• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Dự đoán sinh trai gái qua giấc mơ khi mang bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 3.18K Lượt chia sẻ
  • 70.8K Lượt đọc
  • 147 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• HLX
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 747 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Hồi trước khi trễ kinh e hay mơ e có con lắm, toàn mơ thấy bé trai đi theo và còn bị ma quỷ có âm mưu bắt đi nữa cơ. Ngày nào cũng mơ cùng linh hồn bà nội chiến đấu chống ma quỷ để bảo vệ con. E cũng chả tin mình có bầu đâu, đến khi trễ kinh 1,2 ngày rồi lại nằm mơ tiếp, lúc đó là mơ mua que về thử thấy 2v. Sáng hôm sau mua quẻ thử đúng 2v thật
    Tuần trước đi sâ thì bsi bảo là chưa thấy thai trong tử cung sợ thai ngoài, lo suốt cả 1 tuần. Đêm qua lại nằm mơ thấy em bé về tổ an toàn rồi, hôm nay sâ lại thì nó về tổ thật rồi. Thế là đỡ lo
    Chắc là con còn nhỏ quá nên lúc mơ thấy giống bố lúc thấy giống mẹ, nhưng mà đều là bé trai cả. Để tháng sau đi sâ coi trai hay gái thì biết ngay mơ có chuẩn ko
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mơ có đúng k? mình đứa đầu mơ sinh con trai thì được công chúa giờ 2 tuổi đang yêu lắm, giờ có đc 14 tuần rùi toàn mơ sịnh công chúa? liệu có công chúa nữa ko? mình muốn có nếp có tẻ cho vui nhà.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tối qua mình cũng nằm mơ thấy sinh con gái, mà mình bị ngất đi trước lúc sinh, nên ko thấy đau đớn gì. Sáng ra thử que cũng chỉ 1 vạch Sau rụng trứng 7 ngày, mình thử lên vạch 2 rất rất mờ. Hôm nay ngày thứ 12 sau rụng trứng, lại ko thấy vạch mờ đó nữa. Tuần sau thử lại vậy
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ Matsue ơi cứ hi vọng đi, vì mong quá cũng hay mơ, nhưng thường khi trc khi có bầu cũng mơ mà mẹ nó
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mexukaiu Xem bài viết
    mẹ Matsue ơi cứ hi vọng đi, vì mong quá cũng hay mơ, nhưng thường khi trc khi có bầu cũng mơ mà mẹ nó
    hì, cảm ơn mẹ mexukaiu nhé. Kết quả là mình chưa có, hi hi.
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình lấy ck được 6 tháng oy, cũng đang ngóng con về lắm. Mấy đêm trước mơ có bầu, thử que 2v còn cười khanh khách là cuối cùng con cũng đã về vs bố mẹ. Các mẹ thông thái cho mình hỏi giấc mơ như thế nghĩa là ntn ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tjtkute
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em có đc 3 tháng rồi, hôm gần đây siêu âm bs cứ trêu là đẻ ra thằng .. đi chọc ng khác mà 2 vc buồn cười mãi. Nhưng h qua e mơ thấy đẻ bé trai rồi người ta chở mẹ trên một xe, con 1 xe, đi ngược chiều xong đi qua mất k cho e đc gặp con, k đc cho con bú e khóc nhiều lắm. tỉnh dậy cứ thấy lo lắng. huhuh
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vivianthuylinh Xem bài viết
    Em có đc 3 tháng rồi, hôm gần đây siêu âm bs cứ trêu là đẻ ra thằng .. đi chọc ng khác mà 2 vc buồn cười mãi. Nhưng h qua e mơ thấy đẻ bé trai rồi người ta chở mẹ trên một xe, con 1 xe, đi ngược chiều xong đi qua mất k cho e đc gặp con, k đc cho con bú e khóc nhiều lắm. tỉnh dậy cứ thấy lo lắng. huhuh
    hi, mẹ vivianthuylinh đừng lo lắng quá nhé, nhiều khi mình suy nghĩ nhiều quá, lo lắng quá, nên mơ thấy vậy thôi. Như mình đã kể trên đó, cứ lo lắng, suy nghĩ rằng mình đã thụ thai rồi, mơ thấy sinh con nữa. Rốt cuộc mình thử mấy que rồi, vẫn 1 vạch, kinh nguyệt vẫn đều, hi hi
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8