• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các Mẹ, em đi siêu âm thấy bác sỹ nói có em bé bị giãn quai ruột non ở tuần 27-28, có mẹ nào biết về hiện tượng này cho em biết một số thông tin nhé,
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mày râu vật vã trải nghiệm cơn đau đẻ

Không thể chịu nổi đau đớn sau vài phút trải nghiệm cảm giác lâm bồn, nhiều quý ông đã phải bỏ cuộc...

• Nếu đàn ông cũng lên hai vạch thì tính sao?

Một anh chàng phát hiện que thử thai của bạn gái và tinh nghịch lấy ra thử. Tất nhiên chỉ là một...

• Em bé bị giãn não

Chào các chị, Em la thành viên mới, lâu nay chỉ lang thang trên WTT thôi. Em có một cô em 29t đang mang thai 30 tuần, cô ấy đi khám đều đặn hàng tháng và làm các xét nghiệm theo yêu cầu của bs. Từ 22-23 tuần trở về trước tháng nào cũng siêu âm, kết quả thai phát triển bình thường. Nhưng đến tuần...

• Tình trạng trẻ em thiếu vi chất dinh dưỡng ở Việt Nam

Có một phát hiện quan trọng các mẹ nên biết là 100% trẻ suy dinh dưỡng nguyên nhân chính là do bị...

• Đài bể thận em bé bị giãn???

Em đi siêu âm tuần 32 ở phòng siêu âm BS Vỹ phụ sản. Kết quả là thận trái đài thận của em bé bị giãn 6.1mm. BS bảo thường thì dưới 6 người ta cho là bình thường. BS bảo là trường hợp này chỉ tiếp tục theo dõi, đến lúc sinh mà giãn từ 6-7mm thì bình thường. Ngược lại thì phải can thiệp nhi khoa. Có...

• 258 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Mình được 22 tuần và bác sĩ cho kết quả là "Hình ảnh ruột non: hơi giãn", mình cũng đang hỏi khắp diễn đàn đây mà chưa thấy kết quả. Search trên mạng thì cũng không có.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thông tin gì về triệu chứng quai ruột non giãn của baby chưa? share cho mình với