Mang thai - Chuẩn bị sinh

Giáo dục thai nhi thành trẻ thông minh, nhanh nhẹn

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 44K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7
    • 2,317 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

9- Những hình ảnh vui ngộ nghĩnh dùng cho việc liên tưởng của mẹ

Ảnh chụp ngộ nghĩnh bé sơ sinh

Hình ngộ nghĩnh đến kinh dị của con

http://www.petalia.org/Funpage.htm
    http://www.petalia.org/Forum/index.php?showforum=27

3- Nhạc cho bé

Download nhạc .MP3 của bé

các mẹ xem thêm phần nhạc cá heo ở trên. Mò mẫm mãi trên web cũng chỉ có từng đấy. Mẹ nào tìm được đĩa caheo thì up lên cho cả nhà xem nhé. Thanks. Khi vào các trang web trên, các mẹ tìm chữ dolphin để tìm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nguyen Ngoc Tra My; 01/11/2005 vào lúc 01:49 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,317 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Mẹ Cúncon
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen Ngoc Tra My
    Mình cũng bầu mẹ bé Trà My là nhà thông thái, ko những thế còn gọi là "Nhà Nhân Ái" nữa, vì những gì Mẹ bé Trà My biết đã chia sẻ rất nhiệt tình, giúp ích cho mọi người rất nhiều, đặc biệt những người ko có nhiều thời gian vào mạng như mình. Mình cũng giống như 1 bạn khác, thấy nick Trà My sáng ở đâu đều nhảy vào đó đọc và sau đó cảm thấy rất "tuyệt"!
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen Ngoc Tra My

Đúng là tuyệt thật mẹ bé Trà My ạ. Các kiến thức mà mẹ bé Trà My cung cấp thật hữu ích cho cả nhà. Xin đa tạ, đa tạ
    • 2,317 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Những Bài love English songs quen thuộc có lời và hình ảnh du dương dành cho mẹ (tai nghe)

Có thể bật cho bé nghe loa ngoài hoặc úp loa lên bụng

http://www.bellz.net/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NNTM
    Những Bài love English songs quen thuộc có lời và hình ảnh du dương dành cho mẹ (tai nghe)

Có thể bật cho bé nghe loa ngoài hoặc úp loa lên bụng

http://www.bellz.net/
    Mình hâm mộ mẹ NNTM quá, cũng giống như Mẹ Cuncon, mình bầu mẹ NNTN là nhà thông thái, mẹ thông thái nghe hay hơn nhỉ!
    • 541 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Em đang ở Moscow , em mới mang thai làn đàu và được 7 tuần thoi nen hòi họp và lo lắng lam.Cac chi co the cho em biết các sách tham khảo dành cho bà mẹ trẻ tương lai thì càn những sach gì và mua ở đau ko? Vì em sẽ nhờ người nhà đi mua và gửi qua cho em.Truoc đay em ngòi máy tính suốt ngày , bay giờ ko hiểu sao lại sợ sợ
    Cám ơn các chi nhiều
    • 339 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui, hôm nay PR mới tìm thấy mục này. Cám ơn mẹ Trà My. Càng đọc càng thấy hay.
    • 1,165 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeAnna
    Các mẹ ơi, hôm qua thấy AX bảo trên TV đưa tin: thai phụ nghe tiếng cá heo thì trí não của baby rất phát triển. Hôm nay thấy báo ANTĐ cũng đưa lại mẩu tin này.
    Nếu mua CD tiếng cá heo ở HN thì tìm mua ở đâu, có mẹ nào biết về vụ này ko ạ?
    Nghe trực tiếp giúp trí não baby phát triển tốt, nghe qua web hoặc qua CD thì có tác dụng ko các mẹ thông thái ơi? Nếu mà cần nghe trực tiếp mới hiệu quả thì mẹ nào nhà ở Tuần Châu Hạ Long ráng ngày nào cũng nghe nhé
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ, gần nhau là cười :LoveStruc:
    Chúng mình cùng nhau hạn chế sử dụng túi nilon nhé :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,317 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Quan trọng là chất lượng âm thanh chứ mẹ đậu xanh.

Mẹ đi ra sân vận động nghe nhạc thì ồn ào, làm sao sánh bằng đĩa.

đĩa thu chất lượng cũng khá tốt mà.

Theo ý kiến cá nhân của tớ thì tiếng cá heo âm thanh rít, chói, tần số cực cao. Bé trên 6 tháng mới được nghe.

Tớ sẽ về nghiên cứu lại xem bé bao nhiêu tháng thì nghe được âm thanh gì và độ ồn là bao nhiêu.
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7