Mang thai - Chuẩn bị sinh

Help: Mua đồ sơ sinh ở Đà Nẵng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.26K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 333 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Em chuẩn bị sắm đồ con con yêu rồi nhưng mới vào Đà Nẵng nên ko biết chỗ nào bán đồ sơ sinh tốt + giá hợp lý.
    Có mẹ nào ở Đà Nẵng thì chỉ giúp em với.
    Thanks các mẹ nhìu :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi`, mình cũng ở Đà Nẵng đây. Bạn có thể vào Chợ Cồn để mua, trong đó thì giá cả sẽ rẻ hơn ở ngoài 1 tí đó. Nhưng mình ngại vào chợ lắm, lựa k thoải mái, mà dễ bị mấy người bán nhăn nhó. Hic... Mình thì nhác gan, sợ bị chửi lắm... Hehe. Nên mình toàn mua ở Shop Tin Tin đường Thái Phiên, hoặc vào Big C, Coop. Vào những chỗ này tuy hơi đắt, nhưng lựa sướng lắm, không sợ ai la mắng cả. :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,209 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Mình thấy shop Tin Tin ở đường Thái Phiên với cả shop Hoa giáo cũng có bán đồ trẻ sơ sinh nè. Bạn tham khảo thêm.
    À mua tã giấy ấy, ở metro bán có vẻ rẻ nha. Mình mua miếng lót trẻ sơ sinh Bobby New born 2, giá của nó là 74,000 mà metro bán có 59k thui à.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi SatisfyMySoul; 28/03/2011 vào lúc 10:36 AM.
    win win

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 333 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Rất cám ơn các mẹ.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đến Tin Tin ở Thái Phiên, Hoa Giáo ở Lê Duẩn, Mẹ và Bé ở góc Ng Hữu Thọ - Trưng nữ Vương... Mấy chỗ này thì đồ hơi mắc hơn ở chợ và sthi nhưng toàn đồ cho bé, dễ lựa hơn. Ngoài ra bạn nên hỏi người bán tư vấn cho loại áo quần, bình sữa ...phù hợp với bé sơ sinh.
    • 333 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ.
    Kéo topic lên xem có mẹ nào bit nữa ko?
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình sắp khai trương shop áo quần cho trẻ em và sơ sinh tại 03 Trần Bình Trọng, ĐN. Mình ưu tiên bán giá rẻ, đẹp, chất lượng nên khoảng giữa tháng 9 mời các mẹ ghé mua ủng hộ nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ mua ở shop Nhạn trên đường Điện Biên Phủ í. Mình thấy mua ở đây giá cả hợp lý lắm. gần coopmart các mẹ à!
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở Đà Nẵng, bạn có thể đến các shop để sắm đồ Mẹ & Bé tại các cửa hàng Tin Tin, Nhi Nhi đường Thái Phiên, Mẹ và bé ngã tư Nguyễn Hữu Thọ - Trưng Nữ Vương, shop MẸ & Bé đường Nguyễn Lương Bằng gần chợ Hòa Khánh bên tay phải, Nhạn đường Điện Biên Phủ, đi thẳng lên một đoạn cũng có một shop nữa...
    Mình đã mua sắm cho bé tại các shop này, ở đây thường có bán một loại tinh dầu Tràm đặc biệt cho bé, nhãn hiện là tinh dầu tràm Bà Mẹ Bé, xem kỹ và dùng thấy tinh dầu Tràm Bà Mẹ Bé là đảm bảo có nhãn hiệu độc quyền, bao bì, nguồn gốc sản xuất, tinh dầu được công nhận là sản phẩm đạt chuẩn dược điển Việt Nam III chứ không phải tinh dầu đựng tận dụng trong các loại chai rượu one street tận dụng các mẹ à, vì hiện nay tinh dầu này rất tốt nhưng phải tìm mua cho đúng loại có nhãn hiệu Bà Mẹ Bé thì mình nghĩ là yên tâm đấy các mẹ,... loại này có mùi thơm dễ chịu lắm..., chai nho nhỏ mà đã 37 ngàn đồng rồi, nhãn hiệu Bà Mẹ Bé không biết tại các chợ có bán không các mẹ hỏi thử nhé, chứ các shop lớn hay quày thuốc tây tại Đà Nẵng thì có bán chắc đó, mình nghe mấy bà bầu và bác sĩ phụ sản chỉ dẫn vậy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy có mẹ nào biết mua giầy tập đi cho bé ở đâu giá cả phải chăng không ạ?
    • 812 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

shop tin tin có website k ạ?

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này mua đồ cho bé 1 tháng tuổi nên mua ở đâu chất lượng và uy tín vậy các mẹ
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyet4eyes Xem bài viết
    ở Đà Nẵng, bạn có thể đến các shop để sắm đồ Mẹ & Bé tại các cửa hàng Tin Tin, Nhi Nhi đường Thái Phiên, Mẹ và bé ngã tư Nguyễn Hữu Thọ - Trưng Nữ Vương, shop MẸ & Bé đường Nguyễn Lương Bằng gần chợ Hòa Khánh bên tay phải, Nhạn đường Điện Biên Phủ, đi thẳng lên một đoạn cũng có một shop nữa...
    Mình đã mua sắm cho bé tại các shop này, ở đây thường có bán một loại tinh dầu Tràm đặc biệt cho bé, nhãn hiện là tinh dầu tràm Bà Mẹ Bé, xem kỹ và dùng thấy tinh dầu Tràm Bà Mẹ Bé là đảm bảo có nhãn hiệu độc quyền, bao bì, nguồn gốc sản xuất, tinh dầu được công nhận là sản phẩm đạt chuẩn dược điển Việt Nam III chứ không phải tinh dầu đựng tận dụng trong các loại chai rượu one street tận dụng các mẹ à, vì hiện nay tinh dầu này rất tốt nhưng phải tìm mua cho đúng loại có nhãn hiệu Bà Mẹ Bé thì mình nghĩ là yên tâm đấy các mẹ,... loại này có mùi thơm dễ chịu lắm..., chai nho nhỏ mà đã 37 ngàn đồng rồi, nhãn hiệu Bà Mẹ Bé không biết tại các chợ có bán không các mẹ hỏi thử nhé, chứ các shop lớn hay quày thuốc tây tại Đà Nẵng thì có bán chắc đó, mình nghe mấy bà bầu và bác sĩ phụ sản chỉ dẫn vậy
    M cũng ở gần chợ Hòa Khánh mà sao k thấy Sho mẹ và bé như mẹ nó nới nhỉ, mn có địa chỉ cụ thể k, hay là shop đã chuyển đi đâu rồi? Mà trong các shop mn đã mua thì shop nào giá rẻ nhất, e đang thất nghiệp, khó khăn quá nên chỉ mua vừa pải thôi, cũng muỗn mua đồ xịn mà k dc.