• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các Mẹ, em đi siêu âm thấy bác sỹ nói có em bé bị giãn quai ruột non ở tuần 27-28, có mẹ nào biết về hiện tượng này cho em biết một số thông tin nhé,
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách tắm và gội an toàn cho trẻ sơ sinh!

Tình hình là sắp đẻ đến nơi rồi mà Bà Ngoại thì nay 80T, bà nội 60 mà than bệnh không chăm cháu...

• Uống sữa TH true MILK bổ sung canxi có ngừa loãng xương không?

Chào TH, Mình năm nay 35 tuổi có lần đi bệnh viên kiểm tra thì phát hiện mình bị loãng xương....

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Thai bị giãn quai ruột non...mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với! :(

Chào các mẹ, Tuần trước nữa mình đi SA ở phòng khám Đức Minh 22w thì thai chỉ tương đương 21w, nguyên nhân là động mạch tử cung hẹp nên ebe ko nhận đc đầy đủ dưỡng chất từ mẹ. Mình thấy nguy cơ là con nhỏ, sinh non, tiền sản giật, hichic. Lo lắng quá nên cuối tuần trước mình đi SA ở chỗ bs Danh...

• Em bé bị giãn não

Chào các chị, Em la thành viên mới, lâu nay chỉ lang thang trên WTT thôi. Em có một cô em 29t đang mang thai 30 tuần, cô ấy đi khám đều đặn hàng tháng và làm các xét nghiệm theo yêu cầu của bs. Từ 22-23 tuần trở về trước tháng nào cũng siêu âm, kết quả thai phát triển bình thường. Nhưng đến tuần...

• 258 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Mình được 22 tuần và bác sĩ cho kết quả là "Hình ảnh ruột non: hơi giãn", mình cũng đang hỏi khắp diễn đàn đây mà chưa thấy kết quả. Search trên mạng thì cũng không có.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thông tin gì về triệu chứng quai ruột non giãn của baby chưa? share cho mình với