Mang thai - Chuẩn bị sinh

Giúp mình với, ra máu rời rạc trước kì kinh và trể kinh 7 ngày nhưng 1 vạch

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 743 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chu kỳ kinh của mình thường xảy ra từ ngày 26->28, mà vào ngày 18 (trước ngày này mình co quan hệ đều đặn) mình có ra 1 tí máu không giống như ra kinh, hiện nay mình đả trể kinh 7 ngày nhưng vẩn thử que 1v, có phải mình có kinh rồi hay liệu mình có thai không 2vc mình mong có con lắm, có mẹ nào có kinh nghiệm hướng dẩn mình tí
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tư vấn dinh dưỡng cho trẻ dưới 5 tuổi: Những điều cần biết

Dinh dưỡng - yếu tố nền tảng cho sự phát triển của trẻ nhỏ trong những năm đầu đời, đặc biệt là 5...

• Tư thế nằm chuẩn theo từng quý thai kỳ

Mắm- nhỏ bạn thân của mình bầu 6.5 tháng hỏi mình lúc ngủ...nằm kiểu gì...mình nói mình nằm nghiêng...

• Giúp mình với! Ra tia máu nhỏ kèm khí hư tuần thai 26

Vừa nãy đi wc thì mình thấy kèm máu nhờ nhờ và khí hư dính dính. Sợ quá các mẹ ơi, chiều chắc phải đi khám ngay nhưng mình theo bsy Tài - PGS ở viện C lại ko mở phòng khám tư nên ko thể đặt lịch đi khám được... Mẹ nào đã bị thế này hay biết bsy nào tốt giới thiệu cho mình với. Mình nghe tên bsy...

• Chuyển bàn thờ - Giúp mình với - Gấp lắm rồi

các bạn ơi giúp mình với Ngày mai nhà mình định chuyển bàn thờ từ một cái nóc tủ lên một ban thờ gắn lên tường. Mình đã hỏi cũng biết về thủ tục, bao gồm thắp hương có lễ mặn (đơn giản: xôi, thịt), hương hoa, trầu cau, tiền vàng tại bàn thờ cũ. Chờ hết 2/3 hương thì hoá vàng rồi lên bàn thờ mới...

• Đừng yêu thương khi quá muộn

"Đừng yêu thương khi quá muộn" là bộ ảnh của tác giả Bùi Vĩnh Thế kể câu chuyện về tình cảm gia...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao không ai giúp mình vậy