng vài ngày đến nay khoảng 1 tháng rồi giờ thử lại bằng thử thai thì kì lạ là có 1 vạch rõ ràng còn vạch kia nó mờ mờ ở dưới cái miếng dán có ghi chữ MAX vậy là 2 vạch hay là 1 vạch ? Em thử vào lúc sáng sớm có chụp lại hình, các mẹ xem hộ em...

• "Lắc lắc lắc" cùng KFC

Từ 12.04-25.05.2014, khách hàng có cơ hội thưởng thức Menu Shaker gồm các món: Khoai tây lắc vị...

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• 96 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthaonguyen Xem bài viết
    Các mẹ thân mến. Mấy tháng nay mình một vạch liên miên nản quá. Tháng này thì mai mới đến kỳ kinh nhưng hôm qua thấy ra chút máu rồi thôi. Bụng bảo dạ là biết đâu có thai mà lại bị động thai như năm ngoái thì sao, thế là chưa đến kỳ kinh nhưng sáng nay cứ nhờ chồng đi mua cho cái que thử thai. Về thử thì hình ảnh như này nhưng cũng ko dám chắc chắn lắm. Các mẹ đã thử nhiều lần rồi phán giúp mình đây là một vạch hay hai vạch đây, Hu hu Lo lắng và hồi hộp quá. Tks các mẹ nhiều.

Em đang ở tình trạng như nàng nàng ơi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3