• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các Mẹ, em đi siêu âm thấy bác sỹ nói có em bé bị giãn quai ruột non ở tuần 27-28, có mẹ nào biết về hiện tượng này cho em biết một số thông tin nhé,
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Một phương thức mới giúp bạn chiến thắng ung thư

Gia đình hoặc bạn bè của bạn đang bị ung thư? Bạn đang lo lắng bệnh nhân sẽ bị giảm đi chất lượng...

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• [Clip hoạt họa] Quá trình thụ tinh, hình thành thai nhi - Vui lắm ớ!

Mình xem cũng khá nhiều clip về quá trình thụ tinh nhưng clip này gây cho mình nhiều thú vị và vui...

• Re: Em bé bị giãn não

chào các bạn mình mới tham gia diễn đàn này thôi, mình bây giơ rất hoang mang cần lời khuyên của các bà mẹ đã trải qua việc này. hôm qua chồng mình đi khám mới biết baby của mình bị giãn não thất trái 11,4mm ma thai minh đc 26 tuần rồi mình đc giới thiệu lên phòng chuẩn đoán trước sinh nhưng họ hẹn...

• Đài bể thận em bé bị giãn???

Em đi siêu âm tuần 32 ở phòng siêu âm BS Vỹ phụ sản. Kết quả là thận trái đài thận của em bé bị giãn 6.1mm. BS bảo thường thì dưới 6 người ta cho là bình thường. BS bảo là trường hợp này chỉ tiếp tục theo dõi, đến lúc sinh mà giãn từ 6-7mm thì bình thường. Ngược lại thì phải can thiệp nhi khoa. Có...

• 258 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Mình được 22 tuần và bác sĩ cho kết quả là "Hình ảnh ruột non: hơi giãn", mình cũng đang hỏi khắp diễn đàn đây mà chưa thấy kết quả. Search trên mạng thì cũng không có.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thông tin gì về triệu chứng quai ruột non giãn của baby chưa? share cho mình với